TIN TÀI TRỢ.

Tối ngủ ngon, sáng dậy xinh tươi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.9K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • 4,958 Bài viết

• 1,022 Được cảm ơn

Mình rất thích không khí trong lành ở quê,nên cứ cuối tuần cả nhà con cái về quê,để sáng dậy được hít mùi khói,mùi lúa gặt!Và tinh thần được thoải mái hơn!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4,636 Bài viết

• 2,314 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhà mình buổi sáng hay ngủ nướng lắm nên thành ra "chuyến tàu nhanh' ko kịp giờ .... hì. Dạo này lại đang bầu bì nữa nên kiêng nhiều mà.
    • 18,618 Bài viết

• 11,517 Được cảm ơn

Tối mà được ngủ 1 giấc thật ngon , sâu và không mơ màng gì thì sáng ra thấy tỉnh táo và sảng khoái ngay
    • 24 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Minh thi song o nha chong, nhung ma sang nao cung phai day som 2h sang de lam viec.
    Minh dang lam them nhap lieu cung vat va lam. nhung hang ngay cung co ngam binh minh con chuyen do thi cung tuy luc.
    Minh dang co tim cong viec lam tu xa tot hon hon chi em nao biet gioi thieu minh nha. Minh dang tim viec tro ly.
    Co con nho dung la vat va
    • 2,025 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    "chuyến tàu nhanh" cũng làm cho em có 1 ngày tốt lành!!! nếu thoả mãn còn có sức hút rất lớn!!!
    • 829 Bài viết

• 296 Được cảm ơn

Tối ngủ ngon, đủ 7-8h là sáng dậy tinh thần sảng soái hẳn. Chúng ta lại đón chào một ngày mới.
    • 51 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Uống 1 cốc sữa và không thức quá khuya sáng dậy sẽ đỡ thấy mệt mỏi hơn đấy ạ.
    • 38 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

sáng ra dậy r tắm qua người 1 cái là cảm thấy trong người sảng khoái lắm luôn ah..
    • 2,328 Bài viết

• 366 Được cảm ơn

cả tuần nay ngủ không ngon tí nào, chắc áp dụng bài này thử xem sao đã hehe, đặc biệt các ''chuyến tàu nhanh'' kia.
    • 102 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

mình hay bị mất ngủ, tham khảo bài viết này rồi thực hiện xem sao
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2