TIN TÀI TRỢ.

Khám phá tính cách qua cung mặt trăng cực chính xác

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.9K Lượt đọc
  • 110 Trả lời

• Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • 138 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lynzxc Xem bài viết
    Tớ cũng chỉ mới xem qua để biết chút ít thôi: AC là accendant: chỉ về bề nổi của mình, là những phẩm chất mà mọi người sẽ nhận thấy ở mình. Thế nên dù bạn có một Sun Sign trầm tĩnh thuộc cung đất thuộc kiểu hướng nội, nhưng AC của bạn lại thuộc cung hỏa như Nhân Mã thì mọi người vẫn sẽ thấy bạn rất hướng ngoại
    Mình cũng Ac cung Nhân Mã nè :-D, tuy Sun sign mình là Kim Ngưu. Nên kiểu như bên ngoài mọi người thấy mình rất nhanh và hướng ngoại, còn chơi lâu mới thấy mình cứ từ từ từ chậm rãi . Toàn bị sốc tâm lý không thôi.

Ac Nhân Mã của bạn thì bên ngoài bạn ntn? Xem có giống mình hông
    Đời không như mơ...............

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 56 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Oh. Giúp mình vs dương lịch ngày 29/11/1988. Duyên lành mong bạn để ý cho mục tình duyên nhé trang.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 138 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhomua112 Xem bài viết
    Oh. Giúp mình vs dương lịch ngày 29/11/1988. Duyên lành mong bạn để ý cho mục tình duyên nhé trang.

Kết hợp của moon sign với sun sign chỉ nói tổng quát về mặt tình duyên thôi bạn ơi

Sun Nhân Mã, và moon Sư Tử: nhiệt tình + trung thành + cởi mở.
    Bạn có cái tôi, lạc quan, nhiệt tình của Nhân Mã và ấm áp, uy quyền của Sư Tử. Bạn không thích đi đường tắt, lừa dối đẻ đạt được những điều mình muốn. Bạn là người trọng danh dự.

Thứ giúp bạn thành công là sự nhiệt tình + đầy năng lượng. Bạn sẽ tiếp tục làm theo điều mình muốn, mặc cho người khác nói gì. Sự kết hợp của 2 cung này rất tốt luôn ấy, nên chỉ cần bạn đừng để mình bị phân tâm vào những thứ, người người không đáng, bạn sẽ hạnh phúc và thành công :3.

Bạn không thích những ai chậm tiến bộ. Bạn sáng tạo đó, thường là theo kiểu tạo nên 1 hình ảnh ở trong đầu, rồi mang ra biến thành thực tế.
    • 138 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Haiz, của bạn về mặt tài năng + công việc cũng nổi bật hơn về tình duyên . Nên mình dịch + tìm hoài mà cũng chẳng thấy chữ tình duyên nào cả.

Nhưng đợi xíu, mình sẵn coi luôn cung Tình Yêu của bạn (Venus) xem sao nhé :-D.
    • 56 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trang ơi.. tiếp đi. Đúng lắm. Hic. Sn 88 nên nay mục tình yêu phải xem xét coi nó thế nào.

• 138 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Đây, venus (cung tình duyên) của bạn là Thiên Yết nhé
    Bạn rất tận tâm và dành nhiều thời gian,... cho người bạn yêu. Bạn khao khát sự thân mật và có khả năng yêu thương 1 người nào đó rất sâu sắc. Đa nghi cũng là 1 đặt tính của bạn.
    Trong thâm tâm của bạn, bạn luôn mong muốn kiểm soát được đối phương. Nhưng bạn lại thích giữ lại những bí mật của riêng bạn . Bạn có thể nhìn thấy được thâm tâm của đối phương, và rất đáng sợ khi để bạn nổi giận/ ghen.
    Bạn thấy nhàm chán với mối quan hệ ngày qua ngày đều giống nhau.
    Bạn thích người không sợ sự ràng buộc, mãnh liệt, và cảm xúc. Tóm lại, yêu bạn rất tuyệt nhưng khi bạn bị tổn thương, thì rât đáng sợ .

--> Cái này mình coi riêng phần Venus, chứ chưa kết hợp với cung Sun của bạn, nên cũng không 100% chính xác với con người bạn đâu nhé .
    • 85 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhtrangha Xem bài viết
    Bạn là sự kết hợp của tính độc lập, và hơi khác người của Bảo Bình + bảo thủ, thân trọng, tham vọng của Ma Kết. Bạn không dễ bị cảm xúc tác động đến bạn lắm. Bạn là người có trách nhiệm. Bạn hay giữ cho mình bận rộn. Khả năng của bạn rất lớn, bạn sau này có thể đối mặt được những vấn đề lớn của công ty và xử lý khối lượng công việc lớn.

Nếu bạn là sếp, thì bạn sẽ vừa là 1 người sếp thân thiện, đồng thời lại là 1 người rất nghiêm ngặt đối với 1 số chuyện khác trong công việc, kiểu như chuyện gì ra chuyện đó ấy nhé. Bạn phấn đấu không phải vì những lý do vật chất, sự giàu có, mà chính là quyền lực và sức mạnh.

Nói chung, riêng phần của bạn thì tâp trung về phần lý trí + tài năng --> về công việc và career nhiều hơn là tình cảm :-D.
    Thanks nhá .
    Chủ nhật nằm nhà coi tử vi cũng hay hay nhỉ.
    Ngọc Bình
    • 56 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

... thích người không sợ sự ràng buộc, mạnh liệt và cảm xúc. Ui đúng là mình yêu vì cái này. Hic. Còn gì cho tớ không Trang. Hì.

• 85 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

1 mình đúng là người thân thiện, kiểu gì cũng chơi được, dĩ nhiên càng xấu thì càng phải tránh òi, giao tiếp hạn chế
    2 đúng là mình là một kẻ khác người
    3 mình sống lí trí
    4 một khi đã sống vì tình cảm lại rất rất cảm xúc
    5 mình là một kẻ đôi khi lạnh lùng
    6 khả năng thì phải hồi sau mới rõ chứ giờ thì tầm tầm bình bình quá à
    Ngọc Bình
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 85 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hi vọng lời tiên tri của bạn sẽ là sư thật , hi vọng
    Ngọc Bình
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 165 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngoc.binh Xem bài viết
    Hi vọng lời tiên tri của bạn sẽ là sư thật , hi vọng
    Chị ngoc.binh ơi, ngoài mấy cung này ra, cũng có 1 cung gọi là cung Jupiter hay còn gọi là cung may mắn, giúp chị tận dụng những may mắn của minh trong cuộc sống để đạt được những thứ chị muôn đó .

Em cũng không phải rành, nhưng vì ham quá, nên cũng coi sơ sơ thôi.

Chị thích thì em coi cho hihi
    • 85 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi diep.tu Xem bài viết
    Chị ngoc.binh ơi, ngoài mấy cung này ra, cũng có 1 cung gọi là cung Jupiter hay còn gọi là cung may mắn, giúp chị tận dụng những may mắn của minh trong cuộc sống để đạt được những thứ chị muôn đó .

Em cũng không phải rành, nhưng vì ham quá, nên cũng coi sơ sơ thôi.

Chị thích thì em coi cho hihi
    Thế à, hihi, là gì vậy mình không hiêu lắm. Nói thật bình thường cũng hay xem vui vui vậy lắm, vui phết
    Ngọc Bình
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xem giúp mình với. Mình sinh ngày 10/10/1986 khoảng 5-6h sáng. Ở nghệ an. Thanks
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình viết nhầm 13/10/1986 dương lịch. 5-6h sáng nhé bạn. Thanks!
    • 138 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngoc.binh Xem bài viết
    1 mình đúng là người thân thiện, kiểu gì cũng chơi được, dĩ nhiên càng xấu thì càng phải tránh òi, giao tiếp hạn chế
    2 đúng là mình là một kẻ khác người
    3 mình sống lí trí
    4 một khi đã sống vì tình cảm lại rất rất cảm xúc
    5 mình là một kẻ đôi khi lạnh lùng
    6 khả năng thì phải hồi sau mới rõ chứ giờ thì tầm tầm bình bình quá à
    Thường thì Bảo Bình ai cũng khác người hết bạn ơi . Mình thấy đặc điểm của Bảo Bình lý trí lắm, dù bên ngoài thể hiện như thế nào, hoặc là lâu lâu có tình cảm gì gì đó. Bố mẹ mình toàn Bảo Bình không nè.

Bạn cứ tận dụng những điểm mạnh của bạn đi, mình nghĩ ít ra cũng khá trở lên, chứ không tệ được đâu . Cái này thì không liên quan gì tới cung kiếc gì cả nhá, quy luật cuộc sống bình thường thôi
    • 85 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình luôn tin vào mình và cuộc sống mà, ko tin thì cố mà học cách tin ấy chứ . cho dù không thành cái gì thì cũng thấy thoải mái lắm .
    Ngọc Bình
    • 138 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hothithuong Xem bài viết
    Mình viết nhầm 13/10/1986 dương lịch. 5-6h sáng nhé bạn. Thanks!

Của bạn là Sun Thiên Bình + moon Bảo Bình nhé; lời giải thì giống bạn Legnart

Sun Thiên Bình và moon Bảo Bình: Ồ, 2 em này kết hợp với nhau mình rất thích, vì cân bằng và độc đáo :-D

Bạn có nhu cầu giao tiếp cao. Bạn không có xu hướng hiếu kì, hay đào sâu về tâm tư, cuộc sống riêng của người khác. Là sự pha trộn của em Thiên Bình (cân bằng cảm xúc, lịch sự, thân thiện) và sự độc lập, khéo léo, độc đáo của nàng Bảo Bình.
    Bạn có tầm nhìn xa, và có khả năng trong việc truyền cảm hứng nè.
    Thứ giúp bạn thành công sẽ là khả năng xã giao. Mà không phải kiểu hời hợt đâu nha, bạn thật lòng quan tâm tới họ thật. Và bạn cũng thích giúp đỡ người khác nữa. Bạn có sáng tạo đấy, nhưng gu sáng tạo của bạn là theo kiểu tinh tế.
    • 138 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

... thích người không sợ sự ràng buộc, mạnh liệt và cảm xúc. Ui đúng là mình yêu vì cái này. Hic. Còn gì cho tớ không Trang. Hì.

Hehe, cái này chỉ nói về mặt tính cách cơ bản + cách yêu cơ bản thôi. Chứ bạn muốn chi tiết thêm về sắp tới như thế nào thì phải qua thăm Tarot thôi ). Chứ mình chịu rồi
    • 56 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Bài Tarit á. Xem ở đâu hả Trang. Mình đang sốt ruột khoản lắm a.

• 138 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Bài Tarit á. Xem ở đâu hả Trang. Mình đang sốt ruột khoản lắm a.

Cái này mình cũng không rành, mình là con bạn mình xem cho.

Bạn ở đâu, nếu bạn ở Hồ Chí Minh thì bạn canh mấy đợt hội chợ như Hello weekend, hay Flee gì gì ấy, thường trong đó sẽ có 1 bàn coi Tarot, vì cái đó khá hot. Còn ở Hà Nội thì thử đi các hội chợ luôn xem sao.

Mà mình thấy coi Tarot nên tìm người bạn tin tưởng, bạn cứ thử hỏi bạn bè mình, hay cùng lắm thì search Google xem sao

Mới 88 mà sao sốt ruột vậy trời. Hay đang phân vân không biết nên chọn anh nào
  • Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6