TIN TÀI TRỢ.

Sốc với sự thật đằng sau clip "Thiếu úy công an túm tóc, hành hung thiếu nữ" ở Sài Gòn

• 38.3K Lượt chia sẻ
  • 1.18M Lượt đọc
  • 62 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

neu nguoi ten Thao bat coc con nit roi hanh ha, chan dat di an xin thi anh cong an danh no , bat no. Em cam on anh ngan lan.... do la bao ve an ninh xa hoi, doi voi toi pham phai nghiem khac. Cac ban co biet toi pham nguy hiem den the nao, khong hanh dong nhanh, dut khoat sao bat duoc no. vay ma con de dong bon giai thoat duoc khong thay sao.
    comment by WTT mobile view
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

neu nguoi ten Thao bat coc con nit roi hanh ha, chan dat di an xin thi anh cong an danh no , bat no. Em cam on anh ngan lan.... do la bao ve an ninh xa hoi, doi voi toi pham phai nghiem khac. Cac ban co biet toi pham nguy hiem den the nao, khong hanh dong nhanh, dut khoat sao bat duoc no. Dong bon xung quanh giai cuu lien !!! moi nguoi tuong dan thuong ma thay cong an bat nguoi la nhao vo can ah. minh thay ho danh da lai do chu . ko phai dan thuong dau.....
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chẳng hiểu sao đời lại thế
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình nên tin bạn hay nên tin báo vnexpress đây?
    http://vnexpress.net/tin-tuc/phap-lu...i-3476838.html
    Tin bạn thì có nghĩa báo nói sai.
    Tin báo thì có nghĩa là lời anh Hải tâm sự vs bạn sai hoặc bạn huyễn hoặc mọi thứ!?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

B viết rất hay..đơn giản ko có lửa thì làm sao có khói.biết bao nhju người bán hàng rong tại chổ đó mà tại sao c.a họ ko bắt mà bắt bả.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Khi xem video clip xong thây cũng bưc xuc đo ! Nhưng ko bao giơ tin vê 1 phia .bởi vi hiện nay tinh trạng đăng ảo đăng sai sự thât để câu like rât phổ biên .tôi rât ghet .nên mong bộ công anđiêu tra lam rõ sự viêc để lòng dâ khỏi hoang mang tư tưởng đôi vơi nganh công an
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng nói với bạn viết bài này nhé nếu là một nhân viện công vụ thì điều đầu tiên mình phải làm là
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tiêu đề bài này mới mang tính chất câu like...thông tin chính cống sao không đăng lên các báo lớn để quần chúng hiểu rõ??
    • 5 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Su tinh cu the nhu the nao thi chi nguoi trong cuoc moi nam ro duoc . Nhung xet ve quan diem ca nhan Toi thi 1 Nguoi Cong An thi hanh Phap Luat , hanh vi cuong che nhu tren Clip cua Nguoi Cong An la khong chap nhan duoc . Khong ai cuong che bang cach di nam toc nguoi khac nhu trong Clip .
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cứ cho là như vậy đi. Chị Thảo sai theo bài báo nói.
    Nhưng làm C.A có biết thế nào là MỜI không.
    Mời người ta. Người ta có quyền đi hoặc không đi. Làm gì nhau. Hành động như du côn vậy có đúng k.
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tôi không thể đồng tình được cái kiểu lấy nhân thân của người khác ra để bao biện cho 1 hành động xấu. Trước nói đến chuyện người phụ nữ kia là người như thế nào thì người công an mặc trên người bộ quân phục phải ý thức được hành động của mình,
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 19 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi QKin Xem bài viết
    Nực cười, bạn nói người dùng phải sử dụng FB một cách thông minh???. Vậy xin hỏi bạn, bài viết của bạn thì sao, có phải từ một phía.
    Một người công an, không lẽ ko có nghiệp vụ để khống chế tội phạm. Nắm tóc kéo, :v, y như cô hồn đánh nhau.
    Còn phản động lợi dụng để bôi xấu. Bạn ơi mình xin, xã hội h thông tin internet nhiều rồi. Dân ko ngu như xưa đâu mà còn mị dân. Tôi đây con nhà... cái gọi là "Cách Mạng" nòi đây mà h còn ơn cái kiểu tuyên truyền ba xạo của cái Đảng CS này nữa là người khác. Đọc bài viết mà phán ngán!!!!
    Nói thật, mình đọc các comments trên này thấy mỗi bạn này nói là chuẩn nhất, là người hiểu biết nhất. Vào Google gõ tìm xem "Người mặc đồ giống công an túm tóc, kéo lê chị bán hàng rong trên phố" rồi tìm xem có phải báo chính thống (báo lề phải) như VnExpress.net còn ghi như thế không? Đọc thì hiểu, tại sao lại không làm rõ danh tính của người được coi là "mặc đồ giống công an", quá khó chăng? Mà sao lại phải "giống"? Chẳng lẽ cứ công an là phải tốt đẹp, những hành vi sai trái của họ thì được coi là người ngoài hoặc là "một số bộ phận công an..."?

Công an, cảnh sát là tốt á? Không dám đâu. Các bạn cứ va chạm ngoài xã hội nhiều thì biết thôi, tệ nạn đầy rẫy xã hội nhưng chính tội phạm nuôi công an. Khắp các ngõ, ngách, hẻm bất cứ nơi đâu có thành phần cá biệt nào họ đều biết cả nhưng mà họ không xử lý đấy. Tội phạm các kiểu đầy rẫy mà dân biết hết nhưng công an lại "không hề biết" mới tài chứ. Tất cả cuộc sống xã hội bây giờ là phải TIỀN, tiền nó to hơn bất cứ cái gì khác kể cả đạo đức các bạn à. Đừng ở đây mà nhớ về ngày xưa nữa vì ngày xưa đã xa rồi, mà thực chất ngày xưa tệ nạn cũng nhiều lắm có điều không bằng bây giờ thôi.
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chỉ cần túm lại 2 việc thôi:
    Thứ 1: Đàn ông không bao giờ đánh phụ nữ dù bất cứ hoàn cảnh nảo. ==> C.A sai.
    Thứ 2: Người ta nói đến C.A, là LỰC LƯỢNG CÔNG AN, chứ không ai nói đến cá nhân công an, mà trong clip chỉ có 1 mình anh C.A kia với người phụ nữ, nếu anh ta không khống chế được người phụ nữ đó thì anh ta có thể kêu đồng đội hỗ trợ, chứ không có kiểu như chợ búa kia. Với lại nếu anh ta là C.A mà không thể khống chế và có nghiệp vụ để bắt 1 người phụ nữ nếu làm sai, thì thử hỏi đó là 1 thanh niên thì sẽ làm sao ??? ==> C.A quá tệ.

Với 2 lý do trên thì ai cũng hỉu và cảm nhận được rồi, nên bạn chủ thớt không cần biệm mình nào là người xài internet thông mình rồi..bla...bla... ai cũng lớn và có suy nghĩ để hiểu được, không có mỵ dân như xưa được nữa đâu bạn àh.
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nói 1 cách khách quan, chưa nói bà bán hàng rong có đúng hay sai thì cái này pháp luật sẽ xử tiếp. Nhưng 1 người mặc đồ nhà nước, đại diện nhà nước, học bao nhiêu trường lớp chả lẽ ko khống chế nổi 1 người phụ nữ mà phải đi túm tóc kéo áo như vậy à, trước hết đó là cái sai của anh công an vì đã vô tình làm giá trị của ngành đã xấu nay còn xấu hơn. Còn bạn Thu Hiền, bạn đang đứng trên lập trường là bạn của người công an đó nên cái nhận xét của bạn ko khách quan, nó còn dựa trên mối thâm tình của 2 người (nếu bạn nói ko có chút gì nghĩ tới thâm tình thì tôi ko tin). Thêm nữa bạn cũng chỉ nghe bạn của bạn là anh công an kể chứ bạn đâu có chứng kiến, mà có ai kể lại đi kể mình sai bao giờ, tôi thì tôi cũng sẽ kể tôi đúng thôi. Nếu bạn đặt ngược lại đó là mẹ bạn, chị bạn, em bạn, hay 1 người bà con nào đó của bạn bị hành xử như vậy bạn có căm phẫn ko? Người dân ko tự nhiên phẫn nộ như vậy nhưng đã có quá nhiều trường hợp như vậy rồi, nếu bạn 1 lần làm việc với công an đi bạn sẽ thấy mấy người đó nc khó ưa thế nào, tôi đã đc chứng kiến rồi, ngông nghênh phách lối. Tôi ko phủ định là cũng còn rất nhiều chiến sĩ đạo đức tốt nhưng thành phần ko tốt lại nhiều quá. Tôi ít khi cmt lắm, nhưng tôi bức xúc vì cách bạn bênh vực bạn của bạn. Thời đại công nghệ hết rồi, dân biết cái gì đang diễn ra nên đừng mị dân kiểu như "vuốt má" rồi "vuốt tóc". Bạn hãy tìm hiểu sự việc kĩ trước khi lên tiếng ai đúng ai sai. Tôi nhắc lại là chưa nói là người phụ nữ đó có phạm tội gì ko nhé, nếu bắt buộc phải cưỡng chế hãy cưỡng chế theo cách được đào tạo chứ đừng cưỡng chế như 1 tên giang hồ như vậy, xấu đi bộ quân phục anh ta đang mặc.
    Xin cảm ơn và chào thân ái!
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

- nguoi phu nu danh lai c/a la sai<br>- NHUNG c/a lam vay cung la ko duoc<br>- toi thua nhan la nhieu a c/a bat xe la dung nguoi dung toi<br>- NHUNG cung co ko it c/a bat xe LA DE KIEM TIEN day la su that ko the choi cai<br>- a c/a trong video tren hanh dong nhu vay la dang lam lam xau them ve hinh anh nguoi CHIEN SI C/A trong mat nguoi dan thoi. chinh vi :"&nbsp;trong cái xã hội này , cái gì cũng có mặt trái mặt phải" nen hd cua a ta tuy thuc te la&nbsp;<font size="3"><u><em><strong>mặt phải</strong></em></u></font>&nbsp;nhung cung chinh no sinh ra&nbsp;<font size="3"><u><em><strong>mặt trái.</strong></em></u></font><br>- sau khi c/a&nbsp;Hải lam nguoi phu nu kia thi a lai goi cho ban cua minh: "gọi cho tôi trong tâm trạng <font size="4"><em><u><strong>hoảng loạn</strong></u></em></font> và nói tôi <font size="4"><em><u><strong>có cách nào cứu nó không</strong></u></em></font>" dieu nay chung to rang a ta cung thua nhan hanh dong cua a ta la ko dung.<br>- voi hanh dong do cua a ta thi bat cua ai nhin vao cung se deu len an, chu ko rieng gi nhung nguoi ko may thien cam voi hinh anh C/A.<br>- "Các bạn ghét vì bị những anh lính hình sự , những chiến sĩ CSCĐ <font size="4"><u><em><strong>tự nhiên</strong></em></u></font> kiểm tra hay soát người mình."dieu nay la hoan toan dung. de thi hanh phap luat thi phai co bang chung ro rang ko the&nbsp;<font size="3"><strong><em><u>tự nhiên</u></em></strong></font>&nbsp;dc.<br>- ban a Hai noi:<br> "tôi biết có các bạn thích sống ảo , thích có nhiều like nhiều sub để cho oai , để được mọi người biết tới .<br>Trong số các bạn đó cũng có nhiều bạn bán hàng online, bán mỹ phẩm trang sức.","Vì ra đường vi phạm Luật Giao thông bị các anh , các chú bắt nên đâm ra thù ghét ??". neu a noi nhu vay la dang "VO DUA CA NAM " day. dieu &nbsp;ban a Hai noi chi dung 1 phan nao khi noi ve 1 bo phan nguoi trong xa hoi chu ko phai ai cung deu nhu vay.<br>- toi ko benh vua cho nguoi phu nu kia va cung ko co gang len an a c/a kia NHUNG cai gj ko dung thi van phai noi. Neu a ta xu su dung thi da ko co chuyen nay.<br>- toi <em><font size="3"><strong><u>ko thỏa hiệp với tội phạm</u></strong><u></u></font></em><font size="3"><u></u></font><font size="3">&nbsp;nhung hd do cua a ta la ko dung.<br>- ban a Hai noi:"</font>Bạn tôi , là một con người hiền lành , vui vẻ , giàu lòng nhân ái . Những khi rảnh rỗi bạn tôi đều đi làm từ thiện , phát cơm cho những người lang thang vô gia cư." nhung a ta con thieu 1 thu khac do la LONG VI THA<br>phai chang la vi nhung loi noi tho tuc cua nguoi dan ba kia ma a ta co hd nhu vay?????<br>- co trach thi phai trach a ta thieu suy nghi truoc khi hd, do la 1 loi lon ma c/a phai chu y.<br>- du cho toi dat minh vao dia vi cua a ta thi toi van thay hd do ko hop ly.<br>- qua chuyen nay toi muon khuyen a ta rang nen kiem che ban than va suy nghi ky truoc khi hd &nbsp;de dung&nbsp;bao gio say ra nhung sv tuong tu de dan den cac he qua nang ne khac.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

xxxxxxxxxxx
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

...........................
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

toi dong y cua cac ban truoc toi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Không thể đổ lỗi như thế được , khi được đào tạo bài bản để trở thành chiến sĩ công an , thì ắt hẳn việc khống chế tội phạm hoặc đối tượng chống người thi hành công vụ có phải là theo kiểu này đâu mà add lại vin cái lý do như thế nhỉ
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4