uống Charmlux có cải thiện đựoc tình trạng da bụng như hiện nay của em không?-Chuyên gia đã trả lời

• 0 Lượt chia sẻ
  • 259 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 792 Bài viết

• 320 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Do sinh 2 bé liền nhau mà em thì lại để tăng cân hơi quá đà và kết quả là giờ bụng em vừa chảy vừa nhão, da bụng thì nhăn nheo rất chán, cho em hỏi chuyên gia liệu uống Charmlux có cải thiện đựoc tình trạng da bụng như hiện nay của em không?
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 376 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meomunnhinhanh Xem bài viết
    Do sinh 2 bé liền nhau mà em thì lại để tăng cân hơi quá đà và kết quả là giờ bụng em vừa chảy vừa nhão, da bụng thì nhăn nheo rất chán, cho em hỏi chuyên gia liệu uống Charmlux có cải thiện đựoc tình trạng da bụng như hiện nay của em không?
    Tế bào gốc chiết xuất từ ​​nhau thai cừu giúp phục hồi các mô và tế bào da, giúp trẻ hóa làn da từ sâu bên trong cơ thể. Vì vậy khác với các sản phẩm bôi ngoài, viên uống nhau thai cừu tác động và làm đẹp nhiều vùng da khác nhau trên cơ thể người.Dùng Charmlux sẽ giúp da bạn săn chắc nhé, tuy nhiên nên dùng liên tục để có hiệu quả tốt nhất