TIN TÀI TRỢ.

Hai câu chuyện cần đọc khi bạn thấy nản lòng

• 110K Lượt chia sẻ
  • 1.07M Lượt đọc
  • 62 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • 57 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bỏ thì thương mà vương thì tội.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vì con người ta bao giờ cũng hi vọng đến những điều tốt đẹp, sợ buông rồi lại có gì đó tiếc nuối chăng. Đúng là mệt mỏi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Qua trọng là bạn phải có 2 tay để chuyển chén nước nóng, nếu nóng quá thì lấy thêm viên đá thả vào là được thôi!
    Hic hic, có những lúc muốn buông tay, hay nhờ ai giữ cho 1 thời gian sau đó lấy lại à, liệu người ta có cho lấy không, hay lúc đó mình chỉ biết xuýt xoa tiếc rẻ, ặc ặc!
    • 146 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lúc thì muốn buông , lúc thì muốn chuyển qua 2 tay. Làm người thì phải trải qua những lúc như thế này sao
    • 44 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

rất hay và rất nghĩa nghĩa cảm ơn bạn đã chia sẻ
    • 2,607 Bài viết

• 6,669 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thế nên tây nó có cái tay cầm khi uống trà nóng, ha ha. Đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng. Tìm hiểu một người rồi mới nên "dùng", hoặc cần có sự nhạy cảm để đừng bị người khác làm đau đớn và đôi khi cũng phải thông báo với người khác về khả năng bạn có thể làm người ta đau, nếu chịu đựng được hãy tiếp tục. Người ta gọi đó là sự trưởng thành
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 97 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Cuối cùng vẫn là cái vòng luẩn quẩn, hạnh phúc không phải là do người khác nghĩ mà là do chính bạn cảm nhận. Nếu cảm thấy mình hạnh phúc thì chính là bạn đang hạnh phúc, đừng vì người khác nghĩ gì mà đánh mất hạnh phúc của mình...
    • 36 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Buôn hay nắm lại thì cũng tùy mình thôi. Hãy quyết định để mình thấy thoải mái không bị gò bó trong suy nghĩ là được.
    • 31 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mình luôn tâm đắt với câu nói " mọi sự là do mình" bởi vậy: mình cầm hay mình buông đều là do mình
    • 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

một bài viết hữu ích. ý nghĩa
    • 111 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Nếu trà ko ngon thì coi như mình sẽ chịu khổ tiếp tục nếu ko buông bỏ những thứ ko đáng giữ
    • 56 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

có nên buông hay k, thực sự thì k muốn nhưng cuộc sống làm mình giữ chẳng được, buông chẳng xong
    • 157 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

vấn đề lúc nào buông mới được, mình thấy cuộc sống thật khó, lòng người không biết đường nào mà lần, buông cũng khó mà không buông thì không được.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 67 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Đổi tay rồi mà đợi mãi trà ko nguội lại quay về với ý nghĩ buông xuôi hazzzx
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,430 Bài viết

• 2,312 Được cảm ơn

Cái này thì trên wtt này, đàn bà wtt là bà tỷ tỷ của ông sư kia về cái khoản buông vô trách nhiệm buông ko hối tiếc buông ko cần hỏi và buông để đi làm rau
    Vouloir, c'est pouvoir
    • 714 Bài viết

• 833 Được cảm ơn

cảm ơn chủ thớt
    • 142 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nói như đúng rồi, đúng là hư cấu, đời mà tuyet đối vậy chak k bao giờ đau khổ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 69 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Câu chuyện rất ý nghĩa
    • 49 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 43 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

trong cuộc sống đầy phức tạp này chỉ có ta mới biết nên bỏ hay buông, nhưng mà đôi khi biết rồi mà có làm đc đâu.
  • Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4