TIN TÀI TRỢ.

7 việc đừng nên làm trên facebook nữa

• 83.7K Lượt chia sẻ
  • 729K Lượt đọc
  • 65 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 94 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Hehe, lại còn các cặp vk ck suốt ngày lên đăng stt rồi khen nhau đẹp trai xinh gái, rồi yêu ntn, ở với, nhau mà sáng nào cũng đăng stt chào nhau, chúc nhau...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 78 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mình có nhỏ bạn 40t 2 con vô đại hic rôi. Vay mà 1 ngay chắc 8 lần bỏ buoi sáng đăng hinh chuc tot lành trua an cơm post.. truoi mưa .buon..post... nóng muốn điên post...k có ai rut đi trà sưa .. cung pót... cứ mở máy lên là thấy cái bản mặt chình ình.. rồi toàn là trai già trẻ bé lớn gì củng cm.. ai khen thi ok ai noi gì sơ xuât thì chưởi.minh thấy bịnh hoan va rẻ rúng quá bỏ theo dỏi luôn ..vi mình cung hay 8 ..hi..hi..hi..
    • 42 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình nghĩ còn một điều nữa là đừng khoe ảnh con cái tràn lan nữa, như vậy là làm hại các bé. Mình không thích những người chụp ảnh nude của con rồi còn tag người khác vào, bình luận nhố nhăng phản cảm không chịu được, chẳng khác gì quấy rối cả.
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em không khoái lắm cái vụ chụp hình ăn uống up lên tag này nọ kia. Bữa đi ăn với con bạn, đợi nó lúi cúi chụp hình, up fb xong xuôi là đồ ăn nguội ngắt từ đời nào. Thiệt bực dễ sợ.
    • 166 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình có con bạn tối ngày lên facebook mà cứ gặp nó đăng status, với lại tự sướng. Lên mỗi facebook là gặp mặt nó, định block luôn không biết có nên không
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình rất đồng ý và tâm đắc với điều này "Mời bạn bè chơi Candy Crush" sao nhiều người cứ mời hoài mà như thế thật sự làm mình thấy như bị vi rút vậy
    • 3,843 Bài viết

• 9,198 Được cảm ơn

Mình khó chịu nhất là các mẹ cứ luôn khoe chồng khoe con, nào là hnay đi dạo, nào là con bị đứt tay rồi thì là khóc nhè ko đi học, lại cả hnay ăn món gì.... Thi thoảng chia sẻ vui với mọi ng ko sao chứ có nhiều ng mỗi ngày tận vài lần như thế, chả hiểu họ có nghĩ mọi người thấy mệt mỏi phiền phức khi mỗi lần mở fb lại bị đập toàn cái linh tinh vô mắt ko nhỉ
    Rượu là thứ để say, nhưng hãy say thật ngọt ngào. Tình là thứ để “điên”, nhưng hãy điên thật êm ái.

https://www.webtretho.com/forum/f3740...cuo-i-1913101/

https://www.webtretho.com/forum/f233/.../#post33337468
    • 103 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

mình ghét bị mời chơi mấy trò game trên mạng và cái kiểu thích thể hiện, khoe khoang ra vẻ ta đây giỏi hơn người của 1 số thành phần trong list. Cuộc sống của họ từ A - Z đi đâu làm gì cũng đăng lên và ai cũng biết hết, lúc nào vào face cũng cả loạt tâm trạng của họ. Nhiều lúc rất khó chịu. May là mình ko khiến bạn bè phải khó chịu vì những lỗi như trên!
    “Ck ui, anh lạc ở đâu giữa 8 tỉ người zậy? Xuất hiện và bù đắp nỗi cô đơn cho em đi! Bố mẹ giục cưới lắm roài! Anh ở đâu???”

• 651 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

ghét nhất là mời game, mời like, phiền cực
    càng ghét những người hở tí là cập nhật fb, đi đến đâu cũng check in
    • 539 Bài viết

• 794 Được cảm ơn

Mình cũng bị dính cái hay đăng ảnh... thi thoảng có vụ gì cùng bọn bạn là chụp túi bụi rùi đăng lên chém gió với nhau...hê hê
    Sống trong đời sống, cần có 1 tấm lòng...!
    • 32 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Mình đồng ý với bài viết, bản thân còn ghét thêm: đi ăn gì, nhà ăn món gì cũng đăng; thường xuyên khoe chồng khoe con, khoe gia đình hạnh phúc, 1-2 lần thì được đằng này ngày nào cũng thấy, phán ớn, mà k hiểu sao lượt like cũng nhiều, hay tại mình ganh ghét với người ta?
    Nên nhớ, mình thể hiện trên FB thế nào chính là thể hiện tính cách của mình. Đừng để người ta tay bấm Like mà đầu nghĩ "đúng là chân dài óc ngắn". Một số bạn bè mình đã bình luận như vậy đó.
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình không dính cái nào
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

tui là tui ghét cay ghét đắng các bạn chơi game trên face rồi mời mọc kiếm điểm ngày trc thì game làm vườn cây cối gì gì đó h thì toàn candy.
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nhưng điện thoại thông minh chụp hình nét yêu thích thời trang thì chụp ảnh tự sướng là điều đương nhiên với người ngồi lễ tân mà phải ko các bạn
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyanh2608 Xem bài viết
    Mình cũng bị dính cái hay đăng ảnh... thi thoảng có vụ gì cùng bọn bạn là chụp túi bụi rùi đăng lên chém gió với nhau...hê hê
    Sao bọn trẻ bây giờ thích đăng ảnh thế nhĩ.... Phải chăng cái đẹp là phải phô ra cho người ta biết sao @@
    • 539 Bài viết

• 794 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anduongvuong Xem bài viết
    Sao bọn trẻ bây giờ thích đăng ảnh thế nhĩ.... Phải chăng cái đẹp là phải phô ra cho người ta biết sao @@
    Cũng chẳng phải chụp cái mặt rùi pst để đăng lên, mà thi thoảng lũ bạn hay chụp troll nhau cho vui rồi chém gió thôi ạ,
    Sống trong đời sống, cần có 1 tấm lòng...!
    • 60 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

tớ thì ghét nhất cái không thuộc 7 điều trên, fb bị "tát" những cái mẫu quảng cáo bán hàng ol! Nhìn mà oải!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 349 Bài viết

• 836 Được cảm ơn

Mình thấy các mẹ để ý làm gì cho nhức cả đầu, tại trang cá nhân người ta, người ta thích làm gì thì làm, mình cứ block đi là xong. Chứ quan tâm làm gì.
    • 171 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    còn vài điều bị ghét như : chụp hình tự sướng nguyên cái bản măt rồi tag ten vai chục người vào để chúc ngủ ngon
    và ghét nhất cái thể loại post hình đồ ăn rồi kèm theo cái stt" bữa ăn đạm bạc" >>> có ăn là mừng rồi, vậy những người k có ăn thì sao chớ.
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ghét nhất là mời chơi game với mấy stt than đau đớn khổ sở của các bạn. nhiều lúc đọc mà thấy ức chế gớm đi ấy
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4