TIN TÀI TRỢ.

Các chị các mẹ cho em hỏi ý kiến nên học thêm thứ gì lúc rảnh với ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 425 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em chào các chị, các mẹ ạ.
    Chả là em năm nay cũng đã 24 tuổi rồi, không phải là chưa muốn có người yêu nhưng vì cái duyên nó chưa đến
    Mà em thì lại rảnh quá, em hiện đang là một nhân viên ngân hàng, làm giờ hành chính, công việc nhàn mà thu nhập cũng tàm tạm ạ. Em thì cũng chẳng có đam mê gì to tát để thức đêm thức đêm theo đuổi, nhưng cứ thấy tuổi trẻ trôi qua vô ích thì thấy có lỗi với bản thân quá!
    Em hy vọng các chị em trong diễn đàn cho em một số lời khuyên đi học thêm cái gì vừa có ích lại vừa thú vị với ạ.
    em cảm ơn nhiều ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,019 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Đừng nôn nóng, chuyện duyên số không nói trước được điều gì
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

dạ, thế nên em mới đi hỏi ý kiến các chị xem thử trong lúc nhàn rỗi nên học thêm cái gì đấy ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 187 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

học may, học nấu ăn... học nữ công gia chánh đi bạn duyên sẽ tới nhanh hơn, hay đến lúc thất nghiệp cũng có ít tài lẻ để mưu sinh
    còn ko thì học võ, học múa...
    nói chung là nhiều lắm, chủ yếu là bạn có kiên trì học hết hay ko
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 28 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Tranh thủ đi du lịch để trải nghiệm em ơi, đấy cũng là 1 cách học. Học những điều mới mẻ ở những nơi mới với những con người mới, văn hoá mới với mình.

Tranh thủ rỗi rãi đọc sách nữa nhé. Cứ đọc rồi sẽ thấy ko uổng phí thời gian đâu.

Nếu em muốn học kiểu phải qua trường lớp bài bản thì hay đi học 1 ngoại ngữ mới?!!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của yeuhong
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

em đi du lịch cũng tàm tạm chị ạ vì em chỉ nghỉ có hai ngày cuối tuần thôi ý.
    em đã đi học múa với cả học vẽ, thư pháp rồi cơ mà ko có duyên lâu dài, chỉ thạo một cái là thôi, cứ được khóa hai khóa để biết xong cái là bỏ !
    em định đi học nấu ăn, làm bánh nhưng mà sợ mình ko có khiếu lại hỏng hết.
    chắc là đi học thêm tiếng,..có vẻ là có ích nhất :d
    còn sách đọc xong, đọc bao nhiêu mà cũng thấy đời mình mờ mờ tối chị ạ Nói chung em cứ thấy mình sống không có mục tiêu nên cứ thấy làm cũng đc, ko làm cũng đc, khi thế này khi thế khác.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 28 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Đúng là ko có mục tiêu thì làm gì cũng thấy làm cũng đc mà ko cũng chẳng sao thật 😪
    Đôi khi trong cuộc sống có những lúc cảm giác bị lạc lõng theo kiểu ấy.
    Em thử tham gia một lớp thiền hay yoga bao giờ chưa? Cũng hay đấy!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của yeuhong