TIN TÀI TRỢ.

Hoá ra có một nơi đi du lịch nghỉ dưỡng lại nhàn tênh không phải lo chuyện con cái như thế này đây các mẹ ạ

• 768 Lượt chia sẻ
  • 6.33K Lượt đọc
  • 117 Trả lời

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 6,701 Bài viết

• 3,940 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình được biết Tập đoàn Vinpearl đã công bố chiến lược nâng cấp toàn diện hệ thống du lịch – nghỉ dưỡng Vinpearl lên đẳng cấp 5 sao quốc tế. Bên cạnh việc đột phá mạnh mẽ về chất lượng hiện tại, Vinpearl sẽ triển khai đồng loạt nhiều nhóm dịch vụ cao cấp nhằm đạt mục tiêu “khách sạn Việt Nam - vươn tầm thế giới" đó mẹ nó ạ.
    Trong các nhóm dịch vụ cao cấp mà Vinpearl đang thực hiện đó là dịch vụ Kid’s Club theo phong cách 5 sao quốc tế, lần đầu tiên có mặt tại Việt Nam. Thay vì trông trẻ đơn thuần, dịch vụ giáo dục trải nghiệm cao cấp tại Kid’s Club được thiết kế sát với tâm lý lứa tuổi, mang đến cơ hội trải nghiệm văn hóa địa phương cho các bé, và sự riêng tư tuyệt đối cho bố mẹ. Vậy nên mẹ yên tâm khi cả gia đình đi nghỉ dưỡng nha
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Tomtep_2013 Xem bài viết
    Nhà em đi nghỉ là cứ phải ròng rắn thêm 2 nhóc tì sinh đôi, cũng mệt phết đấy ạ, nhưng quả thực cũng rất muốn được đổi không khí mà cứ ngại vướng con. mà em nghe nói ở Vinpearl có cả dịch vụ trông trẻ nữa đúng không các mẹ nhỉ?
    10406687_848396248506676_3572534272465055090_n

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 410 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đi nghỉ dưỡng thế này là tuyệt vời quá, có con cái cũng không lo phải vướng bận, không lo trông chừng mẹ nó nhỉ
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phetbong Xem bài viết
    Mình được biết Tập đoàn Vinpearl đã công bố chiến lược nâng cấp toàn diện hệ thống du lịch – nghỉ dưỡng Vinpearl lên đẳng cấp 5 sao quốc tế. Bên cạnh việc đột phá mạnh mẽ về chất lượng hiện tại, Vinpearl sẽ triển khai đồng loạt nhiều nhóm dịch vụ cao cấp nhằm đạt mục tiêu “khách sạn Việt Nam - vươn tầm thế giới" đó mẹ nó ạ.
    Trong các nhóm dịch vụ cao cấp mà Vinpearl đang thực hiện đó là dịch vụ Kid’s Club theo phong cách 5 sao quốc tế, lần đầu tiên có mặt tại Việt Nam. Thay vì trông trẻ đơn thuần, dịch vụ giáo dục trải nghiệm cao cấp tại Kid’s Club được thiết kế sát với tâm lý lứa tuổi, mang đến cơ hội trải nghiệm văn hóa địa phương cho các bé, và sự riêng tư tuyệt đối cho bố mẹ. Vậy nên mẹ yên tâm khi cả gia đình đi nghỉ dưỡng nha
    • 410 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đi nghỉ ở Vinpearl thì chị em cứ gọi là tha hồ mà chụp ảnh sống ảo luôn nha, tớ thấy các mẹ share ảnh trên đây hấp dẫn và đẹp lắm hihihi
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hocnhieuchodaunoto Xem bài viết
    UI nghỉ khu nghỉ dưỡng 5 sao Vinpearl mà giá có 1tr thui hả mẹ nó? tối về em rủ chồng xem ổng có chịu cho đi nghỉ dịp Tết không đã. Em khoái đi chơi, khoái được sống ảo hihihi
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 6,701 Bài viết

• 3,940 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    He he đúng là tư tưởng lớn gặp nhau, nhà mình cũng mới rinh em máy ảnh hịn về để dự tính Tết này đi Vinpearl Hà Tĩnh thì sống ảo tí đây
    Trích dẫn Nguyên văn bởi giahuy_2013 Xem bài viết
    Đi nghỉ ở Vinpearl thì chị em cứ gọi là tha hồ mà chụp ảnh sống ảo luôn nha, tớ thấy các mẹ share ảnh trên đây hấp dẫn và đẹp lắm hihihi
    • 410 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mà em nghe nói Vinpearl đợt này cũng đầu tư cả khu vui chơi hoành tráng lắm thì phải các mẹ nhỉ
    • 550 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em được biết thông tin về việc Vinpearl quyết tâm nâng cấp toàn bộ hệ thống trong đó có Hệ thống vui chơi giải trí tiếp tục được nâng tầm toàn diện, sánh ngang với các khu vui chơi giải trí cao cấp trên thế giới. Hàng loạt trò chơi bãi biển được bổ sung như: Đứng trên nước, lái xe trượt nước, Cano kéo dù, lướt sóng sau cano, canoeing – chèo xuồng, bóng nổi, đi dạo dưới đáy biển, tàu lặn biển, tàu đáy kính… Song song đó, toàn chuỗi phát triển mạnh các hệ thống dịch vụ chuyên biệt “chỉ có tại Vinpearl” như hệ thống vườn thú mở Safari; hệ thống sân golf cao cấp; hệ thống hội nghị, ẩm thực, vui chơi giải trí liên hoàn Ocean Hill và Almaz…nhằm mang lại trải nghiệm độc đáo cho khách hàng đấy mẹ nó ạ
    Mà em nghe nói Vinpearl đợt này cũng đầu tư cả khu vui chơi hoành tráng lắm thì phải các mẹ nhỉ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 244 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nếu nâng cấp toàn bộ hệ thống Vinpearl thế này thì chúng ta đi nghỉ dưỡng mới thật sự là hưởng thụ nè các mẹ nhỉ
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mieunhataymo Xem bài viết
    Em được biết thông tin về việc Vinpearl quyết tâm nâng cấp toàn bộ hệ thống trong đó có Hệ thống vui chơi giải trí tiếp tục được nâng tầm toàn diện, sánh ngang với các khu vui chơi giải trí cao cấp trên thế giới. Hàng loạt trò chơi bãi biển được bổ sung như: Đứng trên nước, lái xe trượt nước, Cano kéo dù, lướt sóng sau cano, canoeing – chèo xuồng, bóng nổi, đi dạo dưới đáy biển, tàu lặn biển, tàu đáy kính… Song song đó, toàn chuỗi phát triển mạnh các hệ thống dịch vụ chuyên biệt “chỉ có tại Vinpearl” như hệ thống vườn thú mở Safari; hệ thống sân golf cao cấp; hệ thống hội nghị, ẩm thực, vui chơi giải trí liên hoàn Ocean Hill và Almaz…nhằm mang lại trải nghiệm độc đáo cho khách hàng đấy mẹ nó ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 6,701 Bài viết

• 3,940 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vinpearl không chỉ đầu tư khu vui chơi hoành tráng đâu mẹ nó, mà Vinpearl đã quyết định đầu tư toàn hệ thống như ẩm thực, vui chơi giải trí, dịch vụ Kid’s Club, hệ thống spa đảm bảo bám sát tiêu chí sang trọng, đẳng cấp và cá nhân hoá dịch vụ cho khách hàng như các khách sạn 5 sao quốc tế đang áp dụng
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 6,701 Bài viết

• 3,940 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nếu nâng cấp toàn bộ hệ thống Vinpearl thế này thì chúng ta đi nghỉ dưỡng mới thật sự là hưởng thụ nè các mẹ nhỉ
    Vì tiêu chí của Vinpearl đặt ra là sang trọng, đẳng cấp và cá nhân hoá dịch vụ cho khách hàng như các khách sạn 5 sao quốc tế mà mẹ nó... giờ thì tha hồ hưởng thụ nha
    • 550 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hôm qua trong lúc em mải cổ vũ U23 VN thì ông chồng em ông ý đã lẳng lặng đặt 2 suất đi Vinpearl Hạ Long dịp Tết rùi nè các mẹ, đặt xong ổng mí khoe vợ, em sướng quá phải khoe ngay lên đây với các mẹ nà
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 6,701 Bài viết

• 3,940 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sướng nhất mẹ nó nha, có chồng tâm lý quá. Tranh thủ tận hưởng cuộc sống thôi hihihi
    Hôm qua trong lúc em mải cổ vũ U23 VN thì ông chồng em ông ý đã lẳng lặng đặt 2 suất đi Vinpearl Hạ Long dịp Tết rùi nè các mẹ, đặt xong ổng mí khoe vợ, em sướng quá phải khoe ngay lên đây với các mẹ nà
    • 244 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Oh mẹ nó lịch đi ngày nào đấy? Em cũng đi dip Tết AL nè.
    • 244 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhà em thì chồng chẳng chủ động thế đâu ạ, toàn em phải tự chủ động lên lịch, tìm kiếm địa điểm ăn chơi nghỉ dưỡng... ông chồng em chỉ mỗi việc xách va li lên và đi ... theo vợ con thui ạ
    Sướng nhất mẹ nó nha, có chồng tâm lý quá. Tranh thủ tận hưởng cuộc sống thôi hihihi
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 6,701 Bài viết

• 3,940 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thế mới là nghỉ dưỡng hưởng thụ thực sự chứ mẹ nó, mình đi nghỉ dưỡng đẳng cấp 5 sao mà, chả lẽ suốt ngày chỉ lo trông nom con cái thì mệt lắm (thế thì ở nhà còn hơn hihihi)
    Đi nghỉ dưỡng thế này là tuyệt vời quá, có con cái cũng không lo phải vướng bận, không lo trông chừng mẹ nó nhỉ
    • 410 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hihi vâng ạ, đúng là có tiền cũng sướng chị nhỉ. Nhà em cũng đang đặt kế hoạch mục tiêu năm nay kiểu gì cũng phải làm 1 chuyến "Hấp hôn" kỷ niệm 10 năm ngày cưới ở 1 trong những khu nghỉ dưỡng mơ ước này đây ạ
    Thế mới là nghỉ dưỡng hưởng thụ thực sự chứ mẹ nó, mình đi nghỉ dưỡng đẳng cấp 5 sao mà, chả lẽ suốt ngày chỉ lo trông nom con cái thì mệt lắm (thế thì ở nhà còn hơn hihihi)
    • 550 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hihi nhà em đặt lịch ở đó ngày 3-4 Tết đó, có trùng lịch với nhà mẹ nó không ạ? đầu xuân mà gặp được nhau có khi lại có lộc nhể
    Oh mẹ nó lịch đi ngày nào đấy? Em cũng đi dip Tết AL nè.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 6,701 Bài viết

• 3,940 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ui chúc mừng mẹ nó nha, trải qua 1 chặng đường 10 năm thật nhanh đúng không? nhà mình cũng có kế hoạch sẽ làm 1 bữa hoành tráng khi được tròn 15 năm nè...
    10 năm ngày cưới là phải thật hoành tráng vào nha còn lưu giữ kỷ niệm hihihi
    hihi vâng ạ, đúng là có tiền cũng sướng chị nhỉ. Nhà em cũng đang đặt kế hoạch mục tiêu năm nay kiểu gì cũng phải làm 1 chuyến "Hấp hôn" kỷ niệm 10 năm ngày cưới ở 1 trong những khu nghỉ dưỡng mơ ước này đây ạ
    • 244 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ui thế thì lại không gặp nhau rùi, nhà em bố nó bảo mùng 1 đón tết ở nhà bố mẹ chồng, mùng 2 thì đi, mùng 3 về rùi ăn tết ngoại nữa
    Hihi nhà em đặt lịch ở đó ngày 3-4 Tết đó, có trùng lịch với nhà mẹ nó không ạ? đầu xuân mà gặp được nhau có khi lại có lộc nhể
  • Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6