TIN TÀI TRỢ.

Nhờ các mẹ tư vấn sắm Smart Phone sành điệu cho năm mới.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.14K Lượt đọc
  • 65 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • 15 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình dùng dòng đt Sky của Hàn Quốc, đỡ hao pin mà xài rất ok. Giờ thêm em Iphone nữa. Tuy nhiên mình thấy Ip nó vẫn ok hơn khi "seo phai" đó chị. Còn samsung xài thời gian thấy nó không được nhạy lắm, độ nét thì thấy k bằng ip.
    Đó là những chia sẻ về cảm nhận của mình

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nếu xài muốn sành điệu độc đáo thì iphone 6 , nếu thích chụp ảnh tự sướng đỉnh thì HTC design eye , ngoài ra thích phong cách thì samsung note 4 .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metom_2014 Xem bài viết
    Mình dùng dòng đt Sky của Hàn Quốc, đỡ hao pin mà xài rất ok. Giờ thêm em Iphone nữa. Tuy nhiên mình thấy Ip nó vẫn ok hơn khi "seo phai" đó chị. Còn samsung xài thời gian thấy nó không được nhạy lắm, độ nét thì thấy k bằng ip.
    Sky nổi lên một thời vì giá rẻ, sau đó tắt ngúm vì giờ hàng dựng quá ư là nhiều, máy lỗi, hao pin.....
    • 11 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lehieuvn123 Xem bài viết
    Nếu xài muốn sành điệu độc đáo thì iphone 6 , nếu thích chụp ảnh tự sướng đỉnh thì HTC design eye , ngoài ra thích phong cách thì samsung note 4 .
    Chuẩn luôn cho mấy flagship!
    • 45 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Ui chao, nhìn các bác xài Smart phone làm mình cũng muốn đổi đt quá, trung thành với em nó cũng lâu lắm rồi , có khi cũng phải xin chồng cái thui
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,101 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi metom_2014 Xem bài viết
    Ồ, Sky mà đỡ hao pin thì chắc mẹ mua đúng hàng thật từ Hàn Xẻn mang về đấy, chứ mà bạn bè mình bỏ dùng Sky hết trơn rồi bạn à, xài nhanh xuống pin và xuống màu lắm.
    Về tính năng Selfie mình có thể tự tin khoe với các mẹ về điện thoại mình đang dùng nhé , chụp rất đẹp và chất. Mẹ có thể tham khảo một số hình ảnh selfie của mình từ Galaxy A này nhé. ^^

ag_Ocs_Lfl
    Lvd_D1cbl
    4_STXnixl
    Jeo_KW6_Ol
    pwna_YEQl
    s_DCYt_M5l
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,101 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lehieuvn123 Xem bài viết
    IP6 thì mình có nghe là chụp hình đẹp nhưng mình chưa có dùng nên chưa biết thế nào , còn HTC thì ko có quan tâm nhiều đến lắm, ko hiểu sao mình biết có mỗi Samsung & IP thôi.
    Nếu mang Note 4 ra so thì ko biết như thế nào nữa vì hiện tại mình đang dùng A5 và thấy hài lòng với chế độ Selfie của nó bạn à. Người ta hay nói tiền nào của đó mà, mình thì thấy hài lòng với điện thoại mình chọn, nó có giá trị thương hiệu đảm bảo và bảo hành này nọ tốt, mình yên tâm dùng lắm bạn. ^^
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

bạn mua galaxy a5 mới ra cũng ổn đấy ngon bổ rẻ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Iphone is da best :3
    • 11 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình cũng mới thấy Samsung ra mắt dòng này trên fb của hãng thôi. thấy mới lạ n mà chưa trải nghiệm nên ko biết chất lượng thế nào. cũng muốn thay đt cơ nhưng mà chưa chọn đc dòng đt ưng ý. Lên đây hóng kinh nghiệm ^^
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 862 Bài viết

• 945 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi banglang Xem bài viết
    Ồ, Sky mà đỡ hao pin thì chắc mẹ mua đúng hàng thật từ Hàn Xẻn mang về đấy, chứ mà bạn bè mình bỏ dùng Sky hết trơn rồi bạn à, xài nhanh xuống pin và xuống màu lắm.
    Về tính năng Selfie mình có thể tự tin khoe với các mẹ về điện thoại mình đang dùng nhé , chụp rất đẹp và chất. Mẹ có thể tham khảo một số hình ảnh selfie của mình từ Galaxy A này nhé. ^^

ag_Ocs_Lfl
    Lvd_D1cbl
    4_STXnixl
    Jeo_KW6_Ol
    pwna_YEQl
    s_DCYt_M5l
    Camera trước mà chụp được như vậy thì đẹp quá mẹ ơi. Em còn nghe nói Galaxy A còn có thêm tính năng chụp hình cảm ứng bằng cách vẫy tay, bằng giọng nói, tự động nhận diện gương mặt khi chụp. Không biết sử dụng như thế nào ạ? Có thật sự đúng như trên quảng cáo ko các mẹ ?
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 862 Bài viết

• 945 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HangLeo198 Xem bài viết
    Mình cũng mới thấy Samsung ra mắt dòng này trên fb của hãng thôi. thấy mới lạ n mà chưa trải nghiệm nên ko biết chất lượng thế nào. cũng muốn thay đt cơ nhưng mà chưa chọn đc dòng đt ưng ý. Lên đây hóng kinh nghiệm ^^
    Yes, hóng với mình cho zui nè bạn, hóng có hội có thuyền...
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 862 Bài viết

• 945 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dienmayvietnam.info Xem bài viết
    bạn mua galaxy a5 mới ra cũng ổn đấy ngon bổ rẻ
    https://www.facebook.com/SamsungMobi...52921441531815
    mình đang xem nè bạn ^^
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị mua Nokia lumia ay c, em thay dong nay chup anh cuc net luon, m dung dong nay thay hop ly ay
    • 24 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mình cũng muốn xài em dế mới ... nhưng trắc cuối năm nay không đủ tiền
    • 9,569 Bài viết

• 19,605 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi candy_funny Xem bài viết
    Các mẹ ơi, em nghe nói Galaxy A này vượt trội với tính năng chụp hình Selfie Camera trước đến 5. Không biết là trên thực tế các mẹ sử dụng thì thấy good ko ạ?
    Mà mấy cái tính năng chụp hình bằng cách vẫy tay, bằng giọng nói, tự động nhận diện gương mặt ( giống IP ) có sử dụng được tốt ko các mẹ? Cái vụ vẫy tay này em nghi ngờ lắm nha, nhiều khi nói vậy chứ mua về em vẫy tay mệt luôn mà nó chả biết đường nhận diện để tự động chụp...sợ quá đi các mẹ ạ!
    Ủa có tính năng vẫy tay hả bạn? Mình chỉ biết là trong ứng dụng chụp hình mình có vài tính năng chỉnh là wide selfie, agif (ảnh động) với "cà mụn" thôi hà.

Bạn nào vọc được tính năng đó chỉ mình với, mình chưa mò ra nên hóng
    y7An0PO4IN0ny7Anp7mcpjjrYiKjIymcpjp7jJAup7
    • 9,569 Bài viết

• 19,605 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi HangLeo198 Xem bài viết
    Từ ngày mua con A5 này mình bỏ quên cái cũ đang xài luôn . Vì nó mỏng và nhẹ lắm các bạn ơi, nên thích cầm lướt fb, đọc báo mà chẳng bị mỏi tay chút xíu nào. Pin thì gọi là Siêu pin Ultra Saving Mode luôn hen.

Lướt web nhanh, trình duyệt ổn, dịch vụ di động đa dạng như Chrome, Gmail, Google, Google+, Maps, Play games, Play Movie & TV, Play Store, YouTube....

Chụp hình cũng đẹp, có chức năng chỉnh da nữa nên lại càng thích móc ra móc vô xài
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,101 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tuyettrinh185 Xem bài viết
    Ủa có tính năng vẫy tay hả bạn? Mình chỉ biết là trong ứng dụng chụp hình mình có vài tính năng chỉnh là wide selfie, agif (ảnh động) với "cà mụn" thôi hà.

Bạn nào vọc được tính năng đó chỉ mình với, mình chưa mò ra nên hóng
    Cái vụ vẫy tay này mình biết nè bạn, mình dùng hoài à, siêu thích nhé. Rất đơn giản , chỉ cần bạn mở Camera trước lên sau đó vẫy tay phía trước màn hình cảm ứng, sau 3 giây điện thoại sẽ nhận diện và chụp hình...
    Lần nào đi với mấy bà bạn mình toàn lôi điện thoại ra chụp kiểu vậy, mấy bã nhìn mình đầy ngưỡng mộ, và tỏ ra rất thích thú rồi chạy vào Selfie chung...Nói chung là thích nhất cái kiểu chụp hình vẫy tay này luôn đó bạn...
    Mình đính kèm hình ảnh & video clip hướng dẫn để các bạn có thể làm theo nhé :

6_CAPQw3
    yh_DMzh_N
    AF1_Epqt
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,101 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Còn đây là clip hướng dẫn Selfie bằng cách " VẪY TAY" nhé :

• 9,569 Bài viết

• 19,605 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi banglang Xem bài viết
    Còn đây là clip hướng dẫn Selfie bằng cách " VẪY TAY" nhé :

Hông xem được clip ta, hay do mạng k biết nữa. Nhưng tính năng này coi bộ hay à nha, để lát làm thử coi

Vả lại tính năng này mình cũng thấy hay nữa, vì muốn lấy ảnh rộng hơn thì dang một tay ra xa, mà làm vậy thì ngón tay mình khó chạm để chụp, giờ vẫy được thì hay quá
  • Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4