TIN TÀI TRỢ.

Tuổi thơ cơ cực, gia đình ly tán nhưng Nam Em lại gây sốc thế này khi nói về mối quan hệ với đại gia Chu Đăng Khoa

• 109 Lượt chia sẻ
  • 1.67K Lượt đọc
  • 0 Trả lời

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • 55 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cách đây không lâu em có đọc một bài báo về hoa khôi Nam Em. Cô gái xinh đẹp này có một quan điểm mà chắc rất nhiều người lấy làm lạ. Đó là cô muốn kết hôn với người đàn ông đã ly hôn và có con riêng. Nguyên văn lời cô ấy đây các mẹ:
    "Tôi cũng không hiểu sao mình lại ngại quen đại gia hay không có cảm tình khi nhắc đến mối quan hệ đó. Thực ra được người ta lo lắng thì sung sướng chứ.
    Quan điểm về người đàn ông của tôi lại hơi khác người đấy. Tôi chỉ cần người yêu gần 40 tuổi, đã đổ vỡ, có con và kinh tế ổn định để đảm bảo cuộc sống. Tôi muốn lấy người đã đổ vỡ vì họ sẽ biết tôn trọng gia đình, không muốn đổ vỡ lần nữa. Còn có con riêng vì như thế tôi không bị áp lực sinh con.
    Tôi muốn tình yêu của mình không bị ràng buộc bởi hôn nhân và sinh con. Nhiều người bảo tôi khùng vì như vậy đấy".

6B2A5916_Zing

6B2A5933_Zing

6B2A5943_Zing

2806_hoa-khoi-nam-em-doi-vuong-mien-xinh-dep-nhu-nu-than

nam-em2-1348-1518491770

nam-em-chinh-thuc-duoc-capphep-du-thi-hoa-hau-trai-dat

nam-em-chinh-thuc-duoc-capphep-du-thi-hoa-hau-trai-dat_2

3154_Nam_em_1

2808_hoa-khoi-nam-em-ngay-cang-goi-cam-btn.1
    Nam Em ngày càng gợi cảm và xinh đẹp. Ảnh: Internet

Lúc đọc bài báo này em đã rất khâm phục cô gái trẻ này, tuy còn nhỏ tuổi nhưng cô đã biết suy nghĩ chín chắn. Không ngôn tình ủy mị cũng không quá thực dụng như một số người đẹp chỉ biết sống bám vào đại gia.

Vậy mà sau này em lại nghe có tin đồn Nam Em qua lại với đại gia kim cương Chu Đăng Khoa đấy các mẹ ạ. Nói đến đại gia kim cương chắc chị em chúng mình không ai không biết nhỉ, khi có thời gian anh này nổi như cồn với tin đồn là người yêu của Hà Hồ.

Lâu nay nhiều người vẫn nghĩ chuyện người đẹp thì quen với đại gia là chuyện bình thường thôi. Người đẹp thì thể nào chả có đại gia chống lưng. Nên chuyện Nam Em có qua lại với Chu Đăng Khoa có lẽ cũng chỉ là chuyện thường ngày trong giới showbiz, có gì mà ầm ỹ. Vậy nhưng, đâu phải người đẹp nào cũng chăm chăm chờ đại gia chống lưng đâu. Cũng có người đẹp đi lên bằng chính sức lao động của mình, sự nỗ lực của mình như Nam Em.

nam-em1-9696-1518491770

v_10__EPOP
    Nam Em khẳng định cô không bao giờ yêu đàn ông đang có vợ. Ảnh: Internet

Cô còn khẳng định chắc nịch rằng mình và đại gia Chu Đăng Khoa chẳng hề qua lại như tin đồn: "Mọi người muốn nghĩ sao thì nghĩ, tôi không làm gì sai nên không cần quá bận tâm đến lời đồn. Tôi khẳng định, tôi với anh đó chỉ là bạn bè. Tôi và anh đó chưa làm bất cứ điều gì sai trái, anh ấy chưa giúp tôi bất cứ điều gì và tôi cũng chưa nhận của anh ấy bất cứ cái gì".

Nam Em còn cho rằng mọi cuộc gặp gỡ trong đời đều là do cái duyên, không ai tránh được. Chấp nhận chuyện yêu một người từng đổ vỡ, có con riêng, một người phạm nhiều sai lầm, nhưng cô tuyệt đối không yêu người đang có gia đình. Vậy nhưng cũng có lúc Nam Em bị lừa dối khi những người đàn ông đến với cô nói rằng họ sắp ly thân, ly dị. Và cô đã không để những mối quan hệ này đi quá xa. "Tôi sẽ không bao giờ quen một người đàn ông có gia đình bởi tôi là đứa từng trải qua cảm giác về sự mất mát tổ ấm. Khi hôn nhân đổ vỡ, những đứa con sẽ bị tổn thương nhiều nhất. Gia đình tôi từng như vậy vì người thứ ba".

Có một tuổi thơ cơ cực, ba mẹ chia tay khi mới 3 tuổi, phải sống với cô ruột và học cách tự chăm sóc mình, Nam Em đã trưởng thành nhờ những biến cố trong đời, để bây giờ, ở tuổi 22, cô có những suy nghĩ cực kỳ nghiêm túc và già dặn. Dù có chuyện buồn thì cô cũng sẽ cố gắng để mỉm cười, Nam Em cũng xác định sẽ không bao giờ yếu đuối trước sóng gió vì: "Cuộc sống là sự cạnh tranh, là cả một bầu trời giả tạo nên đừng bao giờ yếu đuối, phải mạnh mẽ lên".

Thật sự em rất khâm phục nghị lực của Nam Em. Có một gia đình không hạnh phúc, chứng kiến ba mẹ đổ vỡ khi ở tuổi còn quá nhỏ, vậy mà cô ấy đã kiên cường sống, vươn lên, sau khi trở thành hoa khôi thì không bám lấy một đại gia nào đó để được chu cấp về kinh tế mà cô lăn xả làm việc, mở nhà hàng, kiếm tiền một cách chân chính. Nếu người đẹp nào cũng biết suy nghĩ và hành động như Nam Em thì có lẽ sẽ không có cảnh những cô diễn viên, người mẫu, ca sĩ... bất chấp đạo lý để cặp kè với những đại gia có vợ. Cũng không có những cô gái showbiz dùng cái mác của mình để bán thân, hay những cô gái lợi dụng nhan sắc, tuổi trẻ của mình để tiến thân vào thế giới giải trí.

Với nghị lực, sự mạnh mẽ, kiên cường của Nam Em, em chắc chắn rằng cô ấy sẽ ngày càng thành công trong sự nghiệp cũng như sẽ tìm được cho mình một người đàn ông như mong muốn, một bến đỗ bình yên và hạnh phúc.

Xem thêm bài viết tại:
    Vợ có 9 đặc điểm này đích thị là người vợ tốt, đàn ông cố giữ cho bằng được bên cạnh suốt đời!
    Cười sái quai hàm khi phát hiện ra sự thật đằng sau những bức ảnh "thần thái" trên Facebook: Để có hình đẹp thì bất chấp...
    Choáng váng trước cuộc sống sang chảnh của 6 nữ phi công ở Việt Nam, không chỉ tài giỏi và xinh đẹp mà còn...

Xem clip tại:

Chuyện Tình Kiều Nữ Và Đại Gia| Hát Câu Chuyện Tình | Tập 5: Phần 2
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT