TIN TÀI TRỢ.

Muốn hạnh phúc, đừng kiểm tra điện thoại của chồng hay người yêu!

• 11.8K Lượt chia sẻ
  • 222K Lượt đọc
  • 74 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 481 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Hic
    VC mình chả quan tâm mấy chuyện này lắm
    Nhưng đôi khi vẫn vô tình đọc tin của nhau cũng bình thường
    Đọc xong lại...quên chả ai để ý
    Chắc do chưa có...chuyện nhỉ
    :P
    Tớ: người ăn chay,thích ăn nấm, bán phôi nấm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 104 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi binbach Xem bài viết
    Đồng ý với delangthang_1501. Vợ chồng phải rõ ràng với nhau mọi thứ chứ, sao lại có kiểu tự ru ngủ mình như vậy? Đáng thương thay cho phụ nữ Việt Nam!
    Sao không nhìn thẳng vào sự thật mà sống cho thanh thản?
    Mình không ủng hộ chuyên lục lọi điện thoại. Nhưng khi cảm nhận là "có vấn đề" thì cũng nên để mắt tới một tí. Đằng này, các bạn lại còn bảo ban nhau đừng nhìn chỗ này, đừng nhìn chỗ kia để còn sống tiếp. Nếu mình phát hiện ra điều gì đó khi nó chưa đi quá xa và kịp thời can thiệp thì vẫn hay hơn chứ!
    Thật, bó tay với quan niệm trên: Dung túng cho sự lừa dối!
    mình cũng đồng ý với bạn , đúng là vợ chồng thì phải tin tưởng tôn trọng nhau nhưng là phụ nữ thì phải biết tận dụng giác quan thứ 6 trời phú cho mình mà đánh giá xem xét, đừng để chuyện ck ra ngoài ăn vụng cả thế giới ai cũng biết chỉ mình mình không biết gì, ra đường mình thì cứ vỗ ngực tự hào chồng mình chung thuỷ nhưng bạn bè nó nhìn nó khinh khi miệt thị , lúc để người khác nói vào mặt cho thì còn sốc hơn. Thà đau 1 lần rồi thôi , đừng có mơ tưởng chồng nó ra ngoài yêu đương với con khác rồi về nhà nhìn vợ dịu dàng chu đáo mà nghĩ lại chia tay người tình , cứ ảo tưởng như vậy đến lúc chúng nó dắt tay nhau đến trước mặt năn nỉ kí đơn ly hôn thì đừng có khóc.
    Tuổi xuân qua ngoảng đầu rơi lệ
    Kí ức vì cát bụi lu mờ
    Nhớ một thời vàng son thịnh thế
    Phút chốc tan biến vào hư không
    Dung nhan tiều tụy vì sương gió
    Đào hoa chưa nở đã úa tàn
    Lặng lẽ ra đi giữa phồn hoa
    Tự mình than khóc, tự đau lòng .
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 481 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Mà tụi mình cũng chả qtam lắm mấy chuyện này
    Chồng mình nhắn tin, chat chit chòng ghẹo con gái mình cũng chả quan tâm, có khi mình còn ngồi xem ck chat và... chọc ổng vài ba câu như 2 người bạn

Đừng quá ghen tuông, đừng quá gò bó nhau, ng ta sẽ cảm thấy nghẹt thở và cần "không khí" ^_^ , chỉnh bản thân mình cũng không muốn gò bó mà
    Tớ: người ăn chay,thích ăn nấm, bán phôi nấm
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Không đọc không biết không đau, khi biết rồi mình là người khổ sở dằn vặt chẳng ích gì, tức quá nói ra thì chồng nói mệt mỏi, cãi nhau. Chỉ khổ bản thân mình thôi tốt nhất đừng mở đừng theo dõi thì thốt hơn, còn chân lý cái gì của mình thì là của mình ko biết có đúng không chứ nếu lơ là quá thì chắc cũng có ngày... âu mỗi người mỗi hoàn cảnh nếu ai may mắn hơn thì hạnh phúc hơn thôi.
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    vay lam sao neu chong cu luc fb va dt cua vo. 2 vc minh cu cai nhau mai vi doc fb, minh va ban noi chuyen co nhac chu "ba gia chong" cung bi chong minh lam am len, doi li hon um sum.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 485 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Kiểm tra điện thoại của chồng hay người yêu cũng bình thường mà. Không làm chuyện gì xấu thì có sao đâu. Ông xã mình cũng cười toe toét này thích xem gì thì xem, chả biết có phải lão xóa hết tin vớ vẩn rồi không mà tự tin thế!
    • 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nhưng tò mò thì biết làm thế nào
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình chưa bao giờ kiểm tra đt của chồng, chồng mình cũng chả để pass đt bao giờ, cơ mà mình nghĩ giờ mấy ông khôn lắm, ăn vụng chùi mép cả rồi, chả để vợ đọc thấy gì đâu, khi nào nghi ngờ chồng ngoại tình thì hãy theo dõi, còn lại thì tin tưởng nhau vẫn tốt hơn
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 98 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Đúng cái vấn đề mà ai động đến cũng đau đầu. Ngày xưa nhờ mò vào fb nyc mà phát hiện hắn bắt cá 2 tay. Nhờ đó mà chấm dứt sớm. Trước h cũng ko chấp nhận đc cái kiểu "hạnh phúc của kẻ ko biết gì".
    Nói chung theo mh thấy vẫn là đừng có tin tưởng ck hay ny cả bạn quá. Đàn ông ai nc với gái chả thêm thắt mấy câu tán tỉnh. Đọc đc r lại đau lòng. Nhất là cái thời đại fb, rồi zalo ầm ầm thế.
    Khi nào thấy có dấu hiệu khả nghi thì hẵng thử tìm hiểu cho ra nhẽ. Có khi mh có tư tưởng thoải mái với ck thì có khi ngta lại đỡ giấu giếm. Càng khắt khe càng nảy sinh tư tưởng phòng bị. Ghen tuông quá thành ra hắn có gì lại xoá ngay cũng k ổn.
    Biết là khó nhưng cũng đành cố thôi.
    Giờ mh rút kinh nghiệm nếu yêu ai sẽ chẳng tò mò đt hay fb. Khi nào thấy hắn có dấu hiệu hay giấu đt hay gì gì đấy bất thường hẵng tính.
    Ko chứ phụ nữ biết 1 nghĩ 10. Tự dằn vặt rồi làm mqh thêm căng thẳng thì mệt óc lắm.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Lazzy.
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Không lẽ muốn hạnh phúc trong "đuôi mù"? Có cam tâm không?
    • 442 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

Thà ko hết 1 lít nước mắt còn hơn bị lừa dối mà ko biết
    comment by WTT mobile view
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình thật sự ko hiểu. Đã là của nhau mà vẫn luôn có những bí mật riêng tư sao? Nếu yêu nhau thì việc gì phải dấu.
    Càng ngày càng ko dám đặt niềm tin vào ai. Hjx
    • 2 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Bài viết cũng có lý nhưng khó mà thực hiện được.
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tui k thèm xài đt, đưa sim cho ổng xài luôn, 2 đứa k có gì phải lăn tăn với nhau hết. ai muốn tìm tui thì thông qua ổng. .
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai nghĩ như mình, thà đau khổ còn hơn sống trong tình yêu giả dối hoặc nửa vời
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4