TIN TÀI TRỢ.

Tổng hợp những lời chúc 8 3 hay nhất tới bạn bè

• 0 Lượt chia sẻ
  • 946 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • 88 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Lời chúc 8 3 hay nhất tới bạn bè - Ngày 8/3 sắp tới rồi. thấy mọi người háo hức quá ah! hòa nhịp cùng không khí đó mình có sưu tập được những lời chúc 8 3 hay nhất tới bạn bè, các bạn hãy tham khảo nhé:
    Lời chúc 8 3 hay nhất tới bạn bè số 1:
    Mồng 8 tháng 3 là ngày mà phụ nữ cảm thấy mình là phụ nữ, còn đàn ông cảm thấy mình là đàn ông. Tôi đề nghị nâng cốc chúc cho những ngày còn lại trong năm phụ nữ luôn cảm thấy mình được yêu mến và quí trọng, còn đàn ông – yêu thương và che chở cho phụ nữ
    Lời chúc 8 3 hay nhất số 2:
    Một ngày tràn ngập hoa hồng cho các bạn gái nhé! Chúc các bạn thật tươi tắn, khỏe khoắn, luôn xinh xắn, đáng yêu trong nắng hồng và luôn thành công, thành công hơn nữa. Chúc 1 người đặc biệt luôn xinh đẹp và hạnh phúc.
    Lời chúc 8 3 hay nhất số 3:
    Chúc bạn một ngày 8/3 thật ý nghĩa, vui tươi ngập tràn hạnh phúc. Chúc bạn luôn cười tươi, cười duyên, cười e thẹn, cười trẻ trung, ngập tràn các kiểu cười trong ngày hôm nay.
    Tong_hop_nhung_loi_chuc_8_3_hay_nhat_toi_ban_be
    Những lời chúc 8 3 hay nhất tới bạn bè trong ngày quốc tế phụ nữ
    Lời chúc 8 3 hay nhất số 4:
    “Tôi cầu chúc tất cả phụ nữ trên thế giới này mãi xinh đẹp, luôn là bông hoa thơm trong vườn hoa ngát hương. Và mỗi người trên con đường kiếm tìm hạnh phúc sẽ tìm được một tình yêu vừa vặn với chính mình”.
    Lời chúc 8 3 hay nhất số 5:
    Hãy sống là chính em, biết yêu những gì mình đang có, biết tìm kiếm những gì mình chưa có, điều chưa có của anh là 1 nửa như em, điều chưa có của em có phải là 1 nửa của anh, dù sao đi chăng nữa anh chúc em 1 ngày của phụ nữ vui vẻ mãi đẹp như anh vẫn nghĩ về em.
    Lời chúc 8 3 hay nhất số 6:
    Chúc bạn nhận được nhiều quà, nhiều hoa, nhiều lời khen, lời chúc của phái nam trong ngày hôm nay. Chúc bạn gặp nhiều may mắn hơn, hạnh phúc hơn nhiều niềm vui, nhiều điều tuyệt diệu hơn trong cuộc sống.
    Lời chúc 8 3 hay nhất số 7:
    Ngày 8-3 chúc một nửa Thế Giới luôn thành công trong cuộc sống! Chúc bạn luôn duyên dáng và xinh đẹp trong mắt một nửa thế giới còn lại.
    Lời chúc 8 3 hay nhất tới bạn bè số 8:
    “Phụ nữ không thể yêu người mà nàng cảm thấy thấp kém hơn mình. Tình yêu thiếu sự thán phục và tôn sùng thì đấy chỉ là tình bạn”. Chúng ta chúc phụ nữ được yêu những ai xứng đáng với mình!
    Lời chúc 8 3 hay nhất số 9:
    Chúc bạn một ngày 8/3 thật ý nghĩa, vui tươi ngập tràn hạnh phúc. Chúc bạn luôn cười tươi, cười duyên, cười e thẹn, cười trẻ trung, ngập tràn các kiểu cười trong ngày hôm nay.
    Hy vọng các bạn sẽ chọn được 1 câu chúc hay và ý nghĩa nhất để dành cho bạn bè trong dịp 8/3 này nhé.
    Chúc các bạn có 1 ngày 8/3 thật ý nghĩa bên người thân nhé!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

。Happy 、•、、、
    、 ☆ ♥ Women’s Day
    •♥☆\•\☆\、*
    \、*• ♥\☆\、
    ╭⌒╮⌒⌒╮\*
    •╱◥██◣♥ ★、
    |田|田田| \ •、
    ╬╬╬╬╬╬╬╬
    »(¯°•.†l0v3U!.•°¯)«
    Chúc bạn có một ngày
    8/3 vui vẻ, hạnh phúc
    bên gia đình và những
    người thân yêu!
    -------------------------------
    - Chỉ cần 1 cử chỉ đơn giản, 1 sự quan tâm nho nhỏ, dành ra 1 chút thời gian gửi tặng những tin nhắn chúc ngày Quốc Tế Phụ nữ 08/03 hài hước và ý nghĩa là bạn đã chiếm được cảm tình của người ấy rồi. Gửi 1 lời chúc đẹp, ý nghĩa là 1 cử chỉ đẹp, 1 hành động tốt mà ai ai cũng nên làm đối với người mình yêu thương, Nhất là trong thời khắc đặc biệt này!

- Để chào mừng ngày 8/3, Mình đã tổng hợp chọn lọc những lời chúc 8/3 dành tặng tới những người phụ nữ yêu quý! Ngày mà phái mạnh luôn dành cho một nửa của thế giới những tình cảm sâu sắc và lòng biết ơn nhất bằng những lời chúc 8/3 hay những món quà 8/3 ý nghĩa.

- Bạn coppy MIỄN PHÍ trọn bộ 16 lời chúc hay tới bạn bè tại đây nhé:
    http://loichucsinhnhat.net/16-loi-ch...oi-ban-be.html
    Bigkool Online - Game Giải Trí Thư Giãn, loại bỏ Street dành cho các Mẹ