TIN TÀI TRỢ.

Nếu có những dấu hiệu sau, bạn là một phụ nữ đẹp!

• 54.9K Lượt chia sẻ
  • 541K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 259 Bài viết

• 377 Được cảm ơn

Dù bạn mập hay ốm, làn da mịn màng hay lốm đốm tàn nhang thì bạn vẫn luôn sở hữu những kiểu đẹp khác của riêng mình. Không có một tiêu chuẩn cụ thể nào có thể dùng để đánh giá vẻ đẹp của nữ giới nên đôi khi bạn không hề biết rằng thực ra mình rất xinh đẹp. Nếu bạn sở hữu 14 đặc điểm sau thì chắc chắn, bạn là một cô gái rất xinh đẹp bởi vẻ đẹp của bạn được kết thành từ cá tính và thái độ của bạn đối với cuộc sống.

zvgjbqxbe9hvlpizg

1. Niềm đam mê lấn át ngoại hình. Vẻ đẹp được toả ra từ thần thái kết hợp sự đam mê, thái độ, tham vọng và nhiệt tình là những đức tính có thể lấn át bất kỳ vẻ đẹp hình thức nào.

2. Là chính bản thân mình khi ở cạnh người khác

3. Không theo đuổi những thứ phù du. Bạn không cần phải là cái rốn của vũ trụ cần mọi người tập trung mọi sự chú ý vào mình. Bạn biết rằng mình không cần phải chạy theo sự nổi tiếng phù du để có được hạnh phúc.

5yhi5fc5f5o7qbczg

4. Bạn biết cách bắt chuyện với những người mới quen và trò chuyện với bạn bè của mình cùng với sự tự tin và tử tế vì bạn hiểu được mức độ quan trọng của việc giao tiếp đúng cách. Bạn không e dè tránh né khi giao tiếp với người khác nhưng chỉ nói khi cần thiết và không nói quá nhiều.

5. Bạn không phụ thuộc và cần phải có người làm mọi việc cho mình. Bạn không ngại khi phải xông pha làm việc một mình. Tự tin vào khả năng của mình và hiểu rằng mình có thể làm được điều gì và bạn cũng tin vào bản năng của chính mình.

6. Quan tâm đến người khác nhiều hơn bản thân mình.

lc51qsr1a8873ywzg

7. Bạn là người cởi mở.

8. Tâm hồn phong phú. Bạn không bao giờ hành động mà không bao giờ quan tâm đến suy nghĩ và cảm nhận của người khác. Bạn quan tâm đến cuộc sống và biết cách tận hưởng đó. Bạn cũng không phải là người chỉ chú tâm đến những thứ tiêu cực mà luôn mở rộng tầm nhìn và trái tim với thế giới xung quanh mình.
    9. Không ganh đua để tìm những điều hoàn hảo bởi bạn biết rằng trên thế giới này không bao giờ có thứ được gọi là "hoàn hảo nhất".
    10. Bạn chọn sống một sống hạnh phúc cùng với những điều đẹp đẽ dù nhỏ nhất trong cuộc sống hàng ngày.
    11. Bạn không cần người khác thừa nhận những thành công hay tài năng của mình vì bạn hiểu rằng tự do là chính mình mới là thành công lớn nhất.
    12. Điều đẹp nhất trên thế giới này chính là những nụ cười hạnh phúc và vui vẻ của mọi người. Nụ cười thể hiện rằng bạn đang hạnh phúc và là người tích cực.
    13. Bạn nhìn thế giới này qua những lăng kính màu hồng và tràn đầy lạc quan.
    14. Sẵn sàng cho người khác thấy được những sai sót của mình và sẵn sàng sửa chữa chúng.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 723 Bài viết

• 1,249 Được cảm ơn

Mình quá đẹp luôn, dù không ai khen. Giờ là có chủ thớt này khen nè . Mà công nhận, kinh nghiệm thực tế của mình, thì chàng nào người yêu cũng nói càng quen lâu càng nhận ra mình đặc biệt, và đẹp, là do tính cách.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 53 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Hình như mình có hầu như tất cả
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 19 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

rồi sao nữa chị bebi1209, em cũng có gần đủ hết mấy đống chỉ tiêu ở trên ấy, e toàn được các bà các cô khen thôi, còn các anh thì coi như em gái hết, chả anh nào coi là bạn gái cả
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 88 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

huyễn hoặc
    • 130 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Gấu em không biết được mấy cái ở đây

Lúc nào cũng

"em mệt quá xã ui"
    "em bùn quá xã"
    "em chán quá xã"
    "em mệt quá xã"
    "em bùn quá xã"

em nghe riết mà mệt luôn, nói là không nên than thở vậy mà cứ than hoài
    • 29 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Dường như mình sinh ra là đã có tất cả những yếu tố đó
    • 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng có 1 chút hjhj
    • 260 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Người phụ nữ đẹp là người phụ nữ biết yêu quý bản thân mình, biết nghĩ đến lợi ích của bản thân trước tiên !

Vì có yêu quý bản thân, biết cách chăm sóc bản thân thì mới có thể chăm sóc yêu quý người xung quanh được ^^
    • 1,213 Bài viết

• 218 Được cảm ơn

Đã là con gái một khi đã tự ti về ngoại hình thì những điều trên là không đủ vì vậy mà bao nhiêu người đi phẫu thuật thẩm mỹ mong mình đẹp hơn để có thể thể hiện tài năng của mình đấy thôi. Những người phụ nữ có vẻ bề ngoài ổn và trên ổn sẽ không hiểu được cảm giác tự ti của một cô gái xấu chính vì vậy họ rất mặc cảm và cực kỳ chán ghét bản thân... Đâu phải cứ có tất cả những thứ trên là đủ với một cô gái.
    • 28 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thớt cứ nói thế nào ý. Mặt mà xấu thì dù nói chuyện có duyên, có thần thái, đam mê, nhiệt tình cũng chả anh nào ngó ngàng gì đến

Gởi từ ứng dụng Webtretho của cobemuadong205
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

một minh chứng cho câu "ko có người phụ nữ nào xấu"
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 142 Bài viết

• 242 Được cảm ơn

Sao giống mấy nhân vật chính trong tiểu thuyết ngôn tình thế nhở
    Tớ thấy mấy thứ trên cần phải có nhưng có tất cả chắc trong truyện hoặc angle ấy chứ. Nhưng đời bi giờ ko có mặt xinh xinh dễ nhìn thì phải body hot, chứ có tất mấy điều trên nhưng mặt kiểu Thị Nở thì bạn bè chả có, nói chi người yêu. Với gương mẹt hơi "bình thường" tí là chả có ma nào muốn thân thiện rồi nói chi đến có thời gian phát hiện ra mấy cái "đẹp tìm ẩn" trên ah

Gởi từ ứng dụng Webtretho của chieutan
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 4 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 56 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

muốn tự tin thì ở mình phải đẹp nhưng đôi lúc cái nết đánh chết cái đẹp. Bài viết hay!
    • 142 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Mình không hội tụ đủ các điều trên nhưng mình vẫn thấy mình đẹp.
    Mình không thích giao tiếp nhiều, không thích cười nhiều. Mình bị nói là mạnh mẽ và lạnh lùng quá. Nhưng mình cảm thấy thoải mái với cách mình sống. Chẳng xinh đẹp quá, cũng hơi mập.
    Nhưng vẫn thấy tự tin, và yêu chính bản thân.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Haianhpham0312
    • 29 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Những người như vậy giờ làm giề còn đâu bạn.
    Giờ con gái đẹp toàn sống thực tế đến đáng sợ thôi )
    • 64 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phanmylinh141 Xem bài viết
    Những người như vậy giờ làm giề còn đâu bạn.
    Giờ con gái đẹp toàn sống thực tế đến đáng sợ thôi )
    có một vài người quá thực dụng, tuy nhiên nếu 1 tiêu chuẩn chọn người đàn ông thành đạt không phải là sai, nếu bạn là người cũng giỏi, đẹp, vậy tại sao bạn phải sánh duyên với 1 anh chàng tệ về mọi mặt. Câu nói trong bài" Bạn không phụ thuộc và cần phải có người làm mọi việc cho mình. Bạn không ngại khi phải xông pha làm việc một mình. Tự tin vào khả năng của mình và hiểu rằng mình có thể làm được điều gì và bạn cũng tin vào bản năng của chính mình." bạn không phụ thuộc không đồng nghĩa với bạn phải lấy 1 anh nghèo, hoc dốt hơn, thiếu ý chí phấn đấu hơn để khỏi dựa vao anh ấy
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 194 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

• 194 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Ồ, phiên bản mới dễ up ảnh dữ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của smalldragon0105
    • 196 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

là phụ nữ nếu quan tâm nhiều đến người khác hơn bản thân thì sẽ dể bị tổn thương thôi, đâu phải ai cũng có trong đầu lòng biết ơn đâu bạn, là phụ nữ trước khi biết quan tâm người khác thì hãy biết quan tâm đến bản thân mình, là phụ nữa là đã thua thiệt, nên đừng có những chuyện xem như là bắt buộc phụ nữa phải hy sinh vì người khác
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2