TIN TÀI TRỢ.

Hoá ra có một nơi đi du lịch nghỉ dưỡng lại nhàn tênh không phải lo chuyện con cái như thế này đây các mẹ ạ

• 768 Lượt chia sẻ
  • 6.33K Lượt đọc
  • 117 Trả lời

• Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • 85 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyhang.zinzin Xem bài viết
    Hệ thống Vinpearl nhiều lắm lắm bạn ạ, mình cũng k biết hết nên chỉ liệt kê những nơi đã đi thôi. Vinpearl Hà Tĩnh mới có nhưng đẹp lung linh luôn đó, còn ngoài bắc có thêm Vinpearl Hạ Long và Vinpearl Cửa Hội nữa. Thích nhất là nghỉ ở Vinpearl thì có đầy đủ các dịch vụ cho gia đình luôn, nên bố mẹ thoải mái nghỉ ngơi, con thì được vui chơi thỏa thích.

Vinpearl Cửa Hội là ở đâu thế chị? Hạ Long mà đi mùa này thì phê con tê tê nhỉ? Mọi thử tiêu chuẩn 5 sao thì có vẻ rất hoành tráng. Vô đó chơi cứ cho bé vào dịch vụ cho bé chơi thoải mái, bố mẹ tha hồ mà sống ảo chup choẹt

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 85 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Ôi em mới vào website của Vinpearl xem thử Kid club quả là hoành tráng lệ : https://vinpearl.com/en/vinpearl-nha...t/vuon-tre-427
    Kiểu này mẹ cũng muốn vào huống chi là con. Ảnh chụp em tìm thấy trên tipadvisor ấy. Bé nào vào đây chắc quên luôn cả bố mẹ thôi...

hk0P1upcmi1EZZP1aRwP4sauoIqQk02IlsIUUkLqsQT2YQuYvM4re6Qj2gHteJRlzSKaDHyFRmKR4SXHt0CRPsjVRchJTA
    • 2,173 Bài viết

• 8,529 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chumruotmuoiot Xem bài viết
    Ôi em mới vào website của Vinpearl xem thử Kid club quả là hoành tráng lệ : https://vinpearl.com/en/vinpearl-nha...t/vuon-tre-427
    Kiểu này mẹ cũng muốn vào huống chi là con. Ảnh chụp em tìm thấy trên tipadvisor ấy. Bé nào vào đây chắc quên luôn cả bố mẹ thôi...

hk0P1upcmi1EZZP1aRwP4sauoIqQk02IlsIUUkLqsQT2YQuYvM4re6Qj2gHteJRlzSKaDHyFRmKR4SXHt0CRPsjVRchJTA
    Mình đọc tin nâng cấp cũng mò vào xem, thấy Kid's club theo kiểu kỹ năng sống nữa cơ, thế thì có khác gì cho con đi tham gia các lớp kỹ năng cuối tuần đâu mẹ nó nhỉ, ngoài ra con còn được giao lưu thêm nhiều bạn ở khu nghỉ dưỡng nữa chứ. Đúng là quá tiện lợi luôn ý,
    • 652 Bài viết

• 253 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dịch vụ điểm nhấn tiếp theo là hệ thống spa trị liệu chăm sóc sức khỏe với sự xuất hiện của 2 thương hiệu spa 5 sao nổi tiếng Mandara và COMO => kiểu này các chị em tha hồ có cơ hội làm đẹp nhỉ. Vừa được nghỉ dưỡng vừa lại được dưỡng nhan sắc, quả là sướng biết mấy.
    • 85 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi begahaykhoc Xem bài viết
    Có ai biết giá cả của các vinpearl ko nhỉ? cho em xin với? em ko bít lễ tết có tăng nhiều không ta?
    Mình xem giá ở Vinpearl Hotel Cần Thơ là 1125k/phòng đôi. Ở Hội An tầm 4500k /phòng đôi. Nha Trang Vinpearl resort tầm 3900k/ phòng đôi. Tùy vào khả năng tài chính của mình mà ở. Đầu năm vô Khsn ơ 1 ngày sang sang cho sang nguyên năm luôn nè.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 712 Bài viết

• 240 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    [QUOTE=chumruotmuoiot;36399473]Mình xem giá ở Vinpearl Hotel Cần Thơ là 1125k/phòng đôi. Ở Hội An tầm 4500k /phòng đôi. Nha Trang Vinpearl resort tầm 3900k/ phòng đôi. Tùy vào khả năng tài chính của mình mà ở. Đầu năm vô Khsn ơ 1 ngày sang sang cho sang nguyên năm luôn nè.[/QUO
    Mình thì hay mua voucher nghỉ dưỡng của Vinpearl trên adayroi.com, có những chương trình khuyến mãi hấp dẫn lắm, hạn sử dụng lại dài nữa nên có thể sắp xếp thời gian để sử dụng, tiết kiệm được kha khá đấy bạn ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 712 Bài viết

• 240 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi me_lyly_12 Xem bài viết
    Dịch vụ điểm nhấn tiếp theo là hệ thống spa trị liệu chăm sóc sức khỏe với sự xuất hiện của 2 thương hiệu spa 5 sao nổi tiếng Mandara và COMO => kiểu này các chị em tha hồ có cơ hội làm đẹp nhỉ. Vừa được nghỉ dưỡng vừa lại được dưỡng nhan sắc, quả là sướng biết mấy.
    Mình là mình thích cái vụ spa với massage lắm lắm đó, khi nào mệt mỏi được đi spa 1 buổi là tinh thần sảng khoái, thấy thư thái kinh khủng luôn đó. Mà 2 thương hiệu spa Mandara và COMO thì quá nổi tiếng rồi còn gì, đi nghỉ dưỡng về lại xinh đẹp ra ai chẳng ham hố cơ chứ.
    • 1,241 Bài viết

• 2,292 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nâng cấp lần này có vẻ lớn nhỉ, toàn bộ hệ thống Vinpearl trên cả nước, hơn nữa lại nâng cấp toàn bộ dịch vụ luôn từ thực đơn ẩm thực, spa, vui chơi, đưa đón khách...đẳng cấp vượt trội thế này bảo sao nhiều khách hàng ưu tiên lựa chọn cơ chứ.
    • 1,241 Bài viết

• 2,292 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyhang.zinzin Xem bài viết
    Đầu năm nay thì cty ông xã cho cả gđ đi Vinpearl Cửa Hội, đến Noel vừa rồi thì nhà mình đi Vinpear Hà Tĩnh, cuối năm cty mình lại tổ chức Year and Party ở Vinpearl Cần Thơ, ahihi. K biết Vinpearl Cần Thơ có đẹp k chứ Vinpearl Hà Tĩnh quá ư là đẹp luôn ý, đến đó nghỉ dưỡng mà còn làm được nguyên seri ảnh đủ sống ảo cho cả năm luôn đó các mẹ ạ
    Mẹ nó đã đi YEP của cty chưa, đến Vinpearl Cần Thơ thấy thế nào, mình đang nghiên cứu xem đi Tết ở đâu đây, cũng đang muốn đi miền Tây nắng ấm, đã từng đi Cần Thơ rồi nhưng chưa ở lại lâu và lúc đó đi cùng cty, lần này muốn nghỉ Tết cùng gia đình, mẹ nó mà đến đó rồi có gì cho mình xin ít hình ảnh và review nhé. Cảm ơn mẹ nó nhiều.
    • 1,293 Bài viết

• 313 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mấy anh ai nhà mình chỉ thích mấy trờ chơi mạo hiểm thôi, hôm trc anh bé đọc được tin nâng cấp này thấy cóhàng loạt trò chơi bãi biển được bổ sung như: Đứng trên nước, lái xe trượt nước, Cano kéo dù, lướt sóng sau cano, canoeing - chèo xuồng, bóng nổi, đi dạo dưới đáy biển, tàu lặn biển, tàu đáy kính… đã háo hức lắm rồi, nhăm nhe mẹ ơi xem hè đi mẹ nhé.
    • 180 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vitbau_2303 Xem bài viết
    Mẹ nó đã đi YEP của cty chưa, đến Vinpearl Cần Thơ thấy thế nào, mình đang nghiên cứu xem đi Tết ở đâu đây, cũng đang muốn đi miền Tây nắng ấm, đã từng đi Cần Thơ rồi nhưng chưa ở lại lâu và lúc đó đi cùng cty, lần này muốn nghỉ Tết cùng gia đình, mẹ nó mà đến đó rồi có gì cho mình xin ít hình ảnh và review nhé. Cảm ơn mẹ nó nhiều.
    Mình đến nơi từ sáng qua rồi mẹ nó ạ, nhưng Cần Thơ đón mình bằng trận mưa to quá, cuói cùng chỉ lanh quanh trong ks thôi, chẳng ra ngoài hóng hớt được, phòg ốc nói chung là cực ổn, view cũg rất thích, đồ ăn ngon, nhân viên phục vụ thì nhiệt tình, thân thiện, nói chung là ưng mẹ nó ạ, chỉ tiếc cái là trời mưa quá.
    • 180 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    À quên, gửi mẹ nó mấy cái ảnh về phòng ốc ở Vinpearl Cần Thơ nhé:

27042740_2040280175990029_751649510_n

59oP0OqyrWzay_Hi-3z2h5YhNawvBH7BWzgGXSpU_fVZCWq1j6lGCDjiYenmgzYy5rBMr6cw1iZEeexHa5B-z6M9Y_qc11I

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 6,701 Bài viết

• 3,940 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chủ top đã lên kế hoạch nghỉ dưỡng đợt tết này rồi à? thích quá, mình cũng đang tìm hiểu về dịch vụ khu nghỉ dưỡng của Vinpearl đây, thấy top này là phải vào hóng hớt ngay hihihi
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lenavyvy Xem bài viết
    Một năm vất vả xoay như chong chóng chuyện con cái, bếp núc, giờ là lúc dắt tay anh xã đi xả hơi, tận hưởng đón chào năm mới rực rỡ đấy các chị em. Một thông tin cực kỳ thú vị cần phải chia sẻ ngay cho các mẹ khi chọn điểm nghỉ dưỡng đẳng cấp resort mà lại không phải vướng bận chuyện con cái.

Xứng đáng đồng tiền bát gạo khi chọn điểm nghỉ dưỡng Vinpearl với dịch vụ trông trẻ vô cùng đặc biệt. Quên đi chuyện bỉm sữa hàng ngày đi và yên tâm để cho Kid’s Club chăm sóc các con, các con sẽ được cùng chơi, cùng học và trải nghiệm các kỹ năng tuyệt vời, tự khám phá thế giới mới lạ xung quanh với chương trình giáo dục quốc tế.

Trong khi đó bạn và ông xã có thể thoải mái vi vu tận hưởng các trò chơi cảm giác mạnh, hay các môn thể thao dưới nước hoặc chỉ đơn giản là những giây phút lãng mạn xem phim trên bãi biển, ngắm cánh đồng hoa tuylip rực rỡ, thưởng thức các món ăn đa quốc gia với Ocean Hill, và cuối cùng là cảm giác ‘thượng đế’ khi được chăm sóc với các liệu pháp spa đặc biệt đắng cấp quốc tế.

Giờ thì cùng ông xã book phòng và chuẩn bị cho mình vài bộ đồ thật xinh đẹp nào
    10406687_848396248506676_3572534272465055090_n
    • 410 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ cho em hóng với ạ, nhà em cũng đang nghiên cứu địa điểm nghỉ dưỡng để sau tết mí đi hihihi
    • 1,293 Bài viết

• 313 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi giahuy_2013 Xem bài viết
    Các mẹ cho em hóng với ạ, nhà em cũng đang nghiên cứu địa điểm nghỉ dưỡng để sau tết mí đi hihihi
    Sau Tết mới đi thì có khi giá còn rẻ đi nhiều so với các dịp lễ đấy, bạn định đi cùng cả gđ hay đi công tác để các mẹ tư vấn cho phù hợp. Đi cả gia đình thì mình khuyên mẹ nó cứ Vinpearl mà chọn nhá.
    • 501 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ ạ, em may mắn tuần rồi được anh xã tạo bất ngờ đi vinpearl Cần Thơ. Đầu tuần lên wtt thấy các mẹ rôm rả quá nên em review cho tí xíu. Chắc anh xã em mua deal các chị à. May mà được xếp vào cái phòng view quả là đẹp mê ly. Hồ bơi các kiểu sống ảo dc 1000 tấm lun. Em sẽ up dần cho các mẹ cùng xem và tham khảo nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,293 Bài viết

• 313 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sau Tết mới đi thì có khi giá còn rẻ đi nhiều so với các dịp lễ đấy, bạn định đi cùng cả gđ hay đi công tác để các mẹ tư vấn cho phù hợp. Đi cả gia đình thì mình khuyên mẹ nó cứ Vinpearl mà chọn nhá.
    • 501 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hình em up dần cho các chị xem nhé.
    Đầu tiên là phòng tắm thư giãn sau khi đến nơi.

Ôi phòng tắm ở vinpearl cực xênh, có thêm cả tranh trong phòng, trang trí đẹp, phòng tắm bằng cửa kính rất ư là lãng mạn nhá =)). Thêm có cả muối tắm và bọt biển chà lưng nữa này.

CKsaU5HjZv4fwU28ttnO5hdW7gY2sSy68RtKrHmUKP7F5mJSbnmXn6z9D8ROARoLX029XfYYuMloXlk-vdIq_KgaA2Iv9g
    AJCVwHUVvAaPE_WrJfu76-yTCtRZcGdp12i2t3OXoh2FFsLUzNAd3qUBK84jCDRKStLGPI973Bm4Xc8u-Romlz3l-Mw6UuA

8brJWMngW5NoqVagMi5nw7c5nFlh56nwzXbFu-u75aBNrTad4Ui7AwZiFBn8gLl1dhxnOIB2z-legX2EfSK1r8GOdw0m
    • 1,293 Bài viết

• 313 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    • 293 Bài viết

• 153 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thuythumattrang12382 Xem bài viết
    Các mẹ ạ, em may mắn tuần rồi được anh xã tạo bất ngờ đi vinpearl Cần Thơ. Đầu tuần lên wtt thấy các mẹ rôm rả quá nên em review cho tí xíu. Chắc anh xã em mua deal các chị à. May mà được xếp vào cái phòng view quả là đẹp mê ly. Hồ bơi các kiểu sống ảo dc 1000 tấm lun. Em sẽ up dần cho các mẹ cùng xem và tham khảo nhé.
    Mẹ nó ơi, nếu có thể cho mình xin ít ảnh và review về bể bơi của Vinpearl Cần Thơ nhé, nhà mình có mấy bé nhỏ chỉ mê mẩn bơi lội nên rất quan tâm đến việc này, à thêm cả khu vui chơi cho trẻ con nữa thì tốt quá luôn đó. Mẹ nó đi Vinpearl Cần Thơ về thấy thế nào, đồ ăn và dịch vụ ở đó có ok k?
  • Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6