Sống Nay Chết Mai Hãy Đừng Để Ân Hận

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.9K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

HHàng ngày chúng ta đđã thấy rat nhiều chi em khi be thi om ap nhau nhung khi lon ai giàu nguoi do an cau duc ket cua xac cu ta ngay xua kg bao gio sai , nhưng a chung ta hãy lăng lòng inh lặm nghe tim minh thon thuc mau nịnh chay trong tim la mau cua ai va dong mau do chung voi ai va nguoi do nhu the nao ? Va ta nhu the nao? Lang long lai chut thoi chu gta se thay thuong cam cho nhung chi em ruot thì cua minh con kho hon minh ve mat vat chat , dung co qua mai lo cho ban than minh ma hon thua bon chen gon thiet voi ca anh em khon ngoa da dap nguoi ngoai ga cung mot me cho hoai da nhau anh hin em cgi hon em ci giai quyet van de gi dau sang ma chi giau ma chi khi anh chi ưm ruot thì cua minh giong nhu nguoi an xin trong xa hoi tai sao khong st thuong ma san se chut tinh cam xung nhu cua cai vat chat xin ai qua vo tam ma khong nghi den tinh anh em tu truocden gio thoi gio hay quat dau lai thi van chua muon sau ah

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hay giang tay cuu lay chinh em em minh va anh em minh lai vuc day ho hang minh lang xom minh chung ta cung nhau vui song
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 251 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi DongTayykethop Xem bài viết
    Hay giang tay cuu lay chinh em em minh va anh em minh lai vuc day ho hang minh lang xom minh chung ta cung nhau vui song
    Dung day song nay chet mai hay song thay dep de doi khong hoi han khi ta ve coi kghac
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 251 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Doi khi cam thay rat buồn va mat phuong huong nhung nghi ngay qua di that vo nghia thi doi cung chang nghia gi lai co lay lai tinh than va song tiep
    • 137 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đúng rồi sống sao cho sau này ko phải ân hận
    • 10 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Haiiiii