TIN TÀI TRỢ.

Các nàng yêu sách vào đây điểm danh nha nha nha

• 0 Lượt chia sẻ
  • 41K Lượt đọc
  • 246 Trả lời

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • 66 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mình cũng xin một vé tham gia hội "mọt sách" này với.
    Mình là nữ, ở SG. Mình hay tìm một góc đọc sách ở các quán cà phê trong tp để vênh mông với đám sách "mượn của mượn" của mình (Tại mình hay trao đổi sách với các bạn khác để đọc ấy >_< )
    Bạn nào cùng sở thích này, thì hôm nào đi cà phê đọc sách / bình luận sách với mình đi .

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 357 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

ai ham chuyện mật mã tây tạng như em không, đọc cả chục lần rồi mà mỗi khi buồn buồn lại lôi ra đọc lại . hihi
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

contact đi b!
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 79 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Những điều trường Harvard không day bạn, sách này hơi bị hay, đọc xong muốn đi du học ngay và luôn
    • 95 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

Hi cả nhà! Mình không phải là mọt sách nhưng cũng rất thích sách. Mình tham gia với nhé!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi KathyHuynh1 Xem bài viết
    Mình thấy "Suối nguồn" dễ đọc mà, khá hay. Nhân vật chính quyết tâm theo đuổi đam mê of mình tạo nên sự khác biệt và sau bao khó khăn cũng thành công vang dội.
    Mình thấy " Suối nguồn" thật tuyệt vời! Đối với mình thì nó không dễ đọc lắm, bởi nó rất triết lý, sâu sắc, nhưng lại rất lôi cuốn và không muốn dừng. Không giống như một số cuốn sách khác có thể đọc một lần thì hiểu hết ý nghĩa, có những đoạn mình phải đọc đi đọc lại nhiều lần mới hiểu triết lý của nó. Nhìn cuốn sách dày có nhiều bạn sẽ nản, nhưng thực sự rất hay và ý nghĩa. Mình đọc sao mà chẳng thấy chán, chỉ sợ hết mất. Hi.
    Một số sách mình đã và đang đọc thấy rất hay post lên đây ai có nhu cầu thì tìm đọc nhé!
    1. Hành trình về phương đông
    2. Suối nguồn
    3. 7 thói quen để thành đạt
    4. Phi lý trí.
    5. Đàn ông sao hỏa, đàn bà sao kim
    6. Đọc vị bất kỳ ai (mình mới nghe audiobook) thấy ok.
    =>Ngôn tình mình mới đọc có hai quyển:
    1. Bên nhau trọn đời - Cố Mạn
    2. Phải lấy người như anh - Trần Thu Trang.
    => Sách về nuôi dạy con mình cũng mới đọc được hai quyển, thấy rất hay, sách nói về sự giáo dục con từ sớm:
    1. Em phải đến Harverd học kinh tế.
    2. Vô cùng tàn nhẫn, vô cùng yêu thương.
    Chúc cả nhà luôn luôn vui vẻ và yêu đời nhé!
    • 17 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình đọc nhiều lắm, chủ yếu là sách nước ngoài, ôi ôi, chắc cũng vài trăm quyển rồi, nhưng mình thích Musso, Marc Levy, Dan Brown, Nicholas Sparks, Tân Di Ổ, Đồng Hoa...
    Nhân tiện, có bạn nào muốn đổi truyện với mình ko? Đây là 1 phần tủ sách của mình, hihi.
    379703_1778542178953176_1000808432_n
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hay thế!mình cũng rất thích sách nhưng ko có time để đọc,nếu có link đọc trực tuyến thì tốt quá các mẹ ạ!