TIN TÀI TRỢ.

Đã có mẹ nào trải nghiệm ATM biết nói đầu tiên ở Việt Nam chưa

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.37K Lượt đọc
  • 127 Trả lời

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • 255 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các chị ơi đã ai nghe nói đến ATM biết nói chưa? Bà chị làm cùng cơ quan em mấy tuần trước có cho con đi chơi ở Lotte Mart, Gò Vấp kể lại, bà ý được mời trải nghiệm dịch vụ này đấy. ATM này ngoài nhiệm vụ nhả tiền còn trò chuyện luôn với KH giao dịch ý hi..hi.. à còn được tặng cả quà nữa cơ, hay không các mẹ ? đã mẹ nào từng giao dịch kiểu này chưa ạ ?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 398 Bài viết

• 213 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ôi sao hay thế ạ, ATM mà cũng nói chuyện được à, bất ngờ quá mẹ nó ơi
    • 198 Bài viết

• 152 Được cảm ơn

Cuối tuần vừa rồi mình đi ngang qua Aeon Mall Tân Phú thấy đông người xếp hàng lắm, hóa ra là trải nghiệm thử dịch vụ này.
    • 198 Bài viết

• 152 Được cảm ơn

Cuối tuần có thời gian qua Aeon chơi mình cũng phải thử dịch vụ này mới được
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 556 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cũng thấy em họ mình nói về chương trình này, thấy bảo còn phải xếp hàng mới được trải nghiệm đấy nhưng kể ra ATM có sự tương tác cũng hay hay nhỉ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 225 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mebon0603 Xem bài viết
    Cuối tuần có thời gian qua Aeon chơi mình cũng phải thử dịch vụ này mới được
    Đây gọi là ATM truyền cảm hứng các mẹ a. ATM biết nói là một hoạt động chăm sóc khách hàng nhân dịp sinh nhật lần thứ 25 của Maritime Bank. Theo mình biết thì hoạt động diễn ra rồi, ko biết bao giờ lại tổ chức nữa ạ.
    • 225 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi methumy Xem bài viết
    Cũng thấy em họ mình nói về chương trình này, thấy bảo còn phải xếp hàng mới được trải nghiệm đấy nhưng kể ra ATM có sự tương tác cũng hay hay nhỉ.
    Đúng rồi, đông người xếp hàng tham gia lắm, trong đó có mình hi..hi... người tham gia còn được tặng quà nữa cơ
    • 255 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em thấy ATM mà lại biết nói nên cũng khiến nhiều người tò mò thích thú, chị cùng cơ quan em nói nhiều người ở xa cũng không quản đường xa dành ngày nghỉ cuối tuần để bon chen đến trải nghiệm vì nghe đâu có cả quà tặng nữa ạ..hì…
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 556 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mabucuabo Xem bài viết
    Đây gọi là ATM truyền cảm hứng các mẹ a. ATM biết nói là một hoạt động chăm sóc khách hàng nhân dịp sinh nhật lần thứ 25 của Maritime Bank. Theo mình biết thì hoạt động diễn ra rồi, ko biết bao giờ lại tổ chức nữa ạ.
    Thế là hết Chương trình rồi hả mẹ nó?không biết bao giờ họ mới đưa vào thực tế sử dụng nhỉ?
    • 225 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thienhang9009 Xem bài viết
    Em thấy ATM mà lại biết nói nên cũng khiến nhiều người tò mò thích thú, chị cùng cơ quan em nói nhiều người ở xa cũng không quản đường xa dành ngày nghỉ cuối tuần để bon chen đến trải nghiệm vì nghe đâu có cả quà tặng nữa ạ..hì…
    Uh vì những cây ATM biết nói này đã được đặt tại các trung tâm thương mại ở Tp.HCM và Hà Nội vào các ngày cuối tuần mà, nên cũng đông người biết đến.
    • 185 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi methumy Xem bài viết
    Thế là hết Chương trình rồi hả mẹ nó?không biết bao giờ họ mới đưa vào thực tế sử dụng nhỉ?
    Uhm chương trình kết thúc từ đầu tháng 9 rồi mẹ nó ạ, đây là chương trình nằm trong hoạt động mừng sinh nhật lần thứ 25 của ngân hàng .
    • 198 Bài viết

• 152 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khi_con_lon_ton Xem bài viết
    Uhm chương trình kết thúc từ đầu tháng 9 rồi mẹ nó ạ, đây là chương trình nằm trong hoạt động mừng sinh nhật lần thứ 25 của ngân hàng .
    Ui giờ em mới vào topic đc, vậy là chương trình đó hết rồi ạ, làm em cứ hí hửng, hôm qua về kể cho ông xã, định cả nhà cuối tuần đi TTTM chơi rồi thử cái ATM biết nói xem sao, thế mẹ nào được mục sở thị rồi thì review cho em với
    • 465 Bài viết

• 398 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mebon0603 Xem bài viết
    Ui giờ em mới vào topic đc, vậy là chương trình đó hết rồi ạ, làm em cứ hí hửng, hôm qua về kể cho ông xã, định cả nhà cuối tuần đi TTTM chơi rồi thử cái ATM biết nói xem sao, thế mẹ nào được mục sở thị rồi thì review cho em với
    Mình đã trải nghiệm rồi nhá ! Điều đặc biệt là những chiếc máy ATM này có thể nhận diện khách hàng, trò chuyện thật “hợp gu “với họ và tặng những món quà “đúng điệu” khiến ai cũng thích thú hi..hi..
    • 465 Bài viết

• 398 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    À để mình nói rõ hơn nha !Chiếc máy này nó được thiết kế đặc biệt có thể nói chuyện, "nhìn" thấy khách hàng và tương tác như một người bạn, ATM biết nói là một trong các hoạt động mừng sinh nhật lần thứ 25 của ngân hàng Maritime năm nay. Mỗi người tham gia chương trình sẽ được tặng một thẻ "ATM truyền cảm hứng" để tương tác với máy.
    • 198 Bài viết

• 152 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi natasa2102 Xem bài viết
    À để mình nói rõ hơn nha !Chiếc máy này nó được thiết kế đặc biệt có thể nói chuyện, "nhìn" thấy khách hàng và tương tác như một người bạn, ATM biết nói là một trong các hoạt động mừng sinh nhật lần thứ 25 của ngân hàng Maritime năm nay. Mỗi người tham gia chương trình sẽ được tặng một thẻ "ATM truyền cảm hứng" để tương tác với máy.
    Nghĩa là mình tham gia chương trình mừng sinh nhật, xong được tặng thẻ, và dùng thẻ đó mới nói chuyện đc với máy ATM phải ko ạ, hay là cứ đút thẻ ATM của Maritime vào là tương tác đc vậy mẹ nó?
    • 255 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hay quá mẹ nó nhỉ, tuy chưa được thử nhưng em cảm giác cây ATM như vậy sẽ rất thận thiện với người dùng, quá hiện đại luôn ấy!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 556 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mabucuabo Xem bài viết
    Uh vì những cây ATM biết nói này đã được đặt tại các trung tâm thương mại ở Tp.HCM và Hà Nội vào các ngày cuối tuần mà, nên cũng đông người biết đến.
    Ra là họ đã đặt loại cây ATM này ở các trung tâm thương mại lớn rồi hả mẹ nó, thế nếu muốn được tham gia thì phải có thẻ truyền cảm hứng chứ thẻ thường của mình thì không có chức năng nói chuyện với máy đúng không ạ?
    • 405 Bài viết

• 216 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thienhang9009 Xem bài viết
    Các chị ơi đã ai nghe nói đến ATM biết nói chưa? Bà chị làm cùng cơ quan em mấy tuần trước có cho con đi chơi ở Lotte Mart, Gò Vấp kể lại, bà ý được mời trải nghiệm dịch vụ này đấy. ATM này ngoài nhiệm vụ nhả tiền còn trò chuyện luôn với KH giao dịch ý hi..hi.. à còn được tặng cả quà nữa cơ, hay không các mẹ ? đã mẹ nào từng giao dịch kiểu này chưa ạ ?
    Tớ cũng đọc trên mấy bài báo về vụ này,phải nói Maritime có sáng tạo khá đặc biệt nhỉ, chiếc máy chỉ để giao dịch rút tiền mà biết nói chuyện với người dùng, xem ra Maritime đánh vào tâm lý người dùng đây, chú trọng đến cảm xúc, tình cảm của khách hàng một cách rất tinh tế và thời đại đấy!
    • 465 Bài viết

• 398 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi songbiennui Xem bài viết
    Tớ cũng đọc trên mấy bài báo về vụ này,phải nói Maritime có sáng tạo khá đặc biệt nhỉ, chiếc máy chỉ để giao dịch rút tiền mà biết nói chuyện với người dùng, xem ra Maritime đánh vào tâm lý người dùng đây, chú trọng đến cảm xúc, tình cảm của khách hàng một cách rất tinh tế và thời đại đấy!
    Xã hội ngày càng phát triển khiến con người ta sống vội, thờ ơ và ít quan tâm lẫn nhau. Máy ATM này thì làm điều ngược lại, biết hỏi thăm, chúc sức khỏe và may mắn như một người thân quen. Bên cạnh đó còn nhận quà khiến người dùng cảm thấy thích thú vui vẻ hơn hẳn.
    • 198 Bài viết

• 152 Được cảm ơn

Xã hội ngày càng phát triển khiến con người ta sống vội, thờ ơ và ít quan tâm lẫn nhau. Máy ATM này thì làm điều ngược lại, biết hỏi thăm, chúc sức khỏe và may mắn như một người thân quen. Bên cạnh đó còn nhận quà khiến người dùng cảm thấy thích thú vui vẻ hơn hẳn.
    Thú vị thật đấy, em vẫn chưa hình dung ra nếu lúc đó em được nói chuyện cùng với máy ATM thì sẽ ngạc nhiên thế nào, rồi được máy hỏi han chúc sức khỏe nữa...xúc động thật ý chứ. Mà cái phần tặng quà, vậy là có cả nhân viên ngân hàng ở đó để tặng quà à mẹ nó?
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7