TIN TÀI TRỢ.

Hoá ra có một nơi đi du lịch nghỉ dưỡng lại nhàn tênh không phải lo chuyện con cái như thế này đây các mẹ ạ

• 768 Lượt chia sẻ
  • 6.33K Lượt đọc
  • 117 Trả lời

• Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • 301 Bài viết

• 153 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thuythumattrang12382 Xem bài viết
    Hình em up dần cho các chị xem nhé.
    Đầu tiên là phòng tắm thư giãn sau khi đến nơi.

Ôi phòng tắm ở vinpearl cực xênh, có thêm cả tranh trong phòng, trang trí đẹp, phòng tắm bằng cửa kính rất ư là lãng mạn nhá =)). Thêm có cả muối tắm và bọt biển chà lưng nữa này.

CKsaU5HjZv4fwU28ttnO5hdW7gY2sSy68RtKrHmUKP7F5mJSbnmXn6z9D8ROARoLX029XfYYuMloXlk-vdIq_KgaA2Iv9g
    AJCVwHUVvAaPE_WrJfu76-yTCtRZcGdp12i2t3OXoh2FFsLUzNAd3qUBK84jCDRKStLGPI973Bm4Xc8u-Romlz3l-Mw6UuA

8brJWMngW5NoqVagMi5nw7c5nFlh56nwzXbFu-u75aBNrTad4Ui7AwZiFBn8gLl1dhxnOIB2z-legX2EfSK1r8GOdw0m
    Cảm ơn ảnh của mẹ nó nhá, mình chọn chỗ nghỉ cũng rất quan trọng phòng tắm và nhà vệ sinh, cái nvs lúc nào cũng khô ráo, sạch sẽ, thơm tho là mình thích lắm vì sẽ tạo cho cảm giác thư giản, thoải mái như ở nhà đó. Nhìn ảnh mẹ nó chụp thấy phòng tắm sạch sẽ quá, lại có vẻ thoáng nữa nhỉ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 180 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi luckystar Xem bài viết
    Các mẹ ạ, em may mắn tuần rồi được anh xã tạo bất ngờ đi vinpearl Cần Thơ. Đầu tuần lên wtt thấy các mẹ rôm rả quá nên em review cho tí xíu. Chắc anh xã em mua deal các chị à. May mà được xếp vào cái phòng view quả là đẹp mê ly. Hồ bơi các kiểu sống ảo dc 1000 tấm lun. Em sẽ up dần cho các mẹ cùng xem và tham khảo nhé.
    Mẹ nó ơi, nếu có thể cho mình xin ít ảnh và review về bể bơi của Vinpearl Cần Thơ nhé, nhà mình có mấy bé nhỏ chỉ mê mẩn bơi lội nên rất quan tâm đến việc này, à thêm cả khu vui chơi cho trẻ con nữa thì tốt quá luôn đó. Mẹ nó đi Vinpearl Cần Thơ về thấy thế nào, đồ ăn và dịch vụ ở đó có ok k?
    Đây nhé mẹ nó ơi, cuối tuần rồi mình cũng đi Vinpearl Cần Thơ, ở đó siêu thích luôn mẹ nó ạ, đi cả gđ thì tuyệt luôn. Nhà mẹ nó có con nhỏ thì các bea ra bể bơi thích mê luôn đó, tiếc là hôm đầu mình đến bị mưa to quá, hôm sau thì trời rất là đẹp. Gửi ảnh cái bể bơi cho mẹ nó ngắm này
    • 501 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi luckystar Xem bài viết
    Mẹ nó ơi, nếu có thể cho mình xin ít ảnh và review về bể bơi của Vinpearl Cần Thơ nhé, nhà mình có mấy bé nhỏ chỉ mê mẩn bơi lội nên rất quan tâm đến việc này, à thêm cả khu vui chơi cho trẻ con nữa thì tốt quá luôn đó. Mẹ nó đi Vinpearl Cần Thơ về thấy thế nào, đồ ăn và dịch vụ ở đó có ok k?
    Đây ạ. Hình bể bơi chụp từ trên cao nhé.
    nve3bYPQB70sXBXGcezreiLBleSAJxnLrb6QsKtYxFp3iVWEwlIAd9oDGTSlk3C6ljx-vHPH4UHaIA-V4FwDNl9gLH7N
    • 191 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Thích quá các mẹ ạ. Bể bơi nhìn trên cao thôi mà đẹp thế nhỉ? chắc là to lắm đây. To thế không biết có bể bơi cho trẻ con ko nhỉ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 501 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi begahaykhoc Xem bài viết
    Thích quá các mẹ ạ. Bể bơi nhìn trên cao thôi mà đẹp thế nhỉ? chắc là to lắm đây. To thế không biết có bể bơi cho trẻ con ko nhỉ?
    Có chứ, hồ bé bé bên góc trái đó bạn à. Hồ bơi ở đây phải nói là siu thích, siu to, thêm mấy cái ghế xung quanh nằm tắm nắng nữa chứ, thích cực
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 714 Bài viết

• 242 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    nve3bYPQB70sXBXGcezreiLBleSAJxnLrb6QsKtYxFp3iVWEwlIAd9oDGTSlk3C6ljx-vHPH4UHaIA-V4FwDNl9gLH7N
    Bể bơi thế này bơi thích fai biết nhỉ, mà nằm trên bờ thì cũng phê k kém, thế là lại thêm 1 địa điểm được noted lại để đến đây. Đồ ăn ở đây thế nào mẹ nó ơi, nhà mình tâm hồn ăn uống lắm, lúc nào cũng chỉ quan tâm đến thực đơn ở đó có ngon k, nhiều món lạ k.
    • 180 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ nó ở phòng nào mà view nhìn ra bể bơi đẹp thế, mình cũng chụp đc ít ảnh bể bơi mà đang loay hoay mãi k hiểu sao post ảnh lên toàn bị mất thôi đó. Đang tìm cách up lại ảnh để các mẹ ngắm này.
    • 501 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyhang.zinzin Xem bài viết
    Mẹ nó ở phòng nào mà view nhìn ra bể bơi đẹp thế, mình cũng chụp đc ít ảnh bể bơi mà đang loay hoay mãi k hiểu sao post ảnh lên toàn bị mất thôi đó. Đang tìm cách up lại ảnh để các mẹ ngắm này.
    Mình ở tầng 10 đấy mẹ nó à. Hồ bơi ở tầng 6 nên chụp được trên cao. hihi. có cả spa mà chưa có cơ hội đi. Thức ăn sáng cũng ngon lắm cơ, tí rảnh up ảnh tiếp cho mọi người xem. Đúng là ở ksan 5 sao quả có khác các mẹ à. Chuyên nghiệp hẳn luôn.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 714 Bài viết

• 242 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình ở tầng 10 đấy mẹ nó à. Hồ bơi ở tầng 6 nên chụp được trên cao. hihi. có cả spa mà chưa có cơ hội đi. Thức ăn sáng cũng ngon lắm cơ, tí rảnh up ảnh tiếp cho mọi người xem. Đúng là ở ksan 5 sao quả có khác các mẹ à. Chuyên nghiệp hẳn luôn.
    Nhìn ảnh mẹ nó up lên thấy đẹp quá, vừa hỏi ảnh google, ối zồi ôi là to đẹp hoành tráng, nhìn buỏi tối bể bơi cũng lung xờ linh luôn này, sảnh thì đẹp nữa, cty nào tổ chức team building thì thoải mái luôn mẹ nó nhỉ.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 6,701 Bài viết

• 3,940 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mua deal thì chắc được giá tốt mẹ nó nhỉ? mà nghe tới khoản bồ bơi các kiểu sáng ảo mà ham quá hihihi
    Các mẹ ạ, em may mắn tuần rồi được anh xã tạo bất ngờ đi vinpearl Cần Thơ. Đầu tuần lên wtt thấy các mẹ rôm rả quá nên em review cho tí xíu. Chắc anh xã em mua deal các chị à. May mà được xếp vào cái phòng view quả là đẹp mê ly. Hồ bơi các kiểu sống ảo dc 1000 tấm lun. Em sẽ up dần cho các mẹ cùng xem và tham khảo nhé.
    10406687_848396248506676_3572534272465055090_n
    • 501 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phetbong Xem bài viết
    Mua deal thì chắc được giá tốt mẹ nó nhỉ? mà nghe tới khoản bồ bơi các kiểu sáng ảo mà ham quá hihihi
    Mới hởi anh xã, tầm 1,1 tr/phòng/2 người chị ạ. Mà ăn sáng ngon, phòng đẹp, hồ bơi sang chảnh. Giá rẻ nhỉ?
    Xong rồi nhà em còn đi chợ nổi nữa, nhưng em sợ nên ko mang theo máy ảnh, nên ko có tấm ảnh nào cho các chị xem. hihi
    • 191 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Mới hởi anh xã, tầm 1,1 tr/phòng/2 người chị ạ. Mà ăn sáng ngon, phòng đẹp, hồ bơi sang chảnh. Giá rẻ nhỉ?
    Xong rồi nhà em còn đi chợ nổi nữa, nhưng em sợ nên ko mang theo máy ảnh, nên ko có tấm ảnh nào cho các chị xem. hihi
    ở Cần Thơ còn có gì chơi nữa chị nhỉ? Vinpearl thì đẹp mà sợ ở Cần thơ thì chả có gì để chơi chị ạ
    • 501 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ở Cần Thơ còn có gì chơi nữa chị nhỉ? Vinpearl thì đẹp mà sợ ở Cần thơ thì chả có gì để chơi chị ạ
    Có chợ nổi, du lịch miền tây cũng vui mà, giá cả phai chăng. Tận hưởng các dịch vụ của Vinpearl thôi cũng đủ sướng rồi, ko cần phải ra ngoài đâu mẹ nó ạ. Từ hcm đi xuống đấy tầm 4 tiếng thôi, tiết kiệm thì có thể đi xe giường nằm cũng khỏe nè.
    • 191 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Có chợ nổi, du lịch miền tây cũng vui mà, giá cả phai chăng. Tận hưởng các dịch vụ của Vinpearl thôi cũng đủ sướng rồi, ko cần phải ra ngoài đâu mẹ nó ạ. Từ hcm đi xuống đấy tầm 4 tiếng thôi, tiết kiệm thì có thể đi xe giường nằm cũng khỏe nè.
    Nghe mẹ nó bảo vậy cũng đáng để si nghĩ nhỉ? Tiết kiệm tiền ăn tết cái . Vừa tiết kiệm vừa được đi chơi nghỉ dưỡng. Em nghe bảo trái cây miền tây hết chỗ chê luôn thì fai.
    • 142 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em cũng đang ngó nghiêng vụ này, các mẹ chỉ cho em cách đặt phòng ở Vinpearl với ạ, làm sao mà được giá rẻ như các mẹ đặt thế?
    • 501 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nghe mẹ nó bảo vậy cũng đáng để si nghĩ nhỉ? Tiết kiệm tiền ăn tết cái . Vừa tiết kiệm vừa được đi chơi nghỉ dưỡng. Em nghe bảo trái cây miền tây hết chỗ chê luôn thì fai.
    Uh, trái cây miền tây là khỏi fai nói nhé. Ngoài ra còn có nhiều món ngon nữa mà. Mà em cũng chưa kịp ăn vì đồ ăn ở Vinpearl ngon lắm nên em chả thèm đi ra ngoài ăn nữa. ngày mai em up hình tiếp cho mấy chị coi nhé.
    • 410 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Oh, ở Vinpearl mà giá ưu đãi thế ạ? này là Vinpearl Cần thơ hả chị?
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 6,701 Bài viết

• 3,940 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    oa trời, nhìn đẹp quá, tớ chả tin đâu, cứ tưởng là chụp ở bên Tây cơ ha ha Thế này mà có điều kiện đi nghỉ dưỡng ở đây thì quá tuyệt vời nhỉ... nhìn mà ham quá cơ
    • 550 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em đang tính Tết này đón Giao thừa mùng 1 xong 2 vợ chồng đi nghỉ đây, mà em chưa biết lựa chọn điểm nào để đi, lại hóng hớt sâu bít các mẹ để có chỗ đẹp ngon bổ rẻ hí hí
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 6,701 Bài viết

• 3,940 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tớ cũng hóng hớt sâu bít thì được biết Vinpearl đang triển khai chiến dịch nâng cấp toàn diện hệ thống du lịch – nghỉ dưỡng Vinpearl lên đẳng cấp 5 sao quốc tế từ nay đến tháng 6/2018, áp dụng trên 12 nhóm dịch vụ, bao gồm: đón tiếp; vận chuyển, ẩm thực, vui chơi giải trí, thể thao, trông trẻ, du lịch kết hợp hội thảo (MICE), du lịch trải nghiệm, du lịch y tế…
    Thế nên Vinpearl đang là điểm đến lý tưởng cho các gia đình trong các kỳ nghỉ đó mẹ nó
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mieunhataymo Xem bài viết
    Em đang tính Tết này đón Giao thừa mùng 1 xong 2 vợ chồng đi nghỉ đây, mà em chưa biết lựa chọn điểm nào để đi, lại hóng hớt sâu bít các mẹ để có chỗ đẹp ngon bổ rẻ hí hí
  • Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6