TIN TÀI TRỢ.

5 bí kíp giúp "chuyện ấy" thăng hoa đến đỉnh điểm mà bạn nhất định phải thử 1 lần

• 43 Lượt chia sẻ
  • 1.74K Lượt đọc
  • 0 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,374 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Nói không phải chứ các chị ơi trong bất kì cuộc yêu nào, thăng hoa luôn là cảm giác mà cả 2 phía đều rất mong đạt được. Bởi đây chính là điều quan trọn giúp tình cảm vợ chồng ngọt ngào, nồng nàn và gắn kết hơn. Thế nhưng không phải chị nào cũng có thể khiến mình và chồng hòa quyện gắn kết sung sướng đến cao trào. Mọi thứ đều phải có chiêu hết các chị à.

_T2Vj0A_NaHMhU7CdLjAvDLxCSavNiqEqdbWifZ-MG5A1v-q95DCiX5yd0QVE42dzCvaSY-u3XNraHeXlr4iEyn6V7P1Qg
    Hình minh họa

Hôm trước em có đi cà phê với chị bạn, chị ấy có chồng cũng được đâu 4 năm rồi. Mà có chồng xong càng ngày càng đẹp ra luôn nha. Em thắc mắc thì chị bảo nhờ chuyện giường chiếu đều đặn "chất lượng", chị được thỏa mãn nên tinh thần phấn khởi, càng ngày càng phơi phới. Suốt buổi nói chuyện em được chị mách cho các tuyệt chiêu thăng hoa đến đỉnh điểm nên hôm nay em sẽ chia sẽ đến các chị nè.

Hãy kéo rèm lại, nhưng để cửa sổ mở

Điều này tạo cảm giác mơ hồ quyến rũ vô cùng tuyệt vời và gây hứng khởi trong cuộc yêu nhé các chị ơi. Cảm giác những làn gió nhẹ nhàng vuốt ve làn da của các chị và khả năng cực-kì-cao bị hàng xóm bắt gặp nhất định sẽ khiến các chị cảm thấy bị kích thích hơn. Chưa kể, những miếng màn the, lưới hay vải cứ phất phơ tạo cảm giác liêu trai, ân ái trong khung cảnh này ma mị và đê mê lắm luôn ạ. Còn nếu các chị muốn trải nghiệm cảm giác liều lĩnh hơn nữa, hãy cùng làm màn dạo đầu ở sân sau khi màn đêm đã buông xuống. Sự lo lắng bị bắt gặp sẽ sản sinh ra chất adrenaline, làm tăng thêm nhiều phần hưng phấn cho cuộc "yêu" đấy. Mấy lần em cùng chồng thử như này đều cảm thấy thú vị đến "nghiện" luôn đấy ạ.

Kích thích da đầu chàng

Nghe có vẻ lạ đúng không các chị nhưng trên thực tế thì điều này có thể khiến chàng cực kì phấn khích luôn đấy nhé. Theo lời giải thích của các chuyên gia thì da đầu chứa rất nhiều sợi thần kinh, đó là lí do việc mát xa đầu tại salon luôn làm mình cảm thấy dễ chịu. Và điều đặc biệt hơn nữa là nếu các chị làm đủ lâu để chạm đỉnh cao cảm xúc có thể dẫn đến việc hooc-môn oxytocin chạy dọc cơ thể tạo cảm giác say mê đắm chìm luôn nhé, cứ tê tê lân lân suốt cuộc yêu thôi ạ. Nhờ vào đặc điểm này mà làm cả hai càng cảm thấy hứng thú hơn đấy. Ngoài ra các chị cũng có thể áp dụng vào màn dạo đầu để cả hai đều cảm thấy hưng phấn hơn nhé.

"Yêu" trên ghế sofa

Thay vì yêu một cách bình thường trên giường chị em hãy đổi vị trí ân ái một lần thử nghiệm cảm giác trên sofa thử đi nào, bảo đảm "nghiện" luôn ý. Hôm trước em cùng chồng táo bạo thử cảm giác này rồi, thích mê luôn đấy ạ, bảo đảm các chị sẽ có được cảm giác đặc biệt thú vị và mới mẻ với cách thay đổi địa điểm "yêu" êm ái như thế này. Không chỉ thế đâu, điều này sẽ tạo cho các chị cảm hứng thăng hoa và thêm phần hứng thú bởi sự mới lạ. Biết đâu cả hai sẽ lại khám phá ra những điều tuyệt vời hơn thì sao. À em không có nói sâu xa thế đâu nhé, yêu trên ghế sofa theo ý em là chúng ta có thể hôn nhau hoặc dành cho nhau những cử chỉ lãng mạn đấy ạ. Bởi ghiền kiểu này mà em và chồng đầu tư hẳn một chiếc ghế sofa cực "xịn" luôn ý.

Sử dụng đá

Đá lạnh cũng góp phần kích thích và tạo hứng khởi hơn trong cuộc yêu lắm nha các chị. Bởi vậy mà sử dụng đá cũng là một trong những tuyệt chiêu giúp cho cuộc yêu được thăng hoa trọn vẹn. Theo đó, các nhà nghiên cứu đồng ý rằng, những viên đá trong tủ lạnh có thể khiến bất kì cuộc chơi nào cũng trở nên nóng bỏng. Nhiệt độ của đá không chỉ ảnh hưởng đến một vài phần của hệ thống thần kinh điều khiển sự hưng phấn, mà còn thực sự khiến não bộ của bạn tập trung đến "chuyện ấy", chứ không phải những lo toan thường nhật.

Các chị hãy thử lướt nhẹ viên đã dọc phần hông và đùi chàng, hoặc yêu cầu chàng làm vậy với mình. Đừng cảm thấy kì cục khi một trong hai người bắt đầu phá lên cười, vì rõ ràng, “yêu” là để giải trí mà đúng không nào?

https://www.webtretho.com/forum/f4003...u-nay-2607074/
    https://www.webtretho.com/forum/f4003...chong-2607331/
    https://www.webtretho.com/forum/f4003...-chua-2607256/

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT