TIN TÀI TRỢ.

Làm công ăn lương sẽ chẳng bao giờ giàu nổi?

• 11.3K Lượt chia sẻ
  • 79K Lượt đọc
  • 88 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dạo này có một số app đó bạn, kinh doanh trên đó đơn giản lắm lặn luôn á, mà tiết kiệm thời gian nữa, ít bị sếp dòm :d

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 21 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bài viết này của một bạn bán hàng đa cấp hay sao ý nhỉ.
    Chuyên hàng trẻ em xách tay từ Đức
    https://www.facebook.com/ANZauthentic
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 83 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình đang bán mỹ phẩm online mà thu nhập cực kỳ bèo nhèo, tệ hơn đi làm công ăn lương nữa nà
    • 1,585 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

Bác chủ top cứ áp đặt linh tinh đầy ng làm công ăn lương vẫn giầu nứt đố đổ vách ra đấy thôi.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo mình thì nhiều khía cạnh và phù hợp với mình hay ko, đồng ý là phi thương bất phú.
    Chạm đến được thành công không phải dễ, phải trải qua biết bao nhiêu sóng gió. Nhưng
    khuyên các bạn nào còn trẻ thì cứ thử sức, đến khi về già rồi lại không còn cơ hội
    • 31 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhưng mà làm công ăn lương thì bạn cũng ít phải lo nghĩ hơn,bạn thử đặt mình vào vị trí các ông chủ xem những nhân viên khác gì những người con đâu,nuôi con đâu có dễ hả bạn.Mình mới ra làm riêng được một thời gian,cty mình thì bé chuyên về lắp đặt camera giám sátmáy chấm công bằng vân tay.Công ty có 5 nhân viên mà đã phải lo bao nhiêu việc,đau hết cả đầu mà tiền thì ko biết có được như đi làm công ko đấy bạn a,haizz!
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cũng biết là phi thương bất phú nên mình cũng đã mở 1 cửa hàng quần áo trẻ em nhưng buôn bán cũng bấp bênh lắm
    Với các mẹ có kinh nghiệm kinh doanh cho mình hỏi có nên đăng ký thành lập công ty TNHH không hay kinh doanh hộ gia đình sẽ lợi hơn về mặt thuế vs chi phí?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cũng phải có lộc buôn lộc bán nữa. Làm ăn cũng có cái đau đầu của nó. Hic không biết bao giờ mình mới giàu?? Thấy thầy phán mình có số làm con buôn mà bản thân thìchả ham hố buôn bán gì cả
    • 200 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

tất nhiên là vậy rồi, nhưng đâu ai sinh ra đã có sẳn tiền trong người để đi kinh doanh, đa phần những người kinh doanh là những người con nhà nghề hoặc là ba mẹ giàu có, còn nếu chưa có đủ điều kiện thì chấp nhận đi làm rồi dành dụm làm ăn nhỏ thôi, mõi người một hoàn cảnh ko ai giống ai cả
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5