TIN TÀI TRỢ.

Đã có mẹ nào trải nghiệm ATM biết nói đầu tiên ở Việt Nam chưa

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.48K Lượt đọc
  • 127 Trả lời

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • 239 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi khi_con_lon_ton Xem bài viết
    Nhưng hình như gửi tiết kiệm cũng có yêu cầu, mỗi sổ tiết kiệm mở mới với giá trị 100 triệu đồng, kỳ hạn từ 1 - 12 tháng, khách hàng sẽ nhận 01 thẻ cào trúng thưởng ngay tại quầy đó ạ.
    Em đọc trên website thấy bảo, khách hàng mở tài khoản kèm thẻ Debit Quốc tế và M-Banking cũng được quà nhé . Số tiền tặng lên tới 250.000 đồng he..he..
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 398 Bài viết

• 213 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trong thời gian chạy chương trình, có tất cả 4066 người đã được truyền cảm hứng từ ATM biết nói của Maritime bank mẹ nó ạ. Cũng nhiều đấy chứ phải ko ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của khi_con_lon_ton
    Uh nhiều người được tham gia mẹ nó nhỉ, mà cái chính ở đây là MSB đã mang đến được niềm vui cho khách hàng, điều này có tiền chưa chắc đã làm được đâu ạ.
    • 19 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Không biết đến bao giờ MSB cho triển khai máy này rộng rãi để dân nông thôn chúng em còn đến mục sở thị và nhận quà nhỉ, chứ ở mỗi phố thì xa quá.
    • 239 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bichngoc86 Xem bài viết
    Uh nhiều người được tham gia mẹ nó nhỉ, mà cái chính ở đây là MSB đã mang đến được niềm vui cho khách hàng, điều này có tiền chưa chắc đã làm được đâu ạ.
    Hôm nay mình có cô bạn gửi tk 100trieu trúng 300k và tặng 01 áo mưa. Mấy hôm trước bạn ý vào đây thấy có thông tin MSB đang tặng quà nhân dịp SN, thế là sáng nay nó đi luôn he..he..
    • 239 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ongxui_baxui Xem bài viết
    Không biết đến bao giờ MSB cho triển khai máy này rộng rãi để dân nông thôn chúng em còn đến mục sở thị và nhận quà nhỉ, chứ ở mỗi phố thì xa quá.
    Chương trình được tổ chức nhằm dịp SN thôi chứ triển khai rộng rãi thì chết nhể !!!! quà đâu mà tặng hô..hô...
    • 57 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi keongotkriea Xem bài viết
    Biết đâu thử lại được tặng quà đó mẹ nó ơi? Em thấy nhiều người được tặng quà nên cũng muốn thử, cơ mà em đang không hiểu làm sao ATM có thể hiểu được mình đang muốn gì mà tặng ngay nhỉ.
    Thế mới gọi nó là máy thông minh, khách hàng chưa cần nói mà NH đã hiểu được khách hàng đang cần gì và muốn gì, tạo cho khách hàng sự ngạc nhiên pha lẫn thích thú, gây ấn tượng khó quên cho khách hàng.
    • 185 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mabucuabo Xem bài viết
    Chương trình được tổ chức nhằm dịp SN thôi chứ triển khai rộng rãi thì chết nhể !!!! quà đâu mà tặng hô..hô...
    Triển khai cái vụ ATM biết nói thôi, là cũng vui rồi mà mẹ nó, quà thì có cũng được, ko có cũng ko sao mà
    • 198 Bài viết

• 152 Được cảm ơn

Ừ đúng rồi đó, chỉ cần mỗi lần vào giao dịch, ATM chào hỏi và khen 1 vài câu là sướng rồi mẹ nhỉ, ví dụ hôm nay chị đi đâu mà xinh vậy ạ, hay chiếc váy chị mặc đẹp quá, nghe cũng mát lòng mà
    Triển khai cái vụ ATM biết nói thôi, là cũng vui rồi mà mẹ nó, quà thì có cũng được, ko có cũng ko sao mà
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7