TIN TÀI TRỢ.

7 việc đừng nên làm trên facebook nữa

• 83.7K Lượt chia sẻ
  • 729K Lượt đọc
  • 65 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • 260 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Rất dị ứng với những người coi fb là quyển nhật ký, mỗi ngày up hàng trăm cái status kể lể chi tiết mọi việc đã làm trong ngày mà không biết chẳng ai quan tâm bạn sống chết ra sao.

Cực kỳ dị ứng với những người liên tục up ảnh ăn chơi của mình lên fb, hoặc up ảnh cuộc sống 24/7 của mình với bạn trai/ bạn gái, để thể hiện ta đây đang hạnh phúc và đắm chìm trong tình yêu. Người ngoài nhìn vào sẽ chỉ thấy bạn là người nghiện khoe, sống vì thế giới ảo, ngày nào cũng chăm chăm nhìn vào cái điện thoại.

Cực ghét những người có chuyện buồn bực đều lôi lên fb chửi thề, chửi đổng, chửi chua ngoa. Chửi cho sướng miệng, chửi để cho người khác thấy là mình ghê gớm, không dễ bị bắt nạt mà không biết người ngoài nhìn vào chỉ thấy bạn là một đứa trẻ con không hơn không kém, đến cảm xúc cá nhân còn không biết kiềm chế, cái gì cũng bôi ra cho người ngoài xem.

Tóm lại dùng SNS là phải xác định sẽ bị nhận xét từ hàng trăm nghìn con mắt người ngoài, cẩn thận và hạn chế vẫn hơn ^^
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

List Friends em còn có một cô ngày nào cũng đăng hình đi ăn với người yêu. Ngày nào cũng ít nhất là 3-4 tấm, cứ có mỗi kiểu hôn hít dựa dẫm vai nhau mà cứ chụp rồi đăng suốt riết mà phát bực
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 28 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Len face chu yeu la de moi nguoi tu suong va dang status...gio khong nen thi phai pit lam nao?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 64 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mariafresverywell Xem bài viết
    Len face chu yeu la de moi nguoi tu suong va dang status...gio khong nen thi phai pit lam nao?
    Muốn làm sao thì làm, ng ta nói thì kệ đi. Nghe và làm hay ko thì do mình. Đâu có ai bắt ép mà sợ. Cứ làm những gì mình thik, mặc dù mình cũng ko thik post, up hình lên fb but mà đó là quyền của mọi ng, họ làm gì thì làm ko ảnh hưởng tới mình la dc rồi.
    • 30 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình ghét nhất ai đăng bài mà tag mình vào, suốt ngày điện thoại nó cứ báo liên tục điên cả người
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đại ghét 1,2,4,6,7
    Ô, thế là ghét gần hết :P
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4