TIN TÀI TRỢ.

dùng charmlux bao lâu thì có hiệu quả? - Chuyên gia đã trả lời

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.04K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 116 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

nghe công dụng của charmlux em thấy rất thích vì da em nhăn nhiều, vậy dùng charmlux trong thời gian bao lâu thì có hiệu quả ạ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cái này có tác động từ sâu trong da nên ko phải uống xong là sáng ngủ dậy thấy da mình căng bóng lên được thế chỉ có thuốc tiên thôi, giống như cái nhà muốn vững thì cái móng phải chắc ý trước thì thấy cơ thể mình khoẻ khoắn, có sức sống da dần được hồi sinh và tươi trẻ dần. Chả mấy chốc soi gương lại thấy mình như trẻ ra mấy tuổi đâu ạ, hehe. thời gian thì tuỳ vào từng người nữa nhưng xác định là cứ phải kiên trì ý a

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,139 Bài viết

• 1,867 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Để đạt hiệu quả tốt nhất, mình nghĩ bạn nên sử dụng thường xuyên mỗi ngày 1 viên đều đặn sau khi ăn là tốt nhất đó. Hihi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 284 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

hiệu quả rõ rệt sau 3 tháng và có bắt đầu có hiệu quả sau 15 ngày sử dụng
    • 376 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Tùy thuộc vào cơ địa cũng như tình trạng sinh hoạt, lối sống của từng người mà hiệu quả của sản phẩm có thể đến sớm hay muộn.
    Nếu bạn ăn uống sinh hoạt ngủ nghỉ khoa học đúng giờ, sau khoảng 2 tháng sử dụng sản phẩm bạn sẽ cảm nhận được những cải thiện về làn da của mình, cụ thể ở đây là các vết nhăn sẽ mờ bớt, và biến mất dần dần. Nếu bạn bị nhăn nhiều có thể sẽ cần thời gian lâu hơn để các vết nhăn được cải thiện.