TIN TÀI TRỢ.

Chị ve chai làm bể đèn ô tô giá 5,3 triệu, tài xế không nhận tiền bồi thường

• 48.3K Lượt chia sẻ
  • 611K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • 13 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chuot_b2 Xem bài viết
    đọc câu chuyện này mới nhớ lại.
    vừa rồi mình đi dạy về bị tai nạn .chiếc xe đạp của một ng con gái đi sang đường bất ngờ.làm xe máy của 2 em sinh viên đi không kịp trở tay đâm sượt qua rồi lao sang bên làn đường bên kia đâm cái rầm vào xe mình đi ngược chiều.trong lúc 2 xe máy té nhào lò mò bò dậy.mấy người bên kia đường cũng mang xe vào lề dùm cho khỏi kẹt xe.quay lại người ta thấy chị đi xe đạp kia chuồn đường nào đi mất tiêu. có thể thông cảm vì con gái họ sợ bị bắt đền nhưng cũng đáng trách,ngay cả một lời xin lỗi ,hỏi han cũng không có mà bỏ chạy.thiệt tình.
    p/s: mình đi vào bệnh viện đa khoa đồng nai.có cô kia đi xe tay ga.đưa cho anh giữ xe 500k mà trong khi tiền vé có 2k lằng nhằng một hồi anh nhân viên thì kêu em bán bãi giữ xe thối tiền cho chị à,chị kia thì kêu hok có tiền.một hồi mình đứng sau nói anh kia để mình trả cho.thế rồi chị đi xe kia rồ ga phóng cái vèo ,không thèm quay lại nhìn mình hay nói một lời cảm ơn .thực sự mình cũng chẳng cần nhưng thấy con người sao tiết kiệm lời xin lỗi và cảm ơn với nhau thế nhỉ.
    Như bạn là lòng tốt bị đặt nhầm chỗ rồi đấy. Phải công nhận là có nhiều người tốt và biết sống nhưng có nhiều người đúng là ko ưa nổi. Like cho hành động của bạn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 6,540 Bài viết

• 985 Được cảm ơn

Toàn chuyện ngôn tình ý
    • 16,166 Bài viết

• 1,440 Được cảm ơn

Hy vọng cuộc sống còn nhiều người tốt như bạn
    kho0epq7v8qkkLYhDSn32hfo2pn9zk
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 38 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đọc câu chuyện trên mà mình thấy vui .Nhưng đọc comen của các bạn mình thấy buồn xin lỗi mấy bạn có suy nghĩ tích cực nhé , mình buồn cho những suy tiêun cực nếu thử hỏi ai cũng nhìn đời giống các bạn thì cuộc sống này sẽ ra sao , cuộc sống luôn tồn tai xong xong giữa cái tốt và cái xấu mà cái tốt luôn luôn hơn cái xấu một bậc bởi vậy cuộc sống mới ngày một Tốt hơn ví dụ như có cơm từ thiện trà đá miễn phí bánh mỳ miễn phí và giờ đây có có quán nước 5000 ko cần người đứng bán ai uống gì thì uông chỉ cần bỏ 5000 là ok ai ko bỏ cũng ko sao .từng đó cũng cho ta thấy xã hội ngày môt tốt đẹp hơn cảm ơn bạn đã cho mọi người câu chuyện đầy tình người
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 34 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Xã hội cần nhiều người hơn thế, biết là người ta khó khăn, nhưng đa số nhiều người vẫn lấy tiền đền bù chứ không cho chị ve chai
    Chúng tôi chuyên sản xuất Bồn rửa chén đá nhân tạo, xem chi tiết tại: https://chauruabat.net/
    • 1,197 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Đâu đó vẫn còn nhiều người tốt quá.
    0_dte122233345666777888
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3