SỐC: Cô gái 9X và bạn trai quan hệ tình dục tập thể cùng anh chàng gia sư và nhận cái kết đắng chát...

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.51K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • 57 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mới đây em đọc được một thông tin về vụ tống tiền do bị quay lén quan hệ tình dục ở khách sạn các mẹ ạ. Điều khiến em rùng mình nhất là đó là quan hệ tập thể, trời ơi, em tưởng chỉ có trong phim thôi chứ. Mà tuổi đời của những người này cũng còn khá trẻ, đã có nhu cầu tình dục khác người rồi. Em thì chả có lên án gì rồi, nhưng đúng là phụ nữ mà có nhu cầu quan hệ tình dục tập thể trong quan niệm của người Việt Nam mình thì có vẻ ghê ghê các mẹ nhỉ? Nói chi xa, mấy ông chồng nè, là chuyên gia xem người lớn, có lần em thấy chồng em xem clip xxx mà cảnh 2 người phụ nữ phục vụ 1 người đàn ông hoặc là 1 người đàn ông với 2 người phụ nữ là em chả thích tí nào. Em bảo ông chồng là bệnh hoạn quá, em không thích mấy kiểu hư hỏng, chời bời đó đâu.

qh3-ng1
    Quay lén quan hệ tập thể ở khách sạn rồi tống tiền. Ảnh minh họa.

Câu chuyện em đọc được là như thế này, vào tháng 11/2017, có một anh chàng tên Thuần làm gia sư dạy thêm cho em L. (SN 1993, Bình Chánh). Trong thời gian làm gia sư tại đây, Thuần cùng L. và bạn trai cô này thường xuyên quan hệ tình dục tập thể tại khách sạn. Những lúc này, Thuần thường lấy điện thoại lén ghi lại cảnh quan hệ tập thể của cả ba người. Và sau khi ngưng làm gia sư tại gia đình L. thì Thuần dùng những clip nhạy cảm này để tống tiền bạn mình. Trước đó, Thuần cũng đã buộc hai nạn nhân cống nạp 30 triệu. Sau khi nhận được tiền, Thuần tiếp tục ra yêu sách buộc các L. và bạn trai phải đưa 320 triệu đồng. Vẫn chưa thỏa mãn, mới đây, Thuần yêu cầu cặp đôi này phải đưa thêm 145 triệu để chi tiêu tết. Cứ ngỡ là suôn sẻ nhận thêm 145 triệu để tiêu xài nhưng đầu ngờ L. đã báo công an. Trưa ngày 2/2, tại một quán cà phê ở Quận 5 khi đang làm giao dịch thì Thuần bị công an tóm cổ.

Ý định tống tiền đã lên từ trước nên Thuần mới đặt camera để quay lại cảnh nhạy cảm này. Cũng một phần do lối sống buông thả của L. và bạn trai nên đã tiếp tay cho ý định xấu xa của Thuần. Cảm thấy kiếm tiền theo cách này quá dễ dàng cho chàng trai sinh năm 93 nên mới rơi vào cái bẫy do mình đặt ra. Đáng ghê sợ hơn nữa là một bộ phận giới trẻ ngày nay có lối sống tình dục thoáng đến ngỡ ngàng. Cô L. này một mình mà quan hệ một lúc cùng với 2 bạn nam thì kiểu suy nghĩ, hành động ấy không phải là một biểu hiện hiện đại mà đó là cách tạo nên những hệ lụy đáng buồn trong nhân cách của mỗi người xét trên bình diện cá nhân và xã hội.

sec-t1.q

Mà vấn đề quan hệ tình dục theo góc nhìn lối sống cá nhân thì đó là chuyện của hai người riêng tư. Nhưng nếu quan hệ tình dục không chỉ là chuyện của hai mà của ba, bốn hay nhóm thì đó sẽ là vấn đề có nguy cơ rối loạn tâm lý lắm chứ. Quan hệ nhiều người sẽ gây những thương tổn về nhận thức chính mình, nhận thức về người khác cũng như định hướng lệch chuẩn về những giá trị con người, giá trị cao cả của tình yêu, giá trị đích thực của tình dục.

Chưa kể, quan hệ nhiều bạn tình cùng lúc, nguy cơ lây nhiễm các bệnh tật khác nhau dễ xảy ra hơn. Mặt khác, đó còn là sự xuất hiện của những triệu chứng về sức khỏe khi bị bạn tình thôi thúc, hứng khởi tình dục quá đà… Dẫn tới nhiều hệ lụy khác nhau từ lối sống tình dục sai lệch này.

h21

Để tránh rơi vào trường hợp oái oăm như vậy thì khi đi du lịch hay đổi gió hâm nóng tình cảm của vợ chồng, các mẹ phải kiểm tra phòng khách sạn thật kỹ trước khi bung xõa nhé! Những vị trí thường đặt camera quay lén ở máy báo cháy, thiết bị lọc không khí, sổ sách, các vật trang trí treo tường, ổ điện, chậu cây nhỏ trên bàn, hộp khăn giấy, thú nhồi bông, gối ôm trên sô-pha, bàn, giá để đồ… Nên sau khi nhận phòng, các mẹ phải quan sát quanh phòng, kiểm tra những vị trí đáng nghi và dùng điện thoại hay điều khiển ti vi để kiểm tra những điểm nghi ngờ nhé.

Để điện thoại ở chế độ chụp ảnh, chầm chậm quét một vòng ở những vị trí nghi ngờ. Nếu thấy màn hình điện thoại có điểm sáng, dù là ánh sáng màu đỏ hoặc tím, sáng mạnh hoặc mờ, đó có thể là camera hồng ngoại quay lén. Hay nháy đèn flash vào các vị trí nghi ngờ, nếu chị em nhìn thấy một chấm đỏ nhỏ hoặc ánh sáng phản xạ trở lại, thì đó là ánh sáng phát ra từ ống kính của chiếc camera. Hoặc công phu hơn thì các mẹ gọi một cuộc điện thoại, rồi dùng điện thoại rà soát vào các vị trí nghi ngờ. Nếu phát ra tiếng rè từ điện thoại thì khu vục đó có gắn camera. Các mẹ cũng có thể dùng điều khiển ti-vi, DVD… chĩa vào các hốc tường hay nơi nghi ngờ có đặt camera và nhấn nút bất kỳ. Nếu có ánh sáng phát ra trên đèn LED của chiếc điều khiển chứng tỏ ở đó có camera.

quay-len-sm
    Dùng điện thoại để phát hiện thiết bị camera quay lén. Ảnh internet

Làm gì cũng phải cẩn thận các mẹ ạ, đặc biệt là chuyện phòng the, đừng cẩu thả ở nơi xa lạ, khiến những cuộc vui trở thành yếu điểm để người khác nắm thóp rồi tống tiền như cặp đôi ở trên! Cẩn tắc vô áy náy mà phải không các mẹ? Tránh hệ lụy cho mình về sau nhưng nếu có bắt gặp camera quay lén như vậy thì các mẹ cứ bình tĩnh, gọi công an tới làm việc nhé!

Mời xem thêm:
    Đau lòng bé gái 12 tuổi cho ông già 60 tuổi quan hệ vì lời hứa: Cho ông XXX rồi ông cho đi làm cave!
    Sốc tận óc với lời biện minh của ông chồng cho vợ quan hệ 3 lần với sếp để quay clip: Tôi buộc phải làm điều đó vì…
    "Chú T. dùng một con dao nhọn, dí vào cổ con, buộc con cho chú quan hệ tình dục..."
    Chỉnh sửa lần cuối bởi moixinhmahong; 07/02/2018 vào lúc 03:29 PM.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

cái tít giật ghê quá