TIN TÀI TRỢ.

Bức tranh ẩn dụ thâm thúy về triết lý tình yêu gây tranh cãi

• 46.9K Lượt chia sẻ
  • 855K Lượt đọc
  • 51 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • 34 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Trong bức tranh này như kiểu phụ nữ kiểu gì cũng chết hay còn dùng từ mỹ miều hơn là "hy sinh" vậy.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 37 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

sự tin tưởng đôi khi cũng giống như đặt cược thứ gì đó, có thể cứu bạn hoặc có thể giết chết bạn, vậy thôi.
    • 100 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cubi26022014 Xem bài viết
    Giá chồng mình hiểu được điều này nhỉ?
    Đưa post này cho anh ấy đọc
    the tresor for rent in Sai Gon | river gate apartment for rent in 4 district HCMC
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hay quá ạ =))
    • 482 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Ai cũng có tính toán và sự không tin tưởng đối phương.
    “Stay together
    No matter what the weather…”
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

"- Đàn ông là vậy mà! họ luôn muốn mọi thứ được kiểm soát trong tầm tay của họ! nhưng họ luôn "phải" tỏ ra mình mạnh mẽ, muốn được vợ quan tâm chăm lo, đồng thời muốn vợ luôn cố gắng chăm sóc cho mình, con cái và giải quyết trong mọi tình huống..!
    - Nhưng nhiều lúc điều đó lại làm cho phụ họ cảm thấy điều đó là ích kỉ, thiếu đi sự chia sẻ, và họ cảm thấy cuộc sống vợ chồng thiếu đi sự tin tưởng.. làm người đàn vợ căng thẳng, mệt mỏi và trở nên cằn cỗi và thiếu đi sự lãng mạn, ngọt ngào.
    p/s: là 1 người phụ nữ chúng tôi tự hiểu trách nhiệm của mình!"
    • 27 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bức tranh này có nhiều ẩn ý qua. Nó sẽ khiến cho rất nhiều người mỗi người 1 ý và thế là tha hồ mà cãi nhau
    • 30 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tất cả cũng chỉ vì lòng tin mà làm hại chính mình! Nhìn bức tranh mà đau lòng...
    Hãy thử vận may qua thong ke xsmb !
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có thể hiểu là cô gái này rất kém thông minh khi mà không giơ tay cầm chìa khóa lên để tràng trai với lấy
    còn tràng trai thì cũng kém thông minh luôn khi mà không giơ chân ra để cô gái bám vào vì có thế thấy rằng khả năng cô gái với được chân tràng trai xẽ cao hơn là cô với tay tràng trai.nói tóm lại hai đứa này là hai đứa ngu nên không đến được với nhau.quá ngu
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chỉ đơn giản là như thế này thôi
    có thể hiểu là cô gái này rất kém thông minh khi mà không giơ tay cầm chìa khóa lên để tràng trai với lấy

còn tràng trai thì cũng kém thông minh luôn khi mà không giơ chân ra để cô gái bám vào vì có thế thấy rằng khả năng cô gái với được chân tràng trai xẽ cao hơn là cô với tay tràng trai.nói tóm lại hai đứa này là hai đứa ngu nên không đến được với nhau
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 7,134 Bài viết

• 8,265 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đấy làm đang yêu nhau, còn vợ chồng thì sao nhỉ???
    comment by WTT mobile view
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn đang hỏi mình hả?bạn thấy mình phân tích có đúng không.
    chỉ đơn giản là như thế này thôi
    có thể hiểu là cô gái này rất kém thông minh khi mà không giơ tay cầm chìa khóa lên để tràng trai với lấy mà lại giơ tay kia

còn tràng trai thì cũng kém thông minh luôn khi mà không giơ chân ra để cô gái bám vào vì có thế thấy rằng khả năng cô gái với được chân tràng trai xẽ cao hơn là cô ta với được tay tràng trai.nói tóm lại hai người này là hai người kém thông minh. nên chết là đúng rồi
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3