TIN TÀI TRỢ.

Đã có mẹ nào trải nghiệm ATM biết nói đầu tiên ở Việt Nam chưa

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.47K Lượt đọc
  • 127 Trả lời

• Trang 3/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 7

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • 42 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vitcon_meocon Xem bài viết
    Vậy giờ FB của MC Phan Anh có còn không, mình cũng muốn coi thử xem là ATM mà biết nói với người thì như thế nào? Mới thế này thì phải trải nghiệm chứ.
    Mẹ nó có thể xem qua clip này nè https://www.youtube.com/watch?v=BjQCmzmTj_A. Một trong những điều mới mẻ mà Maritime mang đến cho khách hàng.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 19 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vitconnhoxinh Xem bài viết
    Mẹ nó có thể xem qua clip này nè https://www.youtube.com/watch?v=BjQCmzmTj_A. Một trong những điều mới mẻ mà Maritime mang đến cho khách hàng.
    Xem clip này xong xúc động quá các mẹ ah, máy ATM tưởng như vô tri vô giác mà thấu hiểu con người ghê ta, nó giúp cho các thành viên trong gia đình gần gũi nhau hơn.
    • 57 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Ở công ty mình có chị động nghiệp đã từng tham gia chương trình này, khen Maritime Bank đã có sự kiện rất ý nghĩa, ATM biết nói đã thấu hiểu được tâm tư , tình cảm và nguyện vọng của khách hàng và đưa ra những lời khuyên rất chân thành như mình đang tâm sự với người bạn tâm giao vậy.
    • 273 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi methumy Xem bài viết
    Ối, tớ cũng hâm mộ MC Phan Anh này ghê gớm luôn, anh đẹp trai lại có nụ cười rất duyên nữa mà xem xong clip thấy anh ấy được tặng cả cái valy cơ đấy, mà ai tham gia cũng được tặng quà giá trị như thế hả mẹ nó?
    Không chỉ có giá trị về vật chất không đâu mà cây ATM biết nói còn tặng những món quà rất tâm lý, trúng phóc với khách hàng khiến ai cũng thích thú bạn ạ.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 405 Bài viết

• 216 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vitconnhoxinh Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thienhang9009 Xem bài viết
    Không chỉ có giá trị về vật chất không đâu mà cây ATM biết nói còn tặng những món quà rất tâm lý, trúng phóc với khách hàng khiến ai cũng thích thú bạn ạ.
    Toàn quà giá trị các mẹ nhỉ, em xem cái clip của chị vitconnhoxinh share thấy một cô tên Liên rất bận rộn với công việc và không có thời gian dành cho bản thân và được “ATM biết nói” động viên và tặng cho một chuyến du lịch Bali- Indonesia cho 2 người nữa cơ mà
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 568 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đánh giá cao chương trình “ATM truyền cảm hứng” này của ngân hàng MSB đấy, họ đã chú trọng đến cảm giác của khách hàng Việt, cái này thường ở nước ngoài họ rất quan tâm nhưng ở VN mình thì chưa được chú trọng lắm nhỉ!
    • 273 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi methumy Xem bài viết
    Mình đánh giá cao chương trình “ATM truyền cảm hứng” này của ngân hàng MSB đấy, họ đã chú trọng đến cảm giác của khách hàng Việt, cái này thường ở nước ngoài họ rất quan tâm nhưng ở VN mình thì chưa được chú trọng lắm nhỉ!
    Thị trường ngân hàng của mình gần đây tiếp cận khách bằng nhiều hình thức ưu đãi khác nhau như lãi suất, thủ tục thẻ tín dụng tiện lợi, nhiều ưu đãi hấp dẫn… NH Maritime họ lại chịu chơi hơn khi thực hiện một chiến dịch chăm sóc khách hàng rất hiện đại, gần gũi, thân thiện… nói chung là đáng ghi nhận.
    • 185 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Mình vừa xem clip xong, ngạc nhiên thật đấy bạn ạ, tiếc thật chương trình diễn ra mà mình ko biết để trải nghiệm, thú vị thật đấy
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bichngoc86 Xem bài viết
    • 185 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sukem_subu Xem bài viết
    Chết cười với comment của mẹ này ha..ha.. nói chung đây cũng là 1 hình thức độc đáo, ATM biết nói còn biết người tương tác thích gì nữa
    Uh công nhận hay thật đấy mẹ nó ạ, nghe Phan Anh nói sắp đi công tác nước ngoài còn tặng luôn cái vali chứ, tâm lý thật đấy, bảo sao mebon0603 chả bảo nói chuyện với chồng thì cãi nhau, thà nói với ATM còn vui hơn
    • 466 Bài viết

• 266 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi songbiennui Xem bài viết
    Toàn quà giá trị các mẹ nhỉ, em xem cái clip của chị vitconnhoxinh share thấy một cô tên Liên rất bận rộn với công việc và không có thời gian dành cho bản thân và được “ATM biết nói” động viên và tặng cho một chuyến du lịch Bali- Indonesia cho 2 người nữa cơ mà
    Ồ được cả chuyến du lịch cơ à? chẹp ..chẹp... sướng thế ?
    • 466 Bài viết

• 266 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi khi_con_lon_ton Xem bài viết
    Uh công nhận hay thật đấy mẹ nó ạ, nghe Phan Anh nói sắp đi công tác nước ngoài còn tặng luôn cái vali chứ, tâm lý thật đấy, bảo sao mebon0603 chả bảo nói chuyện với chồng thì cãi nhau, thà nói với ATM còn vui hơn
    Ha..ha....mẹ này nói làm mình tí sặc vì hài. Đùa chứ nhưng công nhận mình cảm thấy ATM biết nói của Maritime rất là tâm lí, biết chia sẻ, hỏi han...hi..hi...
    • 57 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Giọng nói ATM dễ thương các mẹ nhỉ, nghe xong mà thấy lòng cứ xao xuyến vì lâu lắm rồi mới tìm thấy có người quan tâm đến mình như vậy. Chả bù cho ông chồng ở nhà, đi làm thì không sao, về đến nhà là cứ quàu quàu như cái tàu điện ấy.
    • 198 Bài viết

• 152 Được cảm ơn

Chồng mình thì chả quàu quạu đâu, mà cứ lừ lừ như tàu điện ý, vợ hỏi gì nói đấy, ko thì lão chỉ cắm mặt vào cái ipad chơi hayday, thế có điên ko hả các mẹ. Chứ đâu có được ngọt ngào như cô ẻm ATM của Maritime bank đâu ạ

Trích dẫn Nguyên văn bởi dongthu_xuanha Xem bài viết
    Giọng nói ATM dễ thương các mẹ nhỉ, nghe xong mà thấy lòng cứ xao xuyến vì lâu lắm rồi mới tìm thấy có người quan tâm đến mình như vậy. Chả bù cho ông chồng ở nhà, đi làm thì không sao, về đến nhà là cứ quàu quàu như cái tàu điện ấy.
    • 19 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Hình như Maritime bank là ngân hàng đầu tiên cho ra mắt sự kiện độc đáo : Cây ATM biết nói chuyện với khách hàng phải không ah?
    • 398 Bài viết

• 213 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Công nhận là Maritime chịu chơi thật đấy, các ngân hàng khác gần đây tiếp cận khách hàng bằng nhiều ưu đãi hấp dẫn, như về lãi suất, thủ tục thẻ tín dụng tiện lợi,...còn Maritime lại thực hiện chiến dịch chăm sóc khách hàng quá hiện đại, thân thiện
    • 405 Bài viết

• 216 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mebon0603 Xem bài viết
    Chồng mình thì chả quàu quạu đâu, mà cứ lừ lừ như tàu điện ý, vợ hỏi gì nói đấy, ko thì lão chỉ cắm mặt vào cái ipad chơi hayday, thế có điên ko hả các mẹ. Chứ đâu có được ngọt ngào như cô ẻm ATM của Maritime bank đâu ạ
    Thấy toàn các mẹ vào chê xấu chồng mình thôi, chả thấy ai khen cả đành rằng cái cây ATM biết nói như người bạn tâm giao, biết sẻ chia, an ủi…nhưng có biết ôm mình vào lòng như các ông ấy đâu rồi tối ngủ còn có chỗ đễ gác chân nữa chứ..tội các ông xã quá đê ..hi hi….
    • 273 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ongxui_baxui Xem bài viết
    Hình như Maritime bank là ngân hàng đầu tiên cho ra mắt sự kiện độc đáo : Cây ATM biết nói chuyện với khách hàng phải không ah?
    Đúng rồi bạn, đây là sự đột phá khác biệt mà mình cho là rất có ý nghĩa đó.
    • 273 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi songbiennui Xem bài viết
    Thấy toàn các mẹ vào chê xấu chồng mình thôi, chả thấy ai khen cả đành rằng cái cây ATM biết nói như người bạn tâm giao, biết sẻ chia, an ủi…nhưng có biết ôm mình vào lòng như các ông ấy đâu rồi tối ngủ còn có chỗ đễ gác chân nữa chứ..tội các ông xã quá đê ..hi hi….
    Thì ngày xưa hồi yêu các ông ấy cũng đáng yêu có khác những cây “ ATM truyền cảm hứng” này đâu thế mà giờ thay đổi 180 độ thế nên mới bị các mẹ nói xấu thế chứ
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 568 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Uhm, mình thấy giọng điệu rất ngọt ngào, cả giọng nam và nữ của cây ATM mình đều thấy được cả, rất tình cảm, nhẹ nhàng.
    • 19 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Còn mẹ nào biết link mới nào không, up lên cho chị em xem tiếp đi, em đang quá là phấn khích với các cuộc trò chuyện thú vị giữa ATM và khách hàng . Rất tiếc là em chưa được trực tiếp tham gia.
  • Trang 3/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 7