Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

10 người đàn ông bạn sẽ gặp trước tuổi 30

• 3.48K Lượt chia sẻ
  • 133K Lượt đọc
  • 52 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

người đàn ông của mình là người thứ 2 nhưng a ấy hội tụ đủ 6 người đàn ông trong 10 người trên kakaka

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

10 người này tập trung là 1 thì cưới được đúng không ạ
    • 77 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình phải gặp đủ bây nhiêu người trước tuổi 30 à =))))))
    • 37 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LYNA10619 Xem bài viết
    em cũng đang quen một người và em cảm thấy chẳng thể tiến xa hơn được, nhưng chia tay thì lại không muốn
    Mình cũng giống bạn, đang quen, vẫn yêu dù biết không thể tiến xa được
    Đường không đi đường đầy cỏ dại Người không qua lại người thành người dưng
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 49 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình có 10 năm để gặp 10 ng này. Hết 1 năm, gặp đc 1 ng nhg k biết xếp vào vị trí nào.:f
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chưa tới 30, cũng chưa gặp đủ 10 người Rất có thể khi gặp được "người thứ 11" là chồng, ta cũng bắt gặp họ trong bóng hình của những người đi trước kia
    • 75 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Đã từng gặp người đàn ông giống như người đàn ông thứ 10, nhưng mà mình và anh ấy cũng không thể đến được với nhau. Bây giờ người cho mình 1 gia đình và một hạnh phúc thực sự chính là chồng mình bây giờ nè. Lúc đầu quen anh ấy mình thấy anh ấy trẻ con,khô cằn, không biết tâm lí,...mình xác định anh ấy không thể nào có thể trở thành chồng mình được. Nhưng vì thương mình anh ấy dần dần thay đổi và có lẽ cũng chính bởi sự chân thành và tình yêu mãnh liệt anh ấy dành cho mình vẫn lâu nay vẫn không thay đổi...và mình đã cảm động.hi. Mà nói chung là mình đã lựa chọn đúng. Chồng mình thực sự là người đàn ông tuyệt vời nhất mình từng biết^^
    • 562 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Còn thiếu 1 người yêu nhưng vẫn phải chia tay và đến giờ vẫn ko tài nào quên được các mẹ ạ. Em mới gặp cái người số 11 này thôi ạ
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Gặp ai cũng được, nhưng đừng phải là "Sở Khanh" là được :3
    • 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chỉ có một kiểu thôi anh!
    Còn duyên buôn mận bán mơ
    Hết duyên buôn mít cho chàng là chàng ăn xơ.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 29 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mình đã gặp được cả 10 người như trên rồi. Bởi mới thấy cuộc sống cũng thú vị ^.^ trải qua hết các cung bậc đó di, sẽ ko phí tuổi trẻ
    • 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Người thứ 3 cũng là người số 1: người làm mình khổ tâm nhất cho đến tận bây giờ khi đã có gđ rồi.
    mẹ yêu và mong con nhiều
    • 104 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

chồng mình vừa là người khiến mình muốn theo đuổi, vừa là người yêu đầu tiên, người ở bên 1 thời gian rất dài , người chia tay đi chia tay lại nhìu lần, người mà có lúc tưởng chừng ko thể đi đến đâu , người chả biết vì sao lại yêu ,người để ôm và cuối cùng cưới hắn lun .Trong suốt 15 năm chỉ có 1 người .
    Tuổi xuân qua ngoảng đầu rơi lệ
    Kí ức vì cát bụi lu mờ
    Nhớ một thời vàng son thịnh thế
    Phút chốc tan biến vào hư không
    Dung nhan tiều tụy vì sương gió
    Đào hoa chưa nở đã úa tàn
    Lặng lẽ ra đi giữa phồn hoa
    Tự mình than khóc, tự đau lòng .
    • 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

nhiều lúc bùn lắm không biết diễn tả sao nua...mong sao..tim dc 1 nguoi hop vs minh......
    • 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cưới dc nhưng về ở có hợp hay không nữa bạn ah....
    • 181 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    người đến với nhau chỉ để ấy ấy . Giờ e mới biết có người như thế đấy ạ
    • 48 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thì người nào cũng có, trừ người số 10...heheh
    Fairy Corner Vietnam - Special gifts from Neverland
    Specializing in Scrapbook, handmade album, gifts, decor
    www.fairycorner.vn
    https://www.facebook.com/fairycornerdecor
    • 26 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình thì gặp hết rồi, đủ kiểu...
    nhưng đến khi gặp chồng, ở bên anh cảm giác an toàn, rất khác.
    Trong khi mình chinh chiến tình trường hẻm thiếu thể loại nào, thì chồng mình chỉ mới có 1 mối tình vắt vai, và chưa từng hôn ai bao giờ (ghê hem)
    Anh ấy biết về quá khứ của mình nhưng ko quan tâm. Vì trước khi đến với nhau tụi mình là bạn thân. Khi mình còn đau đớn vì tình yêu cũ, ảnh đã an ủi mình. Anh tỏ tình với mình, sau vài lần từ chối, cuối cùng mình đã đồng ý. Và giờ thành chồng mình.
    quan trọng nhất là bạn gặp người đàn ông kiểu này : CHÂN THÀNH yêu bạn!
    Không khuyến khích nhé, nhưng nhờ yêu nhiều nên mình hiểu tâm lý và biết cách "chiều" chồng, nên xã càng yêu mình hơn hồi quen nhau nữa. Phụ nữ nên là người thú vị... Mình cũng ko biết tương lai sẽ thế nào, nhưng hy vọng hạnh phúc này sẽ tròn đầy mãi mãi. Mà nếu có không được như vậy mình thấy cũng ko có gì đáng buồn cả. Đời còn nhiều điều tốt đẹp. Chúc các bạn vững vàng, hạnh phúc!
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 29 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Những kiểu này với mình lại là 1 người. Nghĩa là mình có 1nguoi mà hội tụ tất cả những cảm xúc trên
    • 1,361 Bài viết

• 453 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    - Người mà bạn biết sẽ không thể nào tiến triển xa hơn cùng với họ
    - Người mà bạn không thể xác định là gì của bạn cả

Đang gặp người như thế này đây.. k biết sẽ ra sao nữa.. ^^ nhưng mà mình nghĩ rồi cũng sẽ như kết luận trên mà thôi. Sẽ có một người khác thật sự là điểm dừng chân cuối cùng..
    Thời gian và khoảng cách sẽ là thử thách để tình yêu thêm vững, mạnh và bền chặt hơn.
    Nhưng đôi khi, cũng là lý do đáng sợ để hơi ấm tình yêu dần tan chảy, nhường chỗ cho con tim băng giá, lạnh lùng và cách xa...