TIN TÀI TRỢ.

Đã có mẹ nào trải nghiệm ATM biết nói đầu tiên ở Việt Nam chưa

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.37K Lượt đọc
  • 127 Trả lời

• Trang 2/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 7

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • 225 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi methumy Xem bài viết
    Thế là hết Chương trình rồi hả mẹ nó?không biết bao giờ họ mới đưa vào thực tế sử dụng nhỉ?
    Uh, trên trang fanpage của Maritime Bank rất nhiều người cũng bày tỏ mong muốn chương trình này sẽ kéo dài để được nhận những niềm vui bất ngờ, thú vị.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 225 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi methumy Xem bài viết
    Ra là họ đã đặt loại cây ATM này ở các trung tâm thương mại lớn rồi hả mẹ nó, thế nếu muốn được tham gia thì phải có thẻ truyền cảm hứng chứ thẻ thường của mình thì không có chức năng nói chuyện với máy đúng không ạ?
    Khi đến giao dịch tại đây, khách hàng được tặng một loại thẻ đặc biệt để sử dụng tính năng nói chuyện và nhận quà.
    • 398 Bài viết

• 213 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi natasa2102 Xem bài viết
    À để mình nói rõ hơn nha !Chiếc máy này nó được thiết kế đặc biệt có thể nói chuyện, "nhìn" thấy khách hàng và tương tác như một người bạn, ATM biết nói là một trong các hoạt động mừng sinh nhật lần thứ 25 của ngân hàng Maritime năm nay. Mỗi người tham gia chương trình sẽ được tặng một thẻ "ATM truyền cảm hứng" để tương tác với máy.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mabucuabo Xem bài viết
    Uh, trên trang fanpage của Maritime Bank rất nhiều người cũng bày tỏ mong muốn chương trình này sẽ kéo dài để được nhận những niềm vui bất ngờ, thú vị.
    À mẹ nó nói fanpage mình mới nhớ ra, hôm trước thấy trên fb của MC Phan Anh có live stream về vụ ATM biết nói này này, xem mà thấy Phan Anh ngạc nhiên xong cười thích thú, mình xem video còn cười hoài luôn
    • 57 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Xã hội càng hiện đại thì lại càng thờ ơ , xa cách nhau , ATM biết nới đã khiến người dùng như tìm thấy bạn tâm giao, nhắc nhở họ về những giá trị sống mà trong cuộc sống bận rộn cơm áo gạo tiền hàng ngày dễ bị bỏ qua.
    • 19 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mẹ nào tham gia rồi thì nói cho dân tình biết thêm chi tiết vụ này được không ah, hay quá các mẹ nhỉ, mình cứ đứng vào trước máy ATM rồi hỏi chuyện nó là nó trả lời hả các chế ?
    • 185 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bichngoc86 Xem bài viết
    À mẹ nó nói fanpage mình mới nhớ ra, hôm trước thấy trên fb của MC Phan Anh có live stream về vụ ATM biết nói này này, xem mà thấy Phan Anh ngạc nhiên xong cười thích thú, mình xem video còn cười hoài luôn
    Vậy hả mẹ nó, thế mẹ nó up clip lên cho mọi người cùng xem đi ạ
    • 405 Bài viết

• 216 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cái này mình cũng xem rồi, MC Phan Anh trải nghiệm ATM biết nói ở Aeon Mall Tân Phú và đã Live stream trên facebook cá nhân cho “500 anh em chứng kiến”. Anh chàng MC đã cười liên tục vì khi bước vô máy ATM thì được ngay giọng nữ ngọt lịm khen là đẹp trai, vui tính và hào phóng gọi anh là “trai đẹp”. Khi biết anh sắp đi nước ngoài để công tác, “cô” ATM này đã tặng ngay 1 chiếc vali xịn. Phan Anh còn dí dỏm nói: “Tôi thấy bất ngờ quá, không biết có phải mình đẹp trai quá không mà nhận được quà đẹp như vậy” . Mình xem xong cũng thấy hay hay!
    • 198 Bài viết

• 151 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dongthu_xuanha Xem bài viết
    Xã hội càng hiện đại thì lại càng thờ ơ , xa cách nhau , ATM biết nới đã khiến người dùng như tìm thấy bạn tâm giao, nhắc nhở họ về những giá trị sống mà trong cuộc sống bận rộn cơm áo gạo tiền hàng ngày dễ bị bỏ qua.
    Mẹ này nói chuẩn đấy ạ, như nhà mình mới cưới có hơn 1 năm, mà vợ chồng đi cả ngày về nhìn thấy nhau, chuyện trò được mấy câu thì lại bị xoáy vào cơm áo gạo tiền, lại đủ thứ cãi cọ, cứ như này chắc nói chuyện với ATM còn vui hơn ý nhờ
    • 398 Bài viết

• 213 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    • 255 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nghe các mẹ nói em cũng bon chen vào fanpage của Maritime bank xem rồi ạ, thấy không chỉ Phan Anh đâu ạ mà còn một số người nổi tiếng như Ninh Dương Lan Ngọc, Ốc thanh Vân, Huỳnh Đông…cũng tự sướng với cây ATM biết nói này một cách thích thú ạ. Các mẹ vào mà xem nè: https://www.facebook.com/maritimeban...=page_internal
    • 255 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mebon0603 Xem bài viết
    Mẹ này nói chuẩn đấy ạ, như nhà mình mới cưới có hơn 1 năm, mà vợ chồng đi cả ngày về nhìn thấy nhau, chuyện trò được mấy câu thì lại bị xoáy vào cơm áo gạo tiền, lại đủ thứ cãi cọ, cứ như này chắc nói chuyện với ATM còn vui hơn ý nhờ
    Không nói đùa chứ, rất lâu rồi em cũng chưa được nghe chồng em hỏi han vợ như cây ATM này đâu, ai đi làm về cũng mệt mỏi, làm các công việc, chăm con cái nhà cửa xong mỗi thằng 1 cái máy tính, ipad và lên giường đi ngủ, cs vội vã hối hả để tiếp tục chiến đấu cho ngày mai thế mới thấy rằng dần dần cuộc sống hiện đại cũng làm mất dần tình cảm con người với nhau các mẹ ạ..hix...
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 556 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ối, tớ cũng hâm mộ MC Phan Anh này ghê gớm luôn, anh đẹp trai lại có nụ cười rất duyên nữa mà xem xong clip thấy anh ấy được tặng cả cái valy cơ đấy, mà ai tham gia cũng được tặng quà giá trị như thế hả mẹ nó?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 57 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thienhang9009 Xem bài viết
    Không nói đùa chứ, rất lâu rồi em cũng chưa được nghe chồng em hỏi han vợ như cây ATM này đâu, ai đi làm về cũng mệt mỏi, làm các công việc, chăm con cái nhà cửa xong mỗi thằng 1 cái máy tính, ipad và lên giường đi ngủ, cs vội vã hối hả để tiếp tục chiến đấu cho ngày mai thế mới thấy rằng dần dần cuộc sống hiện đại cũng làm mất dần tình cảm con người với nhau các mẹ ạ..hix...
    Mình thấy xã hội càng phát triển thì dường như mọi người lại càng không biết trân trọng thời gian ở bên nhau. Đôi khi hạnh phúc đến từ những điều tưởng như rất đơn giản nhất nhưng lại có ý nghĩa rất lớn. Đôi khi chỉ là lời hỏi thăm, chia sẻ , động viên nhau sau 1 ngày làm việc vất vả ở ngoài cũng là điều xa xỉ của nhiều cặp vợ chồng.
    • 19 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Tiếc nhỉ, hôm nay em mói biết đến máy ATM biết nới, các mem có biết bao giờ thì máy được đưa vào sử dụng rộng rãi không ah để em đến tâm sự với máy 1 tí ?
    • 466 Bài viết

• 264 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mebon0603 Xem bài viết
    Chết cười với comment của mẹ này ha..ha.. nói chung đây cũng là 1 hình thức độc đáo, ATM biết nói còn biết người tương tác thích gì nữa
    • 466 Bài viết

• 264 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ongxui_baxui Xem bài viết
    Tiếc nhỉ, hôm nay em mói biết đến máy ATM biết nới, các mem có biết bao giờ thì máy được đưa vào sử dụng rộng rãi không ah để em đến tâm sự với máy 1 tí ?
    Mình từng tham gia ở Aeon Mall Long Biên rồi, hôm ý cũng nhiều người tham gia lắm. Mình còn được tặng vé xem film nữa cơ, thích lắm
    • 46 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hôm trước mình đi ngang qua Aeon Mall Tân Phú thấy đông người xếp hàng lắm, hóa ra là trải nghiệm thử dịch vụ này sao? giờ vô đây thấy mọi người chia sẻ mới biết.
    • 47 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi keongotkriea Xem bài viết
    Hôm trước mình đi ngang qua Aeon Mall Tân Phú thấy đông người xếp hàng lắm, hóa ra là trải nghiệm thử dịch vụ này sao? giờ vô đây thấy mọi người chia sẻ mới biết.
    những cây ATM biết nói này đã được đặt tại các trung tâm thương mại ở Tp.HCM và Hà Nội vào các ngày cuối tuần nên nếu mà đi vào cuối tuần là sẽ gặp đó mẹ nó à? sao k tò mò vào xem thử xem như nào sao?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 75 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi songbiennui Xem bài viết
    Cái này mình cũng xem rồi, MC Phan Anh trải nghiệm ATM biết nói ở Aeon Mall Tân Phú và đã Live stream trên facebook cá nhân cho “500 anh em chứng kiến”. Anh chàng MC đã cười liên tục vì khi bước vô máy ATM thì được ngay giọng nữ ngọt lịm khen là đẹp trai, vui tính và hào phóng gọi anh là “trai đẹp”. Khi biết anh sắp đi nước ngoài để công tác, “cô” ATM này đã tặng ngay 1 chiếc vali xịn. Phan Anh còn dí dỏm nói: “Tôi thấy bất ngờ quá, không biết có phải mình đẹp trai quá không mà nhận được quà đẹp như vậy” . Mình xem xong cũng thấy hay hay!
    Vậy giờ FB của MC Phan Anh có còn không, mình cũng muốn coi thử xem là ATM mà biết nói với người thì như thế nào? Mới thế này thì phải trải nghiệm chứ.
    • 41 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi keongotkriea Xem bài viết
    Đây là chương trình nằm trong chuỗi hoạt động sinh nhật 25 năm MSB với chủ đề: “ATM biết nói truyền cảm hứng”. Được biết, đây là sự kiện có một không hai trong ngành ngân hàng Việt Nam. Nên nếu mà đi qua không vào trải nghiệm thì mẹ nó bỏ lỡ một cơ hội lần đầu xuất hiện rồi đó nha.
  • Trang 2/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 7