TIN TÀI TRỢ.

Có một thằng bạn thân ... ^^

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.93K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • 202 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    "Có một thằng bạn thân là con trai, sẽ chẳng ngại trời nắng chang chang làm hỏng nước da trắng mà phi xe đến và luôn có mặt mỗi khi ới một tiếng.

Có một thằng bạn thân là con trai, mỗi khi tâm sự sẽ chỉ cho mình đúng sai và phân tích cho mình nghe về tâm lí của một đứa con trai.

Có một thằng bạn thân là con trai, bên cạnh nó mình sẽ chẳng bao giờ thấy tự ti khi đi bên cạnh còn những con bạn thân xinh phát điên và dáng đẹp phát rồ.

Có một thằng bạn thân là con trai, khi khóc sẽ không phải nghe những câu "thôi khóc ít thôi, việc gì phải khóc" mà sẽ đưa vai cho mình tựa, nghe mình khóc, mình than để vai áo tèm nhem nước mắt nước mũi.

Có một thằng bạn thân là con trai, khi mình hét toáng lên rằng thèm người yêu, sẽ có người véo má mình và trêu "Yêu á? Anh ở đây này", nói thật thì tốt quá mà nói đùa thì cũng bớt cô đơn."

- st -

- - - - - -
    Cùng chi sẻ kinh nghiệm chi tiêu hiệu quả trên webtretho:https://www.webtretho.com/forum/f3950...hi-em-1999156/
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 52 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình cũng có 1 thằng bạn thân con trai như thế đó, nhưng hok có véo má, dựa vai như chủ top,
    Mỗi khi mình than thở đang ốm, mệt không ăn là phi xe tới cty chở mình đi ăn quán ngon ngon.
    Mỗi khi buồn buồn alo cf là phi xe qua chở đi cf tới khi nào chán rồi về chẳng ngại đường xa, kẹt xe.
    Mỗi khi muốn đi dạo cũng phi xe qua chở đi công viên đi mấy vòng rồi ngồi nói chuyện.
    Chiện bực dọc hàng ngày hay có gì mới hay ho là kể toẹt ra với nó, đi với nó mình cũng chẳng ngại mình lùn (vì bạn mình gần 1m8), mình vẫn là mình, vẫn thoải mái nói chuyện, là chính bản thân mình.
    Có sách báo gì hay or clip hài, or clip học hành cũng share nhau xem chơi. Quán nào ngon cũng dắt mình đến,..
    Chính những sự nhiệt tình này mà mình rất trân trọng tình bạn giữa 2 đứa. Có những tình bạn như thế đó!!!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 58 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

mình cũng có 1 thằng bạn thân, 2 đứa chơi chung vs nhau lắm, mình thích nó lắm mà ko dám nói, mỗi lúc ngồi cạnh nó là tim mình đập mạnh, hơi thở cũng gấp nữa, thực sự là đã rất yêu rồi, mẹ mình biết chuyện này, bà phản ứng dữ dội lắm vì mình là con 1, lại là thằng trưởng họ nữa chứ, mình phải làm sao bây giờ
    • 202 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vozerngaytho Xem bài viết
    mình cũng có 1 thằng bạn thân, 2 đứa chơi chung vs nhau lắm, mình thích nó lắm mà ko dám nói, mỗi lúc ngồi cạnh nó là tim mình đập mạnh, hơi thở cũng gấp nữa, thực sự là đã rất yêu rồi, mẹ mình biết chuyện này, bà phản ứng dữ dội lắm vì mình là con 1, lại là thằng trưởng họ nữa chứ, mình phải làm sao bây giờ
    Bài viết trên đây là nói về tình bạn khác giới. Tuy nhiên nếu bạn là con trai và đối tượng bạn thân của bạn là con trai thì cũng thật khó. Vì đã là tình bạn, nếu để nó trở thành tình yêu, hoặc là bền lâu, hoặc là sẽ ko còn gì cả.

Có thể bạn rất thích, và sự thích này cũng làm bạn thật đau khổ, nhưng bạn nên nghĩ thật kỹ. Nếu bạn thân của bạn thích con trai, và cũng thích bạn, điều đó thật tuyệt. Nhưng nếu bạn ấy thích con trai và ko thích bạn, cái này vẫn khả quan, hai bạn vẫn có thể giữ đc tình bạn như xưa. Nhưng điều hơi tệ là nếu như bạn ấy không thích con trai, bạn ấy có thể sẽ giật mình khi biết chuyện này. Nhưng mình nghĩ bạn ấy là bạn thân của bạn, thì sẽ ko đến mức ko cứu vãn được mối quan hệ. Tóm lại, mình hy vọng bạn suy nghĩ thật kỹ trc khi hành động nhé
    Chúc bạn may mắn
    - - - - - -
    Cùng chi sẻ kinh nghiệm chi tiêu hiệu quả trên webtretho:https://www.webtretho.com/forum/f3950...hi-em-1999156/
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 444 Bài viết

• 310 Được cảm ơn

vô dành 1 dòng cho thằng bạn mình
    chưa bao giờ gọi nhau là bạn thân, nhưng hay đi cf, xem phim, du lịch vs nhau, thật thoải mái, nó là thằng dễ thương nhất mà mình gặp
    • 199 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Mình là boy muốn kiếm 1 con nhỏ bạn thân mà không có nè.Lúc học cao đẳng lên đến ĐH toàn chơi chung với đực rựa không.Muốn kiếm bạn thân khác giới cơ sao mà khó thế con gái Sài Gòn đâu hết rùi tại sao để mình chơi chung với đực rựa khong vậy lúc nào cũng ăn nhậu cờ bạc.
    • 202 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhlongpr Xem bài viết
    Mình là boy muốn kiếm 1 con nhỏ bạn thân mà không có nè.Lúc học cao đẳng lên đến ĐH toàn chơi chung với đực rựa không.Muốn kiếm bạn thân khác giới cơ sao mà khó thế con gái Sài Gòn đâu hết rùi tại sao để mình chơi chung với đực rựa khong vậy lúc nào cũng ăn nhậu cờ bạc.
    Chính vì bạn toàn ăn nhậu vs cờ bạc nên làm sao có cô bạn thân đc, trc đây nếu bạn thường xuyên tham gia các hoạt động ngoại khóa, tình nguyện,... tham gia các buổi gặp gỡ thì có lẽ giờ bạn đã có mấy cô bạn thân rồi ấy chứ
    - - - - - -
    • 199 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phongnguyet2t2 Xem bài viết
    Chính vì bạn toàn ăn nhậu vs cờ bạc nên làm sao có cô bạn thân đc, trc đây nếu bạn thường xuyên tham gia các hoạt động ngoại khóa, tình nguyện,... tham gia các buổi gặp gỡ thì có lẽ giờ bạn đã có mấy cô bạn thân rồi ấy chứ
    Bây giờ đã quá trể rùi năm sau đi làm rùi muốn quay lại thời đó quá ah bạn phong nguyệt mua dùm mình chiếc máy thời gian của Doremon đi mình sẽ trả tiền cho bạn sau
    • 229 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có 1 tên bạn thân là con trai tuyệt lắm, vừa là bạn trai, vừa là anh trai, thỉnh thoảng như em trai, rõ ràng là bạn, rồi có lúc tám chuyện như chị em chúng mình =)))) Tóm lại, có 1 thằng bạn thân thật hạnh phúc <3
    • 199 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lienhoa2687 Xem bài viết
    Có 1 tên bạn thân là con trai tuyệt lắm, vừa là bạn trai, vừa là anh trai, thỉnh thoảng như em trai, rõ ràng là bạn, rồi có lúc tám chuyện như chị em chúng mình =)))) Tóm lại, có 1 thằng bạn thân thật hạnh phúc <3
    Mình ước có 1 con bạn thân mà không dc nè
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình đã từng và giờ mong muốn có một người bạn khác giới. Lúc trước mình có một người bạn khác giới là nữ, hai đứa cũng đi xem phim, ăn hàng này nọ,...thậm chí mình còn làm những món quà thủ công để tặng bạn ấy nữa, chủ nhật mình có nấu ăn gọi qua nhà chơi nhưng nhất quyết hok qua bắt mình mang qua (điều này mình nản nhất). Ở chúng mình hok tồn tại cái gì gọi là tình yêu, nhưng chúng mình lại muốn người ta nhìn nhận chúng mình như thế, nhưng rồi người bạn này có những tính cách mà mình hok ưa gì được, làm biếng, chứng tự sướng, giả vờ ngây ngô, làm điệu,..dần dần những công việc trên trở thành một ác mộng đối với mình. Mình còn cóa con bạn khác ở xa nữa, thỉnh thoáng chúng mình có gặp nhau, bồ nó gọi... nó nói thẳng luôn là đang đi chơi vs thằng H...Có được tình bạn như thế thật tuyệt vời..
    Chuyên các sản phẩm liên quan đến việc làm đẹp cho chị em, thực phẩm bổ dưỡng chăm sóc cho sức khỏe.
    • 202 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhlongpr Xem bài viết
    Mình ước có 1 con bạn thân mà không dc nè
    muốn có bạn thân nếu ko phải là thân từ nhỏ, thân từ hồi đi học, thì phải là ng vô cùng hợp cạ, hợp từ suy nghĩ đến hành động, kiểu tri kỷ ấy, thì mới thân đc :v
    - - - - - -
    • 539 Bài viết

• 794 Được cảm ơn

Rất may mình có 1 thằng bạn cực thân...hehe, kể ra có thằng bạn thân cũng sướng,
    Sống trong đời sống, cần có 1 tấm lòng...!
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hự, mình cũng muốn có một thằng bạn thân, cơ mà vì nhút nhát nên chẳng bao giờ dám nói chuyện với lũ con trai. T.T
    • 75 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Sao chả thấy đúng mí mình í :3 thằng b thân của mình n sẵn sàng ôm sạch đồ ăn vào lòng n và ăn ngon lành khi mình k có j ăn, mình đang ăn n cũng sẽ giật để ăn tiếp. ) là thằng lúc nào cũng nguyền rủa mình sẽ ế, k ai y. Nhưng lại là thằng nói "đừng khóc, t đến r mới dc khóc" "m muốn ăn j" "thế có chuyện j kể cho t nghe" , là thằng cả năm chả gặp đi chăng nữa thì khi gặp nhau vẫn có rất nhiều chuyện để nói. Nhớ n quá r.
    • 81 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    uh
    nghĩ đi nghĩ lại có 1 thằng bạn rất sướng =)) đôi khi người yêu còn chả bằng
    cãi nhau cả ngày không hết chuyện nữa <3
    12009f4f77bdb58c25de918e7b23fb2ee1d0f6643e2a1-ZU9A9C_fw658
    Đã là mộng thì làm gì có thật