TIN TÀI TRỢ.

Hãy biết từ bỏ để thấy mình thật hạnh phúc!

• 21.3K Lượt chia sẻ
  • 184K Lượt đọc
  • 107 Trả lời

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • 80 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Khi bạn học cách chấp nhận chính bản thân mình, từ những điểm mạnh, điểm yếu, những sai sót, hay những điểm khác biệt… bạn sẽ cảm thấy cuộc sống này hạnh phúc hơn rất nhiều. Khi cảm thấy tự tin, bạn sẽ không quá quan tâm đến việc người khác nghĩ gì về mình. Bạn chẳng còn nghĩ ngợi liệu ai đó có thích bạn hay không, vì sâu tận đáy lòng bạn biết rằng, những người thật sự quan tâm đến bạn sẽ yêu chính con người bạn mà không bao giờ đánh giá hay xét nét.Mình thích nhất đoạn này

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Từ bỏ đúng là sẽ thấy nhẹ nhõm và hạnh phúc hơn nhưng trong cuộc sống có mấy người là từ bỏ hết được những cái đó? Lý thuyết thì như vậy nói luôn luôn dễ hơn làm. nhất là gặp hoàn cảnh eó le hay tình huống khó xử có dễ dàng từ bỏ như khi bình thường ta nói hay ko đó mới là vấn đề
    • 33 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

nói thì đơn giản như vậy, nhưng rồi trong mỗi hoàn cảnh, con người chúng ta lại ko hành xử như mình muốn, haizzz, đời đúng là dài :'(
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 20 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cầm lên được thì phải bỏ xuống được các mẹ ạ :P
    Trích dẫn Nguyên văn bởi alumy_tran Xem bài viết
    Buông bỏ là một nghệ thuật mà không phải ai cũng có thể làm được
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

e nghĩ đến 1 độ tuổi nào đó con người ta sẽ ngộ dần ra thôi ai cũng sẽ trải qua tuổi trẻ với những nông nổi và bắt đầu suy nghĩ chín chắn hơn "suy nghĩ tất cả những điều mình nói chứ không nói tất cả những điều mình nghĩ" . Có lẽ có ai đó tác động đến suy nghĩ của họ như thế này thì suy nghĩ sẽ khác hơn mọi thứ nó cứ tự nhiên mới tốt
    E thì bắt đầu nghe âm nhạc trầm lắng và cảm nhận chứ không nghe nhạc giật tóc móc mắt nữa ạ... ))))))
    • 176 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Hix mắc phải nhiều thứ quá
    • 28 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cảm thấy có động lực,mắc cái chứng hay quên cứ phải nhai đi nhai lại mới thấm dc
    • 16,166 Bài viết

• 1,438 Được cảm ơn

Làm được cũng k đơn giản
    kho0epq7v8qkkLYhDSn32hfo2pn9zk
  • Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6