TIN TÀI TRỢ.

8 cách đơn giản để "điều khiển" 1 người đàn ông

• 29K Lượt chia sẻ
  • 524K Lượt đọc
  • 47 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 287 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muadonghoctro Xem bài viết
    Hheheh. Chị này giống em, có chết cũng chẳng nhõng nhẽo dc, nhưng tính em hiền, chẳng đòi hỏi chi nhiều cho mệt.
    Ừ, nghe bài nào cũng bảo nên nhõng nhẽo, nên mình cũng muốn thử xem sao. Mà thử mấy lần, không biết là không đúng cách hay không hợp mà người yêu cười quá trời, kêu em không cần phải cố gắng

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 16 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

mình có tất cả 8 điều trên và kết quả thấy rõ luôn, tương lai mình không dám nói điều gì, nhưng hiện tại thì chồng yêu chiều mình vô cùng.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 557 Bài viết

• 411 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_becaphe Xem bài viết
    mình có tất cả 8 điều trên và kết quả thấy rõ luôn, tương lai mình không dám nói điều gì, nhưng hiện tại thì chồng yêu chiều mình vô cùng.
    Chúc mừng chị :-D. Ước gì sau này em lấy chồng cũng được như chị nhỉ? Bữa nào chia sẻ bí kíp đi chị ơi!!!!!
    • Thành viên tích cực 2015
    • 6 năm
    • 2,502 Bài viết

• 11,397 Được cảm ơn

Sau 30 năm sống trên đời và bị 1 bài học quá đau mình có hầu hết những đặc tính này. . Nhưng điều khiển được đàn ông ko thì chưa biết
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 6 năm
    • 2,502 Bài viết

• 11,397 Được cảm ơn

Nhưng cho dù 100 cách thì nếu gặp người đàn ông rơi vào cái 1 thì cũng đều vô nghĩa hết. Cho nên cách thứ 1 là quan trọng nhất.
    • 138 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Cái 1 là em chịu rồi đó. Vì nếu thử không khéo, sẽ gây ân tượng không tốt. Chẳng ông con trai nào mà muốn bị thử cả. Có chị nào biết cách nào thử mà khéo khéo tí không? Help me!!!!!!!!!!
    Đời không như mơ...............
    • 2,809 Bài viết

• 3,187 Được cảm ơn

cái thứ 4 / ng iu mình chỉ thích mình mặc áo somi rồi qần tây
    k trang điểm k sơn móng tay nói chung là mộc ! mà m k thích vậy
    mình mn ăn mặc cho nó đejp, thời trang thi a ta chê nói là thấy gớm ! k
    hợp gu của a ta !
    , mình có
    nên chìu
    ăn mặc theo sở thích của a ta không ?!
    Phải tin tưởng sẽ có một ng yêu mình.
    Mình đã từng có đo !
    • 618 Bài viết

• 404 Được cảm ơn

Đi mà cưới 8 con vợ. Có mà thánh!
    nnlUp7

moyAp7
    • 449 Bài viết

• 239 Được cảm ơn

Em ko giỏi chuyện giường chiếu vì chưa sử dụng nhiều ,nhưng em nghĩ đối với ng đàn ông ngang ngang em, em có thể quyến rũ được .........
    Em là một ng tốt, đôi khi xấu
    Em không hẳn là thông minh nhưng cũng không thiếu nhưng lí lẽ, đôi khi ngu ngu , ngơ ngơ tý
    Nếu có điều kiện càng tốt lên, em đảm bảo em cũng rất duyên dáng
    ............cũng thiếu nhiều------> chưa làm vơ được
    Đông đã qua và xuân đã tới, rồi một ngày xuân đi cho hạ sẽ về, cuộc đời em cũng như thế thôi...
    • 287 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi olala1234 Xem bài viết
    cái thứ 4 / ng iu mình chỉ thích mình mặc áo somi rồi qần tây
    k trang điểm k sơn móng tay nói chung là mộc ! mà m k thích vậy
    mình mn ăn mặc cho nó đejp, thời trang thi a ta chê nói là thấy gớm ! k
    hợp gu của a ta !
    , mình có
    nên chìu
    ăn mặc theo sở thích của a ta không ?!
    Cứ mặc đẹp như chị muốn đi chị, mình đẹp các bạn ông ấy khen, khéo lại cổ vũ người yêu mặc thêm.

Nếu chị kiểu hơi sang sang, hợp với đồ tây tây 1 tí, thì dù có mặc đồ mộc, quần sơ mi thì cũng không đẹp đâu, không có tôn lên được nét của mình.
    • 67 Bài viết

• 322 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bebi1209 Xem bài viết
    Mình thấy ngoài những chiêu này, nên dùng thêm 1 số chiêu nhỏ nhỏ, để chàng "nghe theo" mình hơn. Mình và chàng yêu xa, 2 đứa hay gọi điện thoại. Mình hay dùng 1 cách mà các chị trong phòng bày: Kể chi tiết những cảm giác của mình. Kiểu như là anh làm vậy, em cảm thấy như thế nào.
    Bắt đầu từ những chuyện vui trước. Ví dụ như lần đầu tiên anh nắm tay. Rồi hôm qua anh tặng quà em. Nhờ là phải kể thật chi tiết nha, vì chi tiết nhỏ nhỏ tạo cảm xúc cho con trai lắm (cái này đúng với người yêu mình). Rồi sau này, mỗi lần không hài lòng về chuyện gì, mình lại cũng kể cảm xúc mình vê chuyện đó. Người yêu mình quan tâm đến cảm xúc mình hơn, và dễ nghe theo mình hơn, hihi
    Để giữ lửa yêu xa là cả vấn đề. Không chỉ yêu mà còn phải cảm thông và chia sẻ với nhau rất nhiều. Chúc 2 bạn sớm "yêu gần" nhóe!
    Gia Đình là điều tuyệt vời nhất ...!
    • 76 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    vốn đã khổ, còn phải chiều chuộng ng khác, mà lòng dạ người ta biết lúc nào đổi thay
    • 51 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Thế này là nên thay đổi bản thân để có 1 cuộc sống hạnh phúc chứ...
    • 208 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

like, phải học hỏi mới đc
    • 60 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Như này thì ai cũng yêu quý này... khì khì
    • 584 Bài viết

• 1,248 Được cảm ơn

Mỗi cái mình có 1 tý, chồng mình đẹp trai, ngoại giao tốt, có tài, giỏi kiếm tiền nhưng mình muốn gì anh cũng ok, tiền lương tiền lậu đưa hết cho mình giữ tự do chi tiêu, mua sắm hay đi chơi đâu anh cũng đồng ý. Chỉ có điều tính anh hơi hoa lá, gặp em nào cũng trêu đùa, giờ thì chưa có gì đi quá giới hạn nhưng mình vẫn ko yên tâm sao đó. Anh thì bảo tiền anh đưa hết cho em, tối ngủ nhà với vợ, nói chuyện đùa vui tý chứ anh ko làm gì có lỗi với em. Nhưng biết đâu được nhỉ?
    • 650 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

ảnh đầu tiên nhìn đẹp thế
    • 25 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Cái này cũng đúng nhưng với từng người thôi, chứ ai cũng áp dụng thì k ổn. Con gái mà nhõng nhẽo quá đàn ông cũng k thích đâu.
    • 46 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

nói thì dễ, thực hiện mới khó, đập vào mắt mục đầu tiên chọn cho mình 1 thằng đàn ông tốt, thấy hơi xa vời :v
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 37 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Biết nhu biết cương thui bạn, lúc nào cần nhõng nhẽo thì nhõng nhẽo, lúc nào cần thiếu hiểu biết thì thiếu hiểu biết, nhưng có những lúc phải cứng rắn và khôn ngoan