TIN TÀI TRỢ.

Đã có mẹ nào trải nghiệm ATM biết nói đầu tiên ở Việt Nam chưa

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.49K Lượt đọc
  • 127 Trả lời

• Trang 6/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6
  • 7

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • 49 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mebon0603 Xem bài viết
    Cuối tuần có thời gian qua Aeon chơi mình cũng phải thử dịch vụ này mới được
    Biết đâu thử lại được tặng quà đó mẹ nó ơi? Em thấy nhiều người được tặng quà nên cũng muốn thử, cơ mà em đang không hiểu làm sao ATM có thể hiểu được mình đang muốn gì mà tặng ngay nhỉ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 42 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi methumy Xem bài viết
    Thường thì các trung tâm thương mại nhất là vào dịp cuối tuần thì thường tập trung đông người nên Maritime bank đặt các cây ATM truyền cảm hứng ở chỗ này là rất hợp lý, nhiều người có cơ hội được trải nghiệm hơn.
    Nhưng mà tính ra cũng thiệt thòi cho nhiều người ở xa không biết đến chương trình để đến trải nghiệm khi mà họ cũng đang sở hữu thẻ của Maritime Bank
    • 52 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mebon0603 Xem bài viết
    Hôm qua cuối tuần mình cho con về ông bà nội chơi, nói chuyện với cô em chồng về vụ ATM biết nói, thì hóa ra cô ý cũng tham gia rồi ạ, ở Aeon Mall Long Biên, phần quà là vé xem phim đó các mẹ ạ
    Mình thấy chương trình còn có 01 giải may mắn “Hiện thực giấc mơ” cuối chương trình – Miễn lãi khi vay vốn tại Maritime Bank với tổng giá trị ưu đãi 100 triệu đồng kèm Gói sử dụng tài khoản, thẻ quốc tế, Mbanking miễn phí. Không biết là ai được giải thưởng này thì đúng là quá may mắn rồi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 49 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi songbiennui Xem bài viết
    Bên em cũng đang trả lương qua tài khoản của ngân hàng Maritimebank này, cũng sử dụng một số giao dịch khác bên này thấy cũng ổn, ngân hàng cũng thường xuyên có các chương trình khuyến mãi và ưu đãi cho khách hàng nếu mẹ nó có nhu cầu sử dụng thì có thể mở thẻ bên này.
    Mình mở thẻ có đợi lâu không nhỉ? Em thì đi làm hành chính tối ngày nghỉ mỗi ngày chủ nhật thôi, liệu đăng ký online được thì hay quá
    • 85 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi khi_con_lon_ton Xem bài viết
    Ôi hay vậy, lại còn được cắt tóc ngay tại chỗ ý hả MSB làm mình đi từ ngạc nhiên này đến ngạc nhiên khác đấy
    Bạn nói tới cắt tóc mình lại ước gì mình được ai đó làm tóc giúp vì mái tóc đang khô xơ, muốn thay đổi quá rồi, giờ biết tới Maritime Bank thì đã qua rồi không còn cơ hội nữa.
    • 42 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi keongotkriea Xem bài viết
    Biết đâu thử lại được tặng quà đó mẹ nó ơi? Em thấy nhiều người được tặng quà nên cũng muốn thử, cơ mà em đang không hiểu làm sao ATM có thể hiểu được mình đang muốn gì mà tặng ngay nhỉ.
    Tại các điểm đặt ATM truyền cảm hứng của MSB, khách hàng được tặng một chiếc thẻ “ATM truyền cảm hứng” để tương tác với máy ATM đặc biệt của MSB. Vì thế mẹ nó sẽ thấy sự khách biệt của Maritime Bank đối với lại các ngân hàng khác đó
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 85 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi menhimhai Xem bài viết
    Mình thấy chương trình còn có 01 giải may mắn “Hiện thực giấc mơ” cuối chương trình – Miễn lãi khi vay vốn tại Maritime Bank với tổng giá trị ưu đãi 100 triệu đồng kèm Gói sử dụng tài khoản, thẻ quốc tế, Mbanking miễn phí. Không biết là ai được giải thưởng này thì đúng là quá may mắn rồi
    Giải lớn thế này thì cũng chả mơ đâu cơ mà những giải nhỏ như xem clip chị kia được tặng cái váy đúng cái đang thích thì lại càng nhân niềm vui lên gấp bội ấy chứ, công nhận là Maritime Bank đã hiểu được tâm lý của khách hàng thật đó.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 42 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    có những bài chia sẻ mà mọi người được trải nghiệm lần đầu với ATM biết nói, biết lắng nghe, chia sẻ mọi người cùng tham khảo thêm nè. http://news.zing.vn/nguoi-dung-hung-...ost672745.html
    • 85 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vitconnhoxinh Xem bài viết
    Tại các điểm đặt ATM truyền cảm hứng của MSB, khách hàng được tặng một chiếc thẻ “ATM truyền cảm hứng” để tương tác với máy ATM đặc biệt của MSB. Vì thế mẹ nó sẽ thấy sự khách biệt của Maritime Bank đối với lại các ngân hàng khác đó
    Quá khác biệt luôn ấy chứ mà lần này mình còn thấy có các chương trình tri ân của Maritime Bank nữa không biết đã có bạn nào tham gia chưa?
    • 49 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    có những bài chia sẻ mà mọi người được trải nghiệm lần đầu với ATM biết nói, biết lắng nghe, chia sẻ mọi người cùng tham khảo thêm nè. http://news.zing.vn/nguoi-dung-hung-...ost672745.html
    Mình cũng vừa đọc bài viết này không ngờ là rất nhiều người được trải nghiệm dịch vụ mới này và ai cũng cảm thấy thích thú nhỉ? http://dantri.com.vn/kinh-doanh/bat-...8141142102.htm
    • 52 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vitcon_meocon Xem bài viết
    Quá khác biệt luôn ấy chứ mà lần này mình còn thấy có các chương trình tri ân của Maritime Bank nữa không biết đã có bạn nào tham gia chưa?
    Bạn tham khảo nè Mừng sinh nhật 25 năm và thay lời tri ân tới khách hàng, từ ngày 25/7 – 22/10/2016, Maritime Bank triển khai chương trình “Cảm hứng lan tỏa, Ưu đãi chan hòa” với 60.000 giải thưởng dành tặng ngay cho khách hàng giao dịch tại quầy, nhiều cơ hội nhận hoàn tiền tới 100% mỗi ngày cùng những giải thưởng may mắn hàng tháng và cuối chương trình.
    • 49 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vitcon_meocon Xem bài viết
    Vậy bạn xem rồi nếu tham gia biết đâu lại may mắn có quà đấy, mình thấy nhiều quà tặng dành cho mọi người lắm đó.
    • 52 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhưng mà tính ra cũng thiệt thòi cho nhiều người ở xa không biết đến chương trình để đến trải nghiệm khi mà họ cũng đang sở hữu thẻ của Maritime Bank
    Chắc là Maritime Bank sẽ triển khai từ từ ở thêm các thành phố khác nữa, điều mình thấy đó là lần đầu tiên được trải nghiệm như thế này cũng là quá tuyệt vời rồi, còn được nhận quà tặng đúng sản phẩm mà mình đang muốn nữa chứ.
    • 398 Bài viết

• 213 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ko biết có bao nhiêu người đã đc trải nghiệm ATM biết nói nhỉ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bichngoc86
    • 185 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bichngoc86 Xem bài viết
    Ko biết có bao nhiêu người đã đc trải nghiệm ATM biết nói nhỉ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bichngoc86
    Trong thời gian chạy chương trình, có tất cả 4066 người đã được truyền cảm hứng từ ATM biết nói của Maritime bank mẹ nó ạ. Cũng nhiều đấy chứ phải ko ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của khi_con_lon_ton
    • 466 Bài viết

• 266 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi khi_con_lon_ton Xem bài viết
    Trong thời gian chạy chương trình, có tất cả 4066 người đã được truyền cảm hứng từ ATM biết nói của Maritime bank mẹ nó ạ. Cũng nhiều đấy chứ phải ko ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của khi_con_lon_ton
    Nhiều người tham gia thế cơ à? mà căn bản vừa tham gia vừa có quà , ai chả thích he..he..
    • 185 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi natasa2102 Xem bài viết
    Mẹ nó đến ngay chi nhánh Maritime Bank gần nhất để thực hiện giao dịch và nhận giải thưởng tiền mặt lên đến 5 triệu đồng . Mình đọc trên fanpage thấy bảo cứ gửi là trúng ka ka

Gởi từ ứng dụng Webtretho của natasa2102
    Nhưng hình như gửi tiết kiệm cũng có yêu cầu, mỗi sổ tiết kiệm mở mới với giá trị 100 triệu đồng, kỳ hạn từ 1 - 12 tháng, khách hàng sẽ nhận 01 thẻ cào trúng thưởng ngay tại quầy đó ạ.
    • 466 Bài viết

• 266 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi keongotkriea Xem bài viết
    Chương trình này diễn ra từ ngày 6/8 đến 4/9/2016 vào những ngày cuối tuần tại các trung tâm thương mại và một số tòa nhà văn phòng. Đây là chương trình nằm trong hoạt động “Vì bạn là cảm hứng để chúng tôi nỗ lực mỗi ngày” của Maritime Bank trong dịp sinh nhật lần thứ 25 của ngân hàng. Thế nên bây giờ kết thúc rồi mẹ nó ạ.
    • 239 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thấy có khuyến mại là mình cũng muốn mở luôn ấy vì dùng có đang định gửi 1 sổ tiết kiệm cho con nữa, với lại bên nào có lãi suất hấp dẫn hơn thì mình sẽ mở.
    Mẹ nó tham khảo của Maritime Bank đi, thấy đang có khuyến mại, Kh tham gia giao dịch sẽ được quay may mắn ngẫu nhiên hàng tháng đấy.
    • 198 Bài viết

• 152 Được cảm ơn

Giải thưởng lớn nhất trị giá 250 triệu cơ mẹ nó ạ, đó là gói "Hạnh phúc trọn vẹn" , khách hàng nào may mắn trúng giải sẽ được tặng sổ tiết kiệm 250 triệu , kèm gói miến phí sử dụng tài khoản, thẻ Debit quốc tế, M-banking của MSB đó ạ.
  • Trang 6/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6
  • 7