TIN TÀI TRỢ.

Hoá ra có một nơi đi du lịch nghỉ dưỡng lại nhàn tênh không phải lo chuyện con cái như thế này đây các mẹ ạ

• 768 Lượt chia sẻ
  • 6.61K Lượt đọc
  • 117 Trả lời

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 42 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Một năm vất vả xoay như chong chóng chuyện con cái, bếp núc, giờ là lúc dắt tay anh xã đi xả hơi, tận hưởng đón chào năm mới rực rỡ đấy các chị em. Một thông tin cực kỳ thú vị cần phải chia sẻ ngay cho các mẹ khi chọn điểm nghỉ dưỡng đẳng cấp resort mà lại không phải vướng bận chuyện con cái.

Xứng đáng đồng tiền bát gạo khi chọn điểm nghỉ dưỡng Vinpearl với dịch vụ trông trẻ vô cùng đặc biệt. Quên đi chuyện bỉm sữa hàng ngày đi và yên tâm để cho Kid’s Club chăm sóc các con, các con sẽ được cùng chơi, cùng học và trải nghiệm các kỹ năng tuyệt vời, tự khám phá thế giới mới lạ xung quanh với chương trình giáo dục quốc tế.

Trong khi đó bạn và ông xã có thể thoải mái vi vu tận hưởng các trò chơi cảm giác mạnh, hay các môn thể thao dưới nước hoặc chỉ đơn giản là những giây phút lãng mạn xem phim trên bãi biển, ngắm cánh đồng hoa tuylip rực rỡ, thưởng thức các món ăn đa quốc gia với Ocean Hill, và cuối cùng là cảm giác ‘thượng đế’ khi được chăm sóc với các liệu pháp spa đặc biệt đắng cấp quốc tế.

Giờ thì cùng ông xã book phòng và chuẩn bị cho mình vài bộ đồ thật xinh đẹp nào
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 333 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng đang mầy mò tìm xem Tết này đi đâu nghỉ dưỡng đây, năm nay bận rộn chẳng có thời gian đi du lịch, tranh thủ Tết này được nghỉ dài ngày, cả nhà đi du lịch Tết để relax. Mình cũng muốn tìn nơi nào mà ăn chơi ngủ nghỉ đủ cả cho gia đình như chủ top chia sẻ, mẹ nào biết thêm thông tin recomment nhé.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,181 Bài viết

• 8,535 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi luckystar Xem bài viết
    Mình cũng đang mầy mò tìm xem Tết này đi đâu nghỉ dưỡng đây, năm nay bận rộn chẳng có thời gian đi du lịch, tranh thủ Tết này được nghỉ dài ngày, cả nhà đi du lịch Tết để relax. Mình cũng muốn tìn nơi nào mà ăn chơi ngủ nghỉ đủ cả cho gia đình như chủ top chia sẻ, mẹ nào biết thêm thông tin recomment nhé.
    Vinpearl đi mẹ nó ơi, Vinpearl có hệ thống rộng trên cả nước nên thoải mái lựa chọn xa gần được theo nhu cầu của cả gia đình, hơn nữa những tiêu chí như mẹ nó đưa ra thì Vinpearl đáp ứng đủ luôn, như chủ top cũng nói đó ở Vipearl có Kid's club có thể giúp mẹ nó trông coi các con để bố mẹ có thể relax nữa đấy, con thoải mái vui chơi bố mẹ k fai để mắt trông nom nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 42 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Đang tìm hiểu về Vinpearl thì đọc được thông tin bắt đầu từ hnay Vinpearl trên toàn quốc nâng cấp toàn bộ hệ thống lên chuẩn 5 sao quốc tế này các mẹ, mẹ nào cũng đang tìm hiểu tìm chỗ nghỉ Tết như mình thì cùng tham khảo nhé:

Vinpearl nâng cấp toàn hệ thống lên chuẩn 5 sao quốc tế

Ngày 15/1/2018, Tập đoàn Vingroup công bố chiến lược nâng cấp toàn diện hệ thống du lịch - nghỉ dưỡng Vinpearl lên đẳng cấp 5 sao quốc tế.

Bên cạnh việc đột phá mạnh mẽ về chất lượng hiện tại, Vinpearl sẽ triển khai đồng loạt nhiều nhóm dịch vụ cao cấp nhằm đạt mục tiêu “khách sạn Việt Nam - vươn tầm thế giới”.

vinpear-nang-cap-toan-he-thong-len-chuan-5-sao-quoc-te
    Nhà hàng ẩm thực Trung Hoa cao cấp Bách Giai, Vinpearl Nha Trang

Chiến dịch thay đổi toàn diện được triển khai từ nay đến tháng 6/2018, áp dụng trên 12 nhóm dịch vụ, bao gồm: đón tiếp; vận chuyển, ẩm thực, vui chơi giải trí, thể thao, trông trẻ, du lịch kết hợp hội thảo (MICE), du lịch trải nghiệm, du lịch y tế…

Trong đó, hệ thống ẩm thực sẽ được thay đổi căn bản cả về thực đơn lẫn phương thức phục vụ. Các khách Việt, Nga, Trung Quốc, Hàn Quốc, Nhật….sẽ có bộ thực đơn riêng tại các nhà hàng buffet; hoặc được phục vụ riêng bởi các đầu bếp hàng đầu tại các nhà hàng Arlacarte. Bên cạnh việc gia tăng số lượng nhà hàng Alacarte quốc tế, dịch vụ ẩm thực cũng sẽ được “cá nhân hóa” đến từng khách hàng, như tổ chức các tiệc 5 sao vào những dịp đặc biệt như trăng mật, sinh nhật hay kỷ niệm...

vinpear-nang-cap-toan-he-thong-len-chuan-5-sao-quoc-te-1
    Không gian ẩm thực Việt Nam và quốc tế tại Nhà hàng Ozone

vinpear-nang-cap-toan-he-thong-len-chuan-5-sao-quoc-te-2
    Lớp học nấu ăn (Cooking class) sẽ “cá nhân hóa” dịch vụ ẩm thực đến từng khách hàng

Hệ thống vui chơi giải trí tiếp tục được nâng tầm toàn diện, sánh ngang với các khu vui chơi giải trí cao cấp trên thế giới. Hàng loạt trò chơi bãi biển được bổ sung như: Đứng trên nước, lái xe trượt nước, Cano kéo dù, lướt sóng sau cano, canoeing - chèo xuồng, bóng nổi, đi dạo dưới đáy biển, tàu lặn biển, tàu đáy kính…

vinpear-nang-cap-toan-he-thong-len-chuan-5-sao-quoc-te-3
    Những bữa tiệc nướng BBQ tại không gian biệt thự nghỉ dưỡng sang trọng

Song song đó, toàn chuỗi phát triển mạnh các hệ thống dịch vụ chuyên biệt “chỉ có tại Vinpearl” như hệ thống vườn thú mở Safari; hệ thống sân golf cao cấp; hệ thống hội nghị, ẩm thực, vui chơi giải trí liên hoàn Ocean Hill và Almaz…nhằm mang lại trải nghiệm độc đáo cho khách hàng.

vinpear-nang-cap-toan-he-thong-len-chuan-5-sao-quoc-te-4
    Vườn thú mở Safari chỉ có tại Vinpearl Phú Quốc

Cũng “chỉ có tại Vinpearl” là dịch vụ Kid’s Club theo phong cách 5 sao quốc tế, lần đầu tiên có mặt tại Việt Nam. Thay vì trông trẻ đơn thuần, dịch vụ giáo dục trải nghiệm cao cấp tại Kid’s Club được thiết kế sát với tâm lý lứa tuổi, mang đến cơ hội trải nghiệm văn hóa địa phương cho các bé, và sự riêng tư tuyệt đối cho bố mẹ.

vinpear-nang-cap-toan-he-thong-len-chuan-5-sao-quoc-te-5
    Chương trình chiếu phim trên bãi biển, lớp học yoga là những dịch vụ hoàn toàn mới theo tiêu chuẩn 5 sao trên toàn hệ thống Vinpearl

Dịch vụ điểm nhấn tiếp theo là hệ thống spa trị liệu chăm sóc sức khỏe với sự xuất hiện của 2 thương hiệu spa 5 sao nổi tiếng Mandara và COMO. Cùng với đó là việc bổ sung nhiều gói dịch vụ doanh nhân (MICE) chuẩn quốc tế như phòng họp riêng 24h, dịch vụ chuyên biệt, team building… Ngoài ra, các dịch vụ cơ bản như đưa đón bằng xe sang trọng, quy trình check in chất lượng cao… sẽ được Vinpearl quyết liệt thay đổi nhằm mang đến trải nghiệm thượng lưu cho du khách.

vinpear-nang-cap-toan-he-thong-len-chuan-5-sao-quoc-te-6
    Chương trình chiếu phim trên bãi biển, lớp học yoga là những dịch vụ hoàn toàn mới theo tiêu chuẩn 5 sao trên toàn hệ thống Vinpearl

Với chiến lược cụ thể, đảm bảo bám sát tiêu chí sang trọng, đẳng cấp và cá nhân hoá dịch vụ cho khách hàng như các khách sạn 5 sao quốc tế đang áp dụng, Vinpearl ngày càng tiệm cận mục tiêu trở thành “Khách sạn Việt Nam - vươn tầm thế giới”, xứng đáng là “điểm phải đến” tại Việt Nam trong tương lai.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 16,165 Bài viết

• 1,442 Được cảm ơn

Nhà nhà mong tết tính chuyện đi chơi, nhà mình chỉ có lo ăn gì, chơi nhà ai nhà ai , hết tết
    kho0epq7v8qkkLYhDSn32hfo2pn9zk
    • 1,301 Bài viết

• 313 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi movingangels Xem bài viết
    Nhà nhà mong tết tính chuyện đi chơi, nhà mình chỉ có lo ăn gì, chơi nhà ai nhà ai , hết tết
    Làm công tác tư tưởng với ông xã đi bạn, lên kế hoạch rõ ràng cho từng ngày Tết, mùng 1 đi hết nhà nội, mùng 2 đi nhà ngoại, tối mùng 2 xong xuôi họ hàng là lên đường đi du lịch được rồi mẹ nó. Vài ngày thôi cũng đủ thời gian thư giãn, đi du lịch về là cảm thấy tinh thần thoải mái, thêm nhiều động lực cho công việc năm mới lắm đó.
    • 1,301 Bài viết

• 313 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ nó làm công tác tư tưởng với ông xã đi, lên kế hoạch đi chúc họ hàng vào ngày mùng 1 và 2, hết mùng 2 là đi chơi được rồi, dù chỉ có 3-4 ngày để relax nhưng cũng đủ để làm mới, thấy tinh thần sảng khoái, nhiều động lực để làm việc chăm chỉ kiếm tiền đi du lịch tiếp đấy mẹ nó ạ.
    • 1,301 Bài viết

• 313 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhà mình thì năm nào cũng lên kế hoạch đi chơi Tết, nhà mình đi từ tối mùng 2 đến hết ngày được nghỉ Tết thì về. Mỗi lần đi du lịch về là thấy tinh thần sảng khoái lắm, nhiều động lực để làm việc và kiếm tiền để saving cho những lần du lịch sau.
    • 587 Bài viết

• 1,662 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cả nhà mình đều hài lòng và thích nghỉ dưỡng ở Vinpearl, giờ lại nâng cấp toàn bộ hệ thống lên chuẩn 5 sao quốc tế thì còn gì bằng. Nhà mình đi du lịch cả gia đình thì thường chọn Vinpearl để nghỉ dưỡng, có nhiều trò vui chơi cho trẻ con, bố mẹ thì được nghỉ ngơi thư giãn, nói chung là rất ưng.
    CUỘC SỐNG CHO TA ĐIỀU KỲ DIỆU
    • 587 Bài viết

• 1,662 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi trang lợn con Xem bài viết
    Vinpearl đi mẹ nó ơi, Vinpearl có hệ thống rộng trên cả nước nên thoải mái lựa chọn xa gần được theo nhu cầu của cả gia đình, hơn nữa những tiêu chí như mẹ nó đưa ra thì Vinpearl đáp ứng đủ luôn, như chủ top cũng nói đó ở Vipearl có Kid's club có thể giúp mẹ nó trông coi các con để bố mẹ có thể relax nữa đấy, con thoải mái vui chơi bố mẹ k fai để mắt trông nom nhé.
    Cuối tuần này cả gia đình mình sẽ đi Vinpearl Cần Thơ đây, bọn trẻ con đang háo hức lắm, mẹ hứa là hết học kỳ 1, nếu 2 bạn học tốt sẽ được thưởng đi chơi, 2 bạn bảo ban nhau cố gắng từ đầu năm học, hôm CN vừa rồi đi họ phụ huynh, kết quả học tập của 2 bạn rất tốt, bố mẹ giữ lời hứa cho 2 bạn đi chơi, cho 2 bạn chọn lưa 2 bạn chọn ngay Vinpearl. 2 bạn bảo Vinpearl Nha Trang và Phú Quốc chúng con được đi rồi còn Cần Thơ mới chưa được đi, ba mẹ cho đi nha. Để cuối tuần này đi rồi về mình recomment lại cho các mẹ có thêm lựa chọn nhé.
    CUỘC SỐNG CHO TA ĐIỀU KỲ DIỆU
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 720 Bài viết

• 269 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Năm nay bạn thay đổi tư tưởng của ông xã, lên kế hoạch đi chơi Tết đi bạn sẽ thấy khác hẳn luôn đó. Nhà mình lúc trước Tết cũng chỉ có đi thăm hỏi họ hàng thôi mà cũng hết mấy ngày Tết, ngày nào cũng ăn uống dọn dẹp mệt phờ người. Sau 5 năm làm dâu, năm nào cũng như thế mình thực sự oải, tỉ tê gạ gẫm ông xã là dẹp bớt ăn uống vì nhà nào cũng giống nhà nào, nên chỉ đi thăm họ hàng thôi, sao cho gói gọn trong 2 ngày mùng 1 và 2 thôi, sau đó là thời gian đi chơi. Từ năm đó trở đi Tết với mình khác hẳn, vẫn chỉn chu 3 ngày Tết và vẫn có thời gian thư giãn cho cả gđ luôn đó.
    • 92 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Cha, Vinpearl khuyến mãi nhiều quá nhỉ. Nhưng gần tết không biết giá phòng có cao ko nhỉ? Nếu được thì đi từ mùng 4 - 6 có vẻ cũng đẹp đấy, sau khi chúc tết 2 họ ông bà thì đi du lịch du xuân.
    • 676 Bài viết

• 255 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi biathui Xem bài viết
    Năm nay bạn thay đổi tư tưởng của ông xã, lên kế hoạch đi chơi Tết đi bạn sẽ thấy khác hẳn luôn đó. Nhà mình lúc trước Tết cũng chỉ có đi thăm hỏi họ hàng thôi mà cũng hết mấy ngày Tết, ngày nào cũng ăn uống dọn dẹp mệt phờ người. Sau 5 năm làm dâu, năm nào cũng như thế mình thực sự oải, tỉ tê gạ gẫm ông xã là dẹp bớt ăn uống vì nhà nào cũng giống nhà nào, nên chỉ đi thăm họ hàng thôi, sao cho gói gọn trong 2 ngày mùng 1 và 2 thôi, sau đó là thời gian đi chơi. Từ năm đó trở đi Tết với mình khác hẳn, vẫn chỉn chu 3 ngày Tết và vẫn có thời gian thư giãn cho cả gđ luôn đó.
    Mẹ nó định đi chơi ở đâu? khi nào đi? Mình cũng mún đi chơi 1,2 ngày trước khi vào làm việc năm mới, mà lăn tăn chưa biết đi đâu
    • 92 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_lyly_12 Xem bài viết
    Mẹ nó định đi chơi ở đâu? khi nào đi? Mình cũng mún đi chơi 1,2 ngày trước khi vào làm việc năm mới, mà lăn tăn chưa biết đi đâu
    Mẹ nó có cao kiến gì không? Tết mà đi Nha Trang Phú Quốc chắc giá máy bay tàu lửa cũng đắc đỏ đây nhỉ? Với sợ các cửa hàng hàng quán chưa bán thì chặt chém lắm. Chỉ có đi xe là giá ko tăng mấy thôi.
    • 1,261 Bài viết

• 2,296 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi me_lyly_12 Xem bài viết
    Đi chơi Tết thì mẹ nó chọn đi chơi kiểu nghỉ dưỡng đi, mình vote cho Vinpearl đó, nhà mình mỗi lần có dịp đi cả gđ thì đều chọn Vinpearl thôi, bt đã rất ưng dịch vụ ở Vinpearl rồi nay lại có thông tin nâng cấp toàn bộ hệ thống lên đẳng cấp 5 sao quốc tế nữa chắc là dịch vụ còn được cải tiến nhiều hơn nữa đấy. Mẹ nó tham khảo thông tin xem thế nào.
    • 193 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đầu năm nay thì cty ông xã cho cả gđ đi Vinpearl Cửa Hội, đến Noel vừa rồi thì nhà mình đi Vinpear Hà Tĩnh, cuối năm cty mình lại tổ chức Year and Party ở Vinpearl Cần Thơ, ahihi. K biết Vinpearl Cần Thơ có đẹp k chứ Vinpearl Hà Tĩnh quá ư là đẹp luôn ý, đến đó nghỉ dưỡng mà còn làm được nguyên seri ảnh đủ sống ảo cho cả năm luôn đó các mẹ ạ
    • 92 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyhang.zinzin Xem bài viết
    Đầu năm nay thì cty ông xã cho cả gđ đi Vinpearl Cửa Hội, đến Noel vừa rồi thì nhà mình đi Vinpear Hà Tĩnh, cuối năm cty mình lại tổ chức Year and Party ở Vinpearl Cần Thơ, ahihi. K biết Vinpearl Cần Thơ có đẹp k chứ Vinpearl Hà Tĩnh quá ư là đẹp luôn ý, đến đó nghỉ dưỡng mà còn làm được nguyên seri ảnh đủ sống ảo cho cả năm luôn đó các mẹ ạ
    Có VInpearl Hà Tĩnh nữa cơ à. Chị à, chị có biết tổng cộng có bao nhiêu vinpearl ko? liệt kê cho em biết để em còn biết đường sắp xếp. Em chỉ tưởng Vinpearl chỉ có ở Nha Trang, Phú Quốc, Đà Nẵng, mới biết có thêm ở Cần Thơ thôi chị à.
    • 193 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chumruotmuoiot Xem bài viết
    Có VInpearl Hà Tĩnh nữa cơ à. Chị à, chị có biết tổng cộng có bao nhiêu vinpearl ko? liệt kê cho em biết để em còn biết đường sắp xếp. Em chỉ tưởng Vinpearl chỉ có ở Nha Trang, Phú Quốc, Đà Nẵng, mới biết có thêm ở Cần Thơ thôi chị à.
    Hệ thống Vinpearl nhiều lắm lắm bạn ạ, mình cũng k biết hết nên chỉ liệt kê những nơi đã đi thôi. Vinpearl Hà Tĩnh mới có nhưng đẹp lung linh luôn đó, còn ngoài bắc có thêm Vinpearl Hạ Long và Vinpearl Cửa Hội nữa. Thích nhất là nghỉ ở Vinpearl thì có đầy đủ các dịch vụ cho gia đình luôn, nên bố mẹ thoải mái nghỉ ngơi, con thì được vui chơi thỏa thích.
    • 2,181 Bài viết

• 8,535 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lenavyvy Xem bài viết
    Đang tìm hiểu về Vinpearl thì đọc được thông tin bắt đầu từ hnay Vinpearl trên toàn quốc nâng cấp toàn bộ hệ thống lên chuẩn 5 sao quốc tế này các mẹ, mẹ nào cũng đang tìm hiểu tìm chỗ nghỉ Tết như mình thì cùng tham khảo nhé:

Vinpearl nâng cấp toàn hệ thống lên chuẩn 5 sao quốc tế

Ngày 15/1/2018, Tập đoàn Vingroup công bố chiến lược nâng cấp toàn diện hệ thống du lịch - nghỉ dưỡng Vinpearl lên đẳng cấp 5 sao quốc tế.

Bên cạnh việc đột phá mạnh mẽ về chất lượng hiện tại, Vinpearl sẽ triển khai đồng loạt nhiều nhóm dịch vụ cao cấp nhằm đạt mục tiêu “khách sạn Việt Nam - vươn tầm thế giới”.

vinpear-nang-cap-toan-he-thong-len-chuan-5-sao-quoc-te
    Nhà hàng ẩm thực Trung Hoa cao cấp Bách Giai, Vinpearl Nha Trang

Chiến dịch thay đổi toàn diện được triển khai từ nay đến tháng 6/2018, áp dụng trên 12 nhóm dịch vụ, bao gồm: đón tiếp; vận chuyển, ẩm thực, vui chơi giải trí, thể thao, trông trẻ, du lịch kết hợp hội thảo (MICE), du lịch trải nghiệm, du lịch y tế…

Trong đó, hệ thống ẩm thực sẽ được thay đổi căn bản cả về thực đơn lẫn phương thức phục vụ. Các khách Việt, Nga, Trung Quốc, Hàn Quốc, Nhật….sẽ có bộ thực đơn riêng tại các nhà hàng buffet; hoặc được phục vụ riêng bởi các đầu bếp hàng đầu tại các nhà hàng Arlacarte. Bên cạnh việc gia tăng số lượng nhà hàng Alacarte quốc tế, dịch vụ ẩm thực cũng sẽ được “cá nhân hóa” đến từng khách hàng, như tổ chức các tiệc 5 sao vào những dịp đặc biệt như trăng mật, sinh nhật hay kỷ niệm...

vinpear-nang-cap-toan-he-thong-len-chuan-5-sao-quoc-te-1
    Không gian ẩm thực Việt Nam và quốc tế tại Nhà hàng Ozone

vinpear-nang-cap-toan-he-thong-len-chuan-5-sao-quoc-te-2
    Lớp học nấu ăn (Cooking class) sẽ “cá nhân hóa” dịch vụ ẩm thực đến từng khách hàng

Hệ thống vui chơi giải trí tiếp tục được nâng tầm toàn diện, sánh ngang với các khu vui chơi giải trí cao cấp trên thế giới. Hàng loạt trò chơi bãi biển được bổ sung như: Đứng trên nước, lái xe trượt nước, Cano kéo dù, lướt sóng sau cano, canoeing - chèo xuồng, bóng nổi, đi dạo dưới đáy biển, tàu lặn biển, tàu đáy kính…

vinpear-nang-cap-toan-he-thong-len-chuan-5-sao-quoc-te-3
    Những bữa tiệc nướng BBQ tại không gian biệt thự nghỉ dưỡng sang trọng

Song song đó, toàn chuỗi phát triển mạnh các hệ thống dịch vụ chuyên biệt “chỉ có tại Vinpearl” như hệ thống vườn thú mở Safari; hệ thống sân golf cao cấp; hệ thống hội nghị, ẩm thực, vui chơi giải trí liên hoàn Ocean Hill và Almaz…nhằm mang lại trải nghiệm độc đáo cho khách hàng.

vinpear-nang-cap-toan-he-thong-len-chuan-5-sao-quoc-te-4
    Vườn thú mở Safari chỉ có tại Vinpearl Phú Quốc

Cũng “chỉ có tại Vinpearl” là dịch vụ Kid’s Club theo phong cách 5 sao quốc tế, lần đầu tiên có mặt tại Việt Nam. Thay vì trông trẻ đơn thuần, dịch vụ giáo dục trải nghiệm cao cấp tại Kid’s Club được thiết kế sát với tâm lý lứa tuổi, mang đến cơ hội trải nghiệm văn hóa địa phương cho các bé, và sự riêng tư tuyệt đối cho bố mẹ.

vinpear-nang-cap-toan-he-thong-len-chuan-5-sao-quoc-te-5

Dịch vụ điểm nhấn tiếp theo là hệ thống spa trị liệu chăm sóc sức khỏe với sự xuất hiện của 2 thương hiệu spa 5 sao nổi tiếng Mandara và COMO. Cùng với đó là việc bổ sung nhiều gói dịch vụ doanh nhân (MICE) chuẩn quốc tế như phòng họp riêng 24h, dịch vụ chuyên biệt, team building… Ngoài ra, các dịch vụ cơ bản như đưa đón bằng xe sang trọng, quy trình check in chất lượng cao… sẽ được Vinpearl quyết liệt thay đổi nhằm mang đến trải nghiệm thượng lưu cho du khách.

vinpear-nang-cap-toan-he-thong-len-chuan-5-sao-quoc-te-6

Với chiến lược cụ thể, đảm bảo bám sát tiêu chí sang trọng, đẳng cấp và cá nhân hoá dịch vụ cho khách hàng như các khách sạn 5 sao quốc tế đang áp dụng, Vinpearl ngày càng tiệm cận mục tiêu trở thành “Khách sạn Việt Nam - vươn tầm thế giới”, xứng đáng là “điểm phải đến” tại Việt Nam trong tương lai.
    WOW! Nâng cấp toàn bộ hệ thống lên đẳng cấp 5 sao quốc tế thì chắc hoành lắm đây vì hiện tại mình đã thấy dịch vụ cực ổn rồi ý, mình thì cực quan tâm đến cái Kid's club cho các con, vì mình ngoài đi chơi cùng gđ thì còn có nhóm bạn thân, năm nào cũng fai tụ tập nhau đi chơi chung 2 lần/năm, cả nhóm có đến hơn 10 bé nên những nơi có chỗ vui chơi cho trẻ con luôn được ưu tiên lựa chọn hàng đầu.
    • 198 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Có ai biết giá cả của các vinpearl ko nhỉ? cho em xin với? em ko bít lễ tết có tăng nhiều không ta?
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6