TIN TÀI TRỢ.

Sốc với sự thật đằng sau clip "Thiếu úy công an túm tóc, hành hung thiếu nữ" ở Sài Gòn

• 38.3K Lượt chia sẻ
  • 1.18M Lượt đọc
  • 62 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

nực cười, vớ vẩn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cong an. Can bo la nguoi lam thue cho nhan dan. Dat nuoc nay ls cua dan hay cua bo fan cam quyen. Tu dung cho len lam chu het roi. Buon cuoi cai xa hoi nay. Toi mong sao co chiwn tranh som. De fa bo che do nay di. Va mot dieu chac chan toi xe lai nhap ngu. Va cam sung ban nhung thang sau mot dat nuoc truoc roi moi ban giac. Noi chung mat long tin roi.
    comment by WTT mobile view
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cong an. Can bo la nguoi lam thue cho nhan dan. Dat nuoc nay ls cua dan hay cua bo fan cam quyen. Tu dung cho len lam chu het roi. Buon cuoi cai xa hoi nay. Toi mong sao co chiwn tranh som. De fa bo che do nay di. Va mot dieu chac chan toi xe lai nhap ngu. Va cam sung ban nhung thang sau mot dat nuoc truoc roi moi ban giac. Noi chung mat long tin roi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con nói thật mấy mẹ, mấy cha giờ tin người quá thể. Đọc cái mẹ gì cũng tin. Vào xem cho sáng mắt ra đi.
    https://www.facebook.com/permalink.p...00006963482066
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ak bạn viết đc nv thế bạn có nghĩ một người chiến sĩ CAND lại có thái độ và Hành động NV ko vậy bạn. Minh có đọc qua bài của bạn và mục đích cũng chỉ muốn nói bạn của bạn ko sai phải ko . bạn chịu khó sem đi sem lại cái clip đi nhé CAND mà làm NV ai coi cho được
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dù sự thật có như trong bài báo cũng ko thể chấp pháp bạo lực như vậy. Huống chi đây mới chỉ là tin báo chưa qua thẩm tra mà đã có hành vi vô văn hoá như thế. Cần coi lại tư cách của những người chấp pháp này
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cho em hỏi ngu : thế s ad biết chị ấy là chị Thảo hay là chỉ đoán vd nhu7chi5 nó chỉ là người bị nạn thì s ad đừng binh 1 phía chứ và 1 vấn đề nữa là khi người dân có hành vi lăng mạ thì chiến sĩ công an cũng k nên ddanh91 người dân chảy máu đầu v , ở đó có bao nhiêu chiến sĩ công an v k lẽ nhiều người v k đủ để đưa chị ấy về làm việc à ...
    • 589 Bài viết

• 529 Được cảm ơn

Trong lúc xô xát, ngay đoạn đứa bé gái (đi cùng đối tượng Thảo) chạy lại xô đồng chí Công an đã khiến đồng chí này ngã dẫn theo đối tượng kia ngã theo va đầu vào đuôi xe máy dẫn đến bị thương tích ở phần đầu.

Xem kỹ clip thì rõ ràng là nắm cổ áo nên áo mới tuột lên trên.
    Ngoài ra trong đoạn clip nói thẳng ra là nó đánh con. Trong khi toàn bộ clip thì anh công an chỉ gạt cô bé đó ra.

Vậy nghĩa là thương tích vùng đầu không phải do công an đánh. Không biết do cố tình hay sao mà người ta lại vu khống chuyện nắm tóc người phụ nữ kia.

Hãy dùng đôi mắt của mình xem lại clip để kiểm chứng thật kỹ câu chuyện và sự thật.
    Có khi đi nữa cuộc đời
    Vẫn không tìm nỗi một người mình yêu
    Có khi chỉ một buổi chiều
    Gặp người, từ ấy mình yêu suốt đời
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cây ngay không sợ chết đứng chỉ cần là người tốt thì sẽ có người bảo vệ chú ạ . Con tin chú là người tốt . Và con mong chú đừng quan tâm nguoi ta noi gi mà chỉ nhìn vào điều mình đã làm là đúng hay sai . Con cũng từng bị oan người ko biết ta ko trách chỉ cần tâm ta trong sạch mọi chuyện sẽ vượt qua được thôi chú ạ . Chúc chú và gia đình luôn mạnh khoẻ an lạc . A di đà phật
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nếu có ai đó nhìn kĩ một chút sẽ thấy tay a CA này dùng tay nắm áo người phụ nữ đó, đừng vì những hình ảnh trước mắt mà đi chỉ trích đồng chí Hải, cái gì cũng vậy. Không có lửa thì làm gì có khói, đã có rất nhiều vụ như thế này rồi các bạn ạ, bản thân vi phạm làm sai mà khi CA tới làm việc, lập biên bản,.... thì bắt đầu có hành vi chống đối thậm chí chửi vả văng tụt. Nếu các bạn là CA bị người ta chửi cha mắng mẹ mình các bạn sẽ xử sự ra sao, hãy là người dùng fb thông minh, nhìn nhận đừng nhìn cái trước mắt mà hãy nhìn sự việc theo 2 chiều. mình vừa xem là biết người quay clip này không biết gì rồi, vừa quay clip vừa chửi a CA kia, mà chẳng biết đầu đuôi ra sao, chỉ biết lớn miệng, chỉ biết cầm dt quay. sao không ra can ngăn đi, sao không tay dám quay, miệng dám chửi sao chân không dám bước ra coi đầu đuôi sự việc ra, được cái mạnh miệng mạnh tay mà chân không dám thì im miệng và bỏ cái tay vào đúng vị trí đi, mình nhìn là biết người phụ nữ kia đã làm gì trước đo hay chửi gì trước đó rồi nên anh CA này mới có hành động như thế. Không biết đầu đuôi thì làm ơn ngưng ngay cái hành động chỉ trích đi. CA cũng có người tốt kẻ xấu chứ đâu phải ai cũng xấu đâu. bản thân mình cũng hay bị CA phạt vì đi sai làn đường hay quên xi nhan mà. Người nhà nước, Người của Đảng cũng có tốt cũng có xấu mà, nếu không nhờ những con người này thì csoongs của người Việt Nam đâu dc thanh bình như bây giờ đâu, nếu không nhờ những con người này thì các bạn nghĩ đi, các bạn đã phải đối đầu với bom đạn bạo động lâu rồi chứ không có rãnh hơi làm mấy cái trò rãnh hơi này đâu
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 17 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    con nhà Cách mạng nòi? =))))))))
    ko biết xấu hổ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Rõ ràng là ổng chỉ nắm áo với bị xô nên 2 người té bật ngửa rồi. Còn vụ bảo kê thì mình ko biết =|
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dù là gì đi nữa mà đàn ông nắm tóc đàn bà lôi đi 1 đoạn hơn 1m là đúng không?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dù trong bất kỳ hoàn cảnh nào sử dụng vũ lực với người khác đều là không đúng. Theo Luật đây là hành vi cố ý gây thương tích. (ngoại trừ hành vi tự vệ)
    Nếu người phụ nữ đó xấu xa, thuộc thành phần xike, bao kê, .... và có hành vi lăng mạ người thi hành công vụ thì đúng là 1 việc làm sai trái, nên cho ngồi tù vài 3 năm.
    Dù vậy, việc dùng vũ lực với người phụ nữ đã là không thể cháp nhận dc. Nếu thấy khó đối phó quá , tai sao ko gọi thêm chi viện? Nếu ng phụ nữ đó ko nghe lời thì tại sao ko sử dụng cái môn Võ thuật : bẻ tay ra sau , rồi áp xuống đất còng tay lại, tôi tin đây là bài cơ bản mà mấy anh công an nào cũng phải tập qua rồi chứ, lúc truy bắt cướp các anh rất hay sử dụng mà , tai sao ở đây anh này lại phải nắm đầu nắm tóc nắm áo lôi xềnh xệch người phụ nữ trên đường nhu vậy?
    Một khi đã áp đão duoc chị kia xuống đất, Tai sao ko lập tức còng tay chị ta rồi MỜI chị ta đứng dậy mà lại cứ nắm áo kéo lôi đi, NGƯỜI TA CŨNG LÀ CON NGƯỜI MÀ !!! Người đối xử với nhau như vậy sao ? Anh có đối xử với bn gái hay em gái anh bằng cách kéo lôi dưới đất khi chị ấy ko nghe lời anh ko ??? Và 1 khi thấy ngta đang chảy máu , điều đầu tiên 1 con người nên làm , là phải cứu thương hoặc cho người bị thương ngồi im ko nắm lôi kéo nhu vậy, để tránh trường hợp mất máu quá nhiều, hay vết thương toạc ra. Anh công an tại sao nhìn thấy ngta chảy máu mà thái độ còn như : "mặc kệ". Còn như là mình đúng rồi !
    Xem lại clip, tôi chỉ nhìn thấy đoạn chị kia (CON NGƯỜI) bị lôi kéo lê lết trên đường đã thấy phẫn nộ rồi. Anh ơi, hãy đặt mình vào vị trí của người kia, khi anh bị lôi đi kiểu đó anh cảm thấy thế nào , thưa anh?
    Tôi rất mong có thể sớm biết duoc sự thật của việc này, và tôi cũng mong Công Lý Liêm Minh, anh công an cũng sẽ phải chịu hình phạt hạ cấp bậc vì hành vi không đúng của mình. Mong anh hãy tự suy ngẫm lai.
    Xin nói thêm, tôi cũng đã gặp nhiều anh công an tốt, đôi khi xem clip công an VN giúp người, (công dụng của facebook là cho tôi thấy dc nhung hinh ảnh này) tôi lập tức Like và share , và cũng thấy rất mến các anh,
    Tuy nhiên cũng còn rất nhiều anh , đặc biệt là các anh CA trẻ , có thái độ rất hách dịch với người dân, cứ như là "ta đây chức cao vọng trọng, các người chỉ là bọn thường dân" nói chuyện thì nói trỏng hay nạt nộ người như con, mong các anh xem lại, chùng tôi là con người, các anh cũng chĩ là con người thôi, cong viec cac anh gầy dựng thì chúng tôi cũng gầy dựng cv của chúng tôi, anh duoc vào lam CA, mặc trên mình bộ cảnh phục, thì chúng toi cũng di làm và khoác trên người bộ đồ công sở, các anh bảo vệ và lập lại trật tự an ninh, chúng tôi cũng hợp tác và tuân thủ, góp phần nhỏ duy trì trật tự , dù là người tươm tất hay rách rưới, cùng la CON NGƯỜI VỚI NHAU, YÊU CẦU CẦN ĐƯỢC TÔN TRỌNG.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 318 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

không biết thực hư thế nào.... mỗi báo viết 1 kiểu
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tác giả nói cứ như mọi người vu khống CA vậy? CA tốt có ok ... bao nhiêu người??? CA thức đêm canh cướp , rồi thì bắt ma túy ..giữ bình yên cho mọi người dân ... ok có k ai phủ nhận. Nhưng tỉ lệ ấy là 1/....bao nhiêu hả bạn? Khi vụ chòi vịt..xin chào chặt tay cướp của đầy ở cái tp mang tên HCM và tui biết rõ bọn hình sự bắt tội phs5m theo doanh số trên khoán xuống dù biết địa bàn qly cònnra61t rất nhiều tộii phạm vì
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tác giả nói cứ như mọi người vu khống CA vậy? CA tốt có ok ... bao nhiêu người??? CA thức đêm canh cướp , rồi thì bắt ma túy ..giữ bình yên cho mọi người dân ... ok có k ai phủ nhận. Nhưng tỉ lệ ấy là 1/....bao nhiêu hả bạn? Khi vụ chòi vịt..xin chào chặt tay cướp của đầy ở cái tp mang tên HCM và tui biết rõ bọn hình sự bắt tội phs5m theo doanh số trên khoán xuống dù biết địa bàn qly cònnra61t rất nhiều tộii phạm vì ]
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tác giả nói cứ như mọi người vu khống CA vậy? CA tốt có ok ... bao nhiêu người??? CA thức đêm canh cướp , rồi thì bắt ma túy ..giữ bình yên cho mọi người dân ... ok có k ai phủ nhận. Nhưng tỉ lệ ấy là 1/....bao nhiêu hả bạn? Khi vụ chòi vịt..xin chào chặt tay cướp của đầy ở cái tp mang tên HCM và tui biết rõ bọn hình sự bắt tội phs5m theo doanh số trên khoán xuống dù biết địa bàn qly cònnrat rất nhiều tộii phạm vì ]
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cái webtretho giờ toàn đăng vớ va vớ vẩn; Rật tít đồng đùng"Sự thật đằng sau..." bản thấn éo biết ngồi im đừng bênh mấy loại mất tư cách đó.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tôi không biết vụ việc ở Hồ Con Rùa như thế nào ! Nên không thể có ý kiến. Nhưng theo lời một người nói có một người bạn làm công an đang bị sự chỉ trích của số đông người ! Tôi cũng đồng ý với anh ta , khi chúng ta muốn lên án một người nào thì phải thấy tận mắt . Đừng chỉ nghe vì chỉ một lời nói ,ta có thể giúp được người hoặc chỉ một lời nói ta lại hại người! Theo tôi: anh công an đó cũng sẽ chẳng sao. Một con sâu làm rầu nồi canh . Vì trước đây có rất nhiều vụ của các anh công an đã gây nhiễu dân nhiều quá nên bây giờ anh ta bị hiểu lầm ! NHƯNG nếu anh công an ấy làm đúng chức năng và đúng sự thật thì Sự Thật bao giờ cũng là Sự Thật không nên lo lắng . Tôi cũng mong tất cả những chiến sĩ đang phục vụ cho đất nước, cho dân PHẢI CHÂN CHÍNH thì dân mới tin tưởng được.
  • Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4