TIN TÀI TRỢ.

Anh quên cài khuy áo ngực cho em

• 37.6K Lượt chia sẻ
  • 791K Lượt đọc
  • 107 Trả lời

• Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 22 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Một cô gái bản lĩnh.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,037 Bài viết

• 288 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tan vỡ

Mở ngăn kéo rồi anh bỏ ngỏ
    Bút viết xong không đậy nắp bao giờ
    Ôi anh yêu, lơ đãng đến là
    Con nai rừng của em...

Tất cả rồi dễ qua đi, qua đi
    Chúng mình sẽ thành vợ thành chồng
    Nếu không có một lần...
    Một lần như đêm nay
    Sau phút giây
    Êm đềm trên ghế đá
    Anh không cài lại khuy áo ngực cho em

(Rút trong tập Lối nhỏ)
    Dư Thị Hoàn
    [/URL="https://web.facebook.com/banhdayquanganhngontaihaiphong" Bánh dày quán Gánh ngon tại Hải Phòng]
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên webtretho
    • 4 năm
    • 716 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

bạn gái trong bài viết thật là dũng cảm!!! Có lẽ cô ấy đã làm đúng
    • 37 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chuyện này có thật không nhỉ???
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 319 Bài viết

• 277 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhngan862011 Xem bài viết
    Chuyện này có thật không nhỉ???
    Mình không biết câu chuyện này có thật hay k, đây là một bài viết của một độc giả gửi về cho Aezuum.com bạn ạ. Mình thấy nó rất ý nghĩa nên chia sẻ lên cho mọi người cùng đọc
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 26 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

đúng là tìm được người phù hợp với mình thật khó
    • 6 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Một câu chuyện đáng suy ngẫm cho chị em
    • 651 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Đúng là nên từ bỏ trước khi người ta từ bỏ mình...thật sự thì người này k đáng. Cô gái trong truyện thật đáng ngưỡng mộ
    • 16 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Bài viết của bạn làm mình nhớ tới bài viết " Váy em đây, tay anh đâu" của tác giả Hoàng ANh Tú mà mình đã đọc ít lâu trên 1 tờ báo. Nó cũng là câu chuyện về những điều phía sau sex, về tình yêu và cảm nhận của các cô gái sau mỗi cuộc yêu. Làm tình với đàn ông đôi khi chỉ là bản năng, nhưng với phụ nữ nó là 1 điều thiêng liêng và thăng hoa, điều mà các cô gái mê mẩn đôi khi không phải là những lúc cao trào mà chính là những phút giây mãn nguyện được người mình yêu ôm trọn trong vòng tay sau khi kết thúc. Có người ví rằng, phụ nữ sau mỗi cuộc ái ân như con phượng hoàng vừa cháy trong lửa để hồi sinh.Một người đàn ông yêu bạn là người sẽ chú ý để nâng niu bạn, nâng niu những xúc cảm của bạn, sẽ lưu giữ những phút giây của cả 2 với thái độ trâng trọng nhất. Còn ngược lại nếu họ đến với bạn chỉ vì tình dục thì sau khi thỏa mãn họ sẽ phủi mông mà bỏ đi, bỏ lại cô gái với những hẫng hụt tràn trề.
    Thế gian có bao nhiêu người có thể giúp bạn mặc lại quần áo sau mỗi cuộc yêu?
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 319 Bài viết

• 277 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Janny_Tran12 Xem bài viết
    Bài viết của bạn làm mình nhớ tới bài viết " Váy em đây, tay anh đâu" của tác giả Hoàng ANh Tú mà mình đã đọc ít lâu trên 1 tờ báo. Nó cũng là câu chuyện về những điều phía sau sex, về tình yêu và cảm nhận của các cô gái sau mỗi cuộc yêu. Làm tình với đàn ông đôi khi chỉ là bản năng, nhưng với phụ nữ nó là 1 điều thiêng liêng và thăng hoa, điều mà các cô gái mê mẩn đôi khi không phải là những lúc cao trào mà chính là những phút giây mãn nguyện được người mình yêu ôm trọn trong vòng tay sau khi kết thúc. Có người ví rằng, phụ nữ sau mỗi cuộc ái ân như con phượng hoàng vừa cháy trong lửa để hồi sinh.Một người đàn ông yêu bạn là người sẽ chú ý để nâng niu bạn, nâng niu những xúc cảm của bạn, sẽ lưu giữ những phút giây của cả 2 với thái độ trâng trọng nhất. Còn ngược lại nếu họ đến với bạn chỉ vì tình dục thì sau khi thỏa mãn họ sẽ phủi mông mà bỏ đi, bỏ lại cô gái với những hẫng hụt tràn trề.
    Thế gian có bao nhiêu người có thể giúp bạn mặc lại quần áo sau mỗi cuộc yêu?
    Bạn nói rất đúng, người yêu mình thì sẽ nâng niu và trân trọng mình.
    • 83 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đọc câu chuyện của bạn mà thấy bùn quá.chỉ có chị e phụ nữ là khổ thôi
    • 226 Bài viết

• 271 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi giodonghn1 Xem bài viết
    anh này chưa kịp tỉnh ngộ thì nàng đã bỏ đi roài, chết cái tội lười
    vậy cũng có thể nói là do nàng không kiên nhẫn
    You are my sunshine !!!!!
    kỉ niệm không là gì nếu ta muốn buông bỏ
    là tất cả nếu ta muốn khắc ghi !
    • 9 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Theo mình thấy thì có rất ít người đàn ông nào để ý tới việc mặc đồ lại cho người yêu lắm. Người đàn ông mà từ trước đến giờ chỉ cài khuy áo ngực cho mình khi nào mình...nhờ giúp thôi. Đó là chồng mình hiện tại! Ái chà chà! không nên trông mong gì ở mấy ông hết
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 319 Bài viết

• 277 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xuannghi2014 Xem bài viết
    Theo mình thấy thì có rất ít người đàn ông nào để ý tới việc mặc đồ lại cho người yêu lắm. Người đàn ông mà từ trước đến giờ chỉ cài khuy áo ngực cho mình khi nào mình...nhờ giúp thôi. Đó là chồng mình hiện tại! Ái chà chà! không nên trông mong gì ở mấy ông hết
    Cái chuyện cài khuy áo ngực ở đây chỉ là tượng trưng thôi bạn. Mục đích của câu chuyện này ngta muốn nói là sau những phút giây ân ái, người đàn ông quay đít đi bỏ mặc ng phụ nữ của mình nằm đó như kiểu "gái" chơi xong thì phủi đít ý.Chứ không nói riêng hành động cài khuy áo hay mặc quần áo (nếu dc hành động đó thì càng thể hiện rằng họ yêu quý và trân trọng mình)
    • 41 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Nói rất hay!
    • 284 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cô gái ấy thật cam đảm .Chúc bạn hạnh phúc
    • 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cô gái đó can đảm quá, hy vọng cô sẽ tìm được một nửa của mình.
    • 38 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

đọc hết rồi mak vẫn đặt câu hỏi: liệu D có thức tỉnh và trân trọng, níu giữ H lại và yêu cô ấy nhiều hơn k? Nếu k có cn đó xảy ra thì chắc chắn khoảng thời gian sau đó sẽ rất khó khăn đối với H, nhưng cn gì rồi cũng sẽ qua, lần vấp ngã này sẽ giúp H mạnh mẽ và sống tốt hơn thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 319 Bài viết

• 277 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huynhquocy Xem bài viết
    đọc hết rồi mak vẫn đặt câu hỏi: liệu D có thức tỉnh và trân trọng, níu giữ H lại và yêu cô ấy nhiều hơn k? Nếu k có cn đó xảy ra thì chắc chắn khoảng thời gian sau đó sẽ rất khó khăn đối với H, nhưng cn gì rồi cũng sẽ qua, lần vấp ngã này sẽ giúp H mạnh mẽ và sống tốt hơn thôi
    Cũng không biết hành động đó có làm D thức tỉnh hay không? Nếu thật sự yêu cô ấy, thì D đã không hành động như thế, đó là cái khiến H thất vọng và cô ấy biết D không hề trân trọng cô ấy. Chính vì thế nên mới chọn quyết định ra đi.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

buông tay rất khó khăn một khi đã yêu thật lòng. Đau lắm
  • Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6