TIN TÀI TRỢ.

Thẻ tích điểm Vinmart dùng chung hệ thống Vingroup được không các mẹ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.1K Lượt đọc
  • 102 Trả lời

• Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • 70 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    em search google thì toàn ra quảng cáo thôi chứ có thấy ghi rõ phần trăm đâu ạ. À mà vừa searh bên này có chương trình quay số trúng thưởng 21 tỷ, mà sắp hết hạn đấy ạ, các mẹ biết chưa, hay mình em ko biếtc
    Trích dẫn Nguyên văn bởi teoem457 Xem bài viết
    lên google search đi mẹ nó, hết khó gì cứ hỏi bác google thì ra hết)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 52 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    thế mẹ nó vào web thử xem, hoặc vào FB. đợt trc em từng đọc rồi mà không nhớ đọc đc ở đâu
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyengiao156 Xem bài viết
    em search google thì toàn ra quảng cáo thôi chứ có thấy ghi rõ phần trăm đâu ạ. À mà vừa searh bên này có chương trình quay số trúng thưởng 21 tỷ, mà sắp hết hạn đấy ạ, các mẹ biết chưa, hay mình em ko biếtc
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 41 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    vụ 21 tỷ là sao đấy ạ, chơi game đc 21 tỷ cơ ý a??/?
    • 70 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ôi em vừa mới search ra, 27 hết hạn tham gia rồi đấy ạ, còn 3,4 ngày nữa thôi, các mẹ nhanh đăng ký đi, chương trình quay số trúng thưởng của thẻ này nè. tổng giải là 21 tỷ đấy
    • 108 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    em vừa lập thẻ cũng nghe mấy bạn nhân viên làm thẻ nói vụ 21 tỷ này rồi nè, ý là thẻ của các mẹ sau khi tích được 10 lần giao dịch sẽ đủ đk tham gia chương trình ý. Giải cao nhất là 1 tỷ tiền mặt đấy ạ
    • 108 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    phải tích 10 lần mới đc tham gia hả mẹ nó. còn có 3,4 ngày sao là tích kịp đây, em cũng mới lập thẻ hôm kia đi vinmart, mới tích được có 1 lần hà
    • 70 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    em mới nghĩ cách này, các mẹ thử kiều bình thường đi siêu thị hết tầm 5 7trăm ý, giờ chia làm 10 lần, mỗi lần tiêu hết 5 7 chục thôi mà 10 cái hoá đơn là đc tích 10 lần rồi. Kể cũng kỳ cơ mà để kịp tham dự chương trình quay số kia của vincard thì đành vậy
    Trích dẫn Nguyên văn bởi me_sori12 Xem bài viết
    phải tích 10 lần mới đc tham gia hả mẹ nó. còn có 3,4 ngày sao là tích kịp đây, em cũng mới lập thẻ hôm kia đi vinmart, mới tích được có 1 lần hà
    • 108 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    đến chết với mẹ nó, mẹ nó thử chưa đấy ạ
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyengiao156 Xem bài viết
    em mới nghĩ cách này, các mẹ thử kiều bình thường đi siêu thị hết tầm 5 7trăm ý, giờ chia làm 10 lần, mỗi lần tiêu hết 5 7 chục thôi mà 10 cái hoá đơn là đc tích 10 lần rồi. Kể cũng kỳ cơ mà để kịp tham dự chương trình quay số kia của vincard thì đành vậy
    • 70 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    thì em mới nghĩ ra thế thôi , mà mẹ đừng cười, biết đâu em lại trúng 1 tỷ ý chứ
    đến chết với mẹ nó, mẹ nó thử chưa đấy ạ
    • 108 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    em nghĩ giải thưởng to 1 tỷ chả đến lượt mình đâu các mẹ. Bên đấy còn có thẻ vip nữa mà, thể nào chả đc ưu tiên hơn
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 52 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    thẻ vip ko đc ưu tiên hơn trong vụ 21 tỷ này đâu ạ, em hỏi ngta rồi, chứ ưu tiên thế thì chết à
    • 48 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dùng thẻ xác định để tích điểm thôi chứ bao giờ mới mơ được thẻ VIP Nhưng mà tích được điểm là đủ lời rồi các mẹ ạ.
    • 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cái sports world với shoe center ở trong vincom nguyễn chí thanh cũng thuộc hệ thống của vin phải ko các mẹ
    • 108 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hình như đúng đấy mẹ nó ạ, tại hôm trước e mua đồ của đấy cũng được tích điểm

Trích dẫn Nguyên văn bởi an_nguyenhong Xem bài viết
    Cái sports world với shoe center ở trong vincom nguyễn chí thanh cũng thuộc hệ thống của vin phải ko các mẹ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 52 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ko chỉ 2 nhãn này mà cả shoe center, fashion megastore, index living mall cũng thuộc vin hết đấy các mẹ
    hình như đúng đấy mẹ nó ạ, tại hôm trước e mua đồ của đấy cũng được tích điểm
    • 48 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ac, bọn vin này giàu khiếp @@

Trích dẫn Nguyên văn bởi teoem457 Xem bài viết
    ko chỉ 2 nhãn này mà cả shoe center, fashion megastore, index living mall cũng thuộc vin hết đấy các mẹ
    • 108 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Beauty zone nữa nhé mẹ nó. Hôm trước vào mua thỏi son Loreal mà được tích 5% luôn đó mẹ thích mê
    • 34 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có cái almaz cũng thuộc Vin đó nhé các mẹ. Mẹ nào xung phong đi ăn thử xem được tích bao nhiêu phần trăm. Nếu đc nhiều cuối năm cả nhà e sẽ đi tất niên sang chảnh tổng kết cuối năm
    • 43 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cái này đúng nè, e có ông bạn trên fb, làm ở almaz, tối ngày thấy checkin almaz vinhome, xong cũng cầm cái thẻ khoe khoe
    • 91 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Almaz có cái j vậy ạ ? Sao nghe lạ hoắc ????
  • Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6