TIN TÀI TRỢ.

Tết, bày tỏ yêu thương với đấng sinh thành thế nào cho ý nghĩa ạ?!

• 4 Lượt chia sẻ
  • 15.6K Lượt đọc
  • 204 Trả lời

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • 175 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhbtre Xem bài viết
    Mới biết thông tin này nè các mom. Thể hiện tâm tư của con tình cảm của con dành cho ba mẹ nè. Nhìn yêu quá
    156027_511511198989239_8659266188160626664_n
    Ly này mua ở đâu vậy chị ? Nhìn đẹp và ý nghĩa quá à.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 220 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi dinhdanh92 Xem bài viết
    Ly này mua ở đâu vậy chị ? Nhìn đẹp và ý nghĩa quá à.
    Tham gia ở đây nè bạn.
    [NHẬN 200 LY TRONG BỘ "GIA ĐÌNH LÀ SỐ 1]
    VINACAFÉ - YÊU THƯƠNG THÀNH LỜI TẾT 2015

Tết 2015, câu chuyện mà Vinacafé muốn gửi đến hàng triệu bạn trẻ Việt Nam là hãy cùng bày tỏ tình yêu với bố mẹ - những người mà đã và vẫn đang dành cả cuộc đời yêu thương chúng ta, mà có lẽ đã từ lâu lắm rồi, bố mẹ đã không còn được nghe những lời yêu thương mà chúng ta đã nói từ tấm bé, và trong khi chúng ta lại dễ dàng nói với những người khác, thay vì bố mẹ, gia đình của mình...
    Và để tiếp tục lan tỏa và truyền cảm hứng cho câu chuyện ý nghĩa này, ngoài 3,500 ly Vinacafé đã dành tặng cho các bạn tham gia chia sẻ vào ngày 4/1 vừa qua, Vinacafé tiếp tục dành tặng 200 ly trong bộ quà tặng "Gia Đình Là Số 1" (và đây cũng là 200 ly cuối cùng Vinacafé dành tặng) cho các fan của Chất
    Hãy cùng Vinacafé, cùng Chất khiến "yêu thương thành lời, tuyệt vời biết mấy" với bố mẹ cho Tết 2015 cả nhà nhé, đơn giản bằng cách:
    - Chia sẻ 1 trong 2 câu chuyện "Yêu thương thành lời" của Trấn Thành hoặc Thái Trinh cùng với Vinacafé trên trang cá nhân của bạn
    https://www.youtube.com/watch?v=PKyeIgo7uYA (Trấn Thành)
    https://www.youtube.com/watch?v=59YWUvTv1h8 (Thái Trinh)
    - Đi kèm là thể hiện tình cảm hoặc một câu chuyện của bạn về bố mẹ và hashtag ‪#‎vinacafecupoflove‬ ‪#‎yeuthuongthanhloi‬ ‪#‎chat‬
    - Chụp hình màn hình và inbox cho Chất trước 24:00 ngày 15/1 cùng với thông tin (họ tên, địa chỉ nhà, số điện thoại liên lạc)
    Từ ngày 16/1 đến 20/1 Chất sẽ chọn ra 200 bạn gửi về cho Chất với câu chuyện được nhiều người chia sẻ nhất (và cảm động nhiều người nhất) thể hiện qua số lượng like & share status của bạn để gửi tặng 200 cupoflove, 200 "yêu thương thành lời" nhé.
    Hãy cùng nói lời yêu thương với gia đình mình Tết này, cùng với Chất và Vinacafé nhé
    https://www.facebook.com/chatcaphe
    • 177 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hic xem clip nhớ mẹ quá, các chị nói đúng em cũng thế. Chỉ biết nhớ thương mẹ chứ ít khi nào gọi nói mẹ ơi con yêu mẹ con nhớ mẹ. Không thể hiện tình cảm ra bên ngoài được.
    Cái ly của Vinacaf đẹp quá à. Em cũng muốn có cái đó
    • 222 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tham gia ở đây nè bạn.

Tết 2015, câu chuyện mà Vinacafé muốn gửi đến hàng triệu bạn trẻ Việt Nam là hãy cùng bày tỏ tình yêu với bố mẹ - những người mà đã và vẫn đang dành cả cuộc đời yêu thương chúng ta, mà có lẽ đã từ lâu lắm rồi, bố mẹ đã không còn được nghe những lời yêu thương mà chúng ta đã nói từ tấm bé, và trong khi chúng ta lại dễ dàng nói với những người khác, thay vì bố mẹ, gia đình của mình...
    Và để tiếp tục lan tỏa và truyền cảm hứng cho câu chuyện ý nghĩa này, ngoài 3,500 ly Vinacafé đã dành tặng cho các bạn tham gia chia sẻ vào ngày 4/1 vừa qua, Vinacafé tiếp tục dành tặng 200 ly trong bộ quà tặng "Gia Đình Là Số 1" (và đây cũng là 200 ly cuối cùng Vinacafé dành tặng) cho các fan của Chất
    Hãy cùng Vinacafé, cùng Chất khiến "yêu thương thành lời, tuyệt vời biết mấy" với bố mẹ cho Tết 2015 cả nhà nhé, đơn giản bằng cách:
    - Chia sẻ 1 trong 2 câu chuyện "Yêu thương thành lời" của Trấn Thành hoặc Thái Trinh cùng với Vinacafé trên trang cá nhân của bạn
    - Đi kèm là thể hiện tình cảm hoặc một câu chuyện của bạn về bố mẹ và hashtag ‪#‎vinacafecupoflove‬ ‪#‎yeuthuongthanhloi‬ ‪#‎chat‬
    - Chụp hình màn hình và inbox cho Chất trước 24:00 ngày 15/1 cùng với thông tin (họ tên, địa chỉ nhà, số điện thoại liên lạc)
    Từ ngày 16/1 đến 20/1 Chất sẽ chọn ra 200 bạn gửi về cho Chất với câu chuyện được nhiều người chia sẻ nhất (và cảm động nhiều người nhất) thể hiện qua số lượng like & share status của bạn để gửi tặng 200 cupoflove, 200 "yêu thương thành lời" nhé.
    Hãy cùng nói lời yêu thương với gia đình mình Tết này, cùng với Chất và Vinacafé nhé
    Hic nay em mới biết thông tin này. Em cũng muốn tham gia để được có chiếc ly ấy. Mạng lag quá sao vào face đây
    • 183 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em nhớ nhà quá mong được đến Tết về. Muốn tặng món quà ý nghĩa cho ba mẹ mà chưa biết chọn gì đây
    • 152 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    10891910_511756525631373_5423907757393662511_n
    Có ai muốn chiếc Ly tặng ba như Thủy Tiên hem ? Em đang canh tới 12/1 nè
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 176 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    “Con chẳng điện thoại xin tiền, con gọi vì nhớ mẹ hiền mà thôi” - Trai ngoan showbiz Việt Harry Lu hí hửng khoe quà, chuẩn bị về ôm mẹ và nói lời thương với mẹ đây
    10891994_512967085510317_1567523328812882224_n
    Mình cũng săn cái ly nào thôi. Hồi đi học xin tiền ba mẹ hoài
    Vinacafé mình yêu bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dungchau07 Xem bài viết
    Share cho cả nhà clip nữa nè. Trấn Thành làm em cảm động quá , nhớ nhà
    Những lời yêu thương thấy đơn giản mà thực sự là khó nói. Sao mình làm con mà lại thế nhỉ. Xem xong clip thấy ngẹn ngào
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mới biết thông tin này nè các mom. Thể hiện tâm tư của con tình cảm của con dành cho ba mẹ nè. Nhìn yêu quá
    156027_511511198989239_8659266188160626664_n
    Ly có in chữ nói về bố mẹ thật là đẹp. Ly này bán ở đâu ạ? em muốn mua 1 bộ tặng cho ba má.
    • 168 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tham gia ở đây nè bạn.

Tks chị đã chia sẻ. Em phải tranh thủ tham gia ngay thôi. Món quà tặng ba mẹ trong dịp tết thật ý nghĩa thắm tình thân
    • 284 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Xem clip các mẹ có để ý hộp quà rất kool không, tặng kèm ly Vinacafé nhiều hình minh họa rất ý nghĩa trên ly.
    10904470_512110392262653_4070730976780615868_o
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 201 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhanhhn Xem bài viết
    Xem clip các mẹ có để ý hộp quà rất kool không, tặng kèm ly Vinacafé nhiều hình minh họa rất ý nghĩa trên ly.
    10904470_512110392262653_4070730976780615868_o
    Hình như các hình đều minh họa về tình cảm gia đình, con cháu với ông bà, Cha Mẹ với con cái,... thì phải. Có mẹ nào có hộp quà này hay thấy nó chưa nhỉ? Tết này em sẽ mua vài hộp biếu cho ông bà 2 bên, chắc ông bà vui lắm..
    tiec20namthuyhangtop10nhasaoviet
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,037 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tuongvicanhmong89 Xem bài viết
    Xem xong chỉ muốn về nhà ôm mẹ luôn....
    hôm qua mẹ mẹ mình điện hỏi 1 câu "tết này cố gắng về nghe con, không cần con phải mua gì về đâu, chỉ cần con về là đc rồi", nghe mà rớt nước mắt
    • 174 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Wow, có Thủy Tiên nữa kìa, like quá. Có ai biết giá của hộp này bao nhiêu không?
    • 174 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Sưu tập được bộ này phải mua đến 6 hộp Vinacafé luôn, hic. Tết này quà chung cho cả nhà ai cũng 1 hộp quá...
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 4 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 143 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Từ hôm qua giờ vào face cũng không được luôn, mãi mới vào lúc nãy thấy page tưng bừng thông tin, năm nay ông Vinacafe chơi trội quá, clip ý nghĩa và thông điệp c/trình cũng nhân văn nữa.
    • 4 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 165 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình nghĩ tặng món quà này sẽ ý nghĩa tràn đầy, mới xem clip thôi mà thấy nhớ nhà ghê gớm, hộp Vinacfae nhìn sang và màu sắc nhỉ
    • 4 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 216 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Em vốn thích vị của cafe này rồi, năm nay có hộp quà xinh kiêu thế này thì thích quá, trước khi về quê phải mau vài hộp làm quà thôi )
    • 4 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 216 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaobi59 Xem bài viết
    “Con chẳng điện thoại xin tiền, con gọi vì nhớ mẹ hiền mà thôi” - Trai ngoan showbiz Việt Harry Lu hí hửng khoe quà, chuẩn bị về ôm mẹ và nói lời thương với mẹ đây
    10891994_512967085510317_1567523328812882224_n
    Mình cũng săn cái ly nào thôi. Hồi đi học xin tiền ba mẹ hoài
    Vinacafé mình yêu bạn
    Có cà Harry Lu kìa, thích bạn này lâu lắm rồi. Xem clip thấy ý nghĩa muốn rơi nước mắt huhu, xem thấy các thông điệp Vinacafe: "Ba là tài xế không bao giờ ế", "Ông nói cả ngày nhưng toàn điều hay", "Mẹ hay càm ràm nhưng làm vì con tất cả", "Bà là kho truyện cổ tích mà con cực thích"... nghe giản dị mà ý nghĩa tràn đầy luôn.
    • 4 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 182 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dungchau07 Xem bài viết
    Share cho cả nhà clip nữa nè. Trấn Thành làm em cảm động quá , nhớ nhà
    Đúng là tinh tế, tết mình sẽ biếu ông bà Ngoại món quá, vì ông rất thích dùng cafe buổi sáng sớm, gần như ngày nào cũng thế nên tặng hộp quà Vinacafé này hơi bị ý nghĩa