TIN TÀI TRỢ.

Thông báo chương trình tư vấn "Hỏi đáp với chuyên gia"

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.61K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 352 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Các mẹ thân mến,

9 tháng mang thai là một hành trình dài đầy kỳ diệu và cũng đầy những bỡ ngỡ, những thắc mắc không biết phải hỏi ai của mẹ. Từ khi có bé, mẹ làm việc gì đều phải cân nhắc và đặc biệt quan tâm đến sức khỏe hơn, làm sao để bé yêu khỏe mạnh và phát triển toàn diện nhất?

Hiểu đươc những tâm tư đó, Enfamama cùng Webtretho tổ chức chương trình “Hỏi đáp với chuyên gia” nhằm giải đáp các thắc mắc của các mẹ trong suốt quá trình mang thai với sự tư vấn từ các chuyên gia dinh dưỡng của Enfamama.

Gia đình Enfa rất hiểu sự lo lắng của mẹ đối với sức khỏe. Tuy nhiên, Gia đình Enfa chỉ tư vấn cho mẹ những thông tin cơ bản về dinh dưỡng hoặc những thông tin liên quan đến sản phẩm của GDEF. Về vấn đề sức khỏe và bệnh lý, GDEF khuyên mẹ đến bác sĩ chuyên khoa để có được tư vấn chính xác và hướng dẫn cách điều trị phù hợp nhất nhé! BTC hy vọng chương trình sẽ trở thành nguồn tư liệu hữu ích cho các mẹ.

Mỗi câu hỏi sẽ là 1 topic của chuyên mục này. Các mẹ hãy click vào đây để bắt đầu đặt câu hỏi của mình nhé.

Thân chào,

BTC_Enfamama
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 440 Bài viết

• 290 Được cảm ơn

Chương trình thật thú vị và đầy bổ ích cho các chị em chúng mình

cảm ơn chương trình, nhãn hàng và BTC

bật mí là lúc có bầu, bà chị mình cũng dùng Enfamama đó, nên thấy có ctr này là mình rất thích và share ngay cho bà chị
    • 1,485 Bài viết

• 1,515 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mamamimi2012 Xem bài viết
    Chương trình thật thú vị và đầy bổ ích cho các chị em chúng mình

cảm ơn chương trình, nhãn hàng và BTC

bật mí là lúc có bầu, bà chị mình cũng dùng Enfamama đó, nên thấy có ctr này là mình rất thích và share ngay cho bà chị
    Lúc có bầu mình cũng dùng Enfamama, và bé bây giờ dùng Enfagrow luôn.

/wdpAYSgwdpAp7 [/IMG]

G]cMpGULA i4RUp7[/URL]
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,104 Bài viết

• 3,418 Được cảm ơn

Cám ơn chương trình rất hữu ích! Qua các thắc mắc của các mẹ, đã cho mình bao nhiêu kinh nghiệm. Chờ ý kiến của chuyên gia để các thông tin được chính xác hơn!
    • 9,749 Bài viết

• 2,872 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ôi chương trình hay quá. có bao nhiêu câu hỏi muốn hỏi các chuyên gia đây. lần đầu làm mẹ còn nhiều bỡ ngỡ cứ tưởng có bé thứ hai sẽ có kinh nghiệm nhưng khi chuẩn bị có kế hoạch mang thai vẫn thấy lo và lúng túng. cảm ơn WTT nhiều nha, những chương trình thật bổ ích lý thú
    • 3,471 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phamhuongquy Xem bài viết
    ôi chương trình hay quá. có bao nhiêu câu hỏi muốn hỏi các chuyên gia đây. lần đầu làm mẹ còn nhiều bỡ ngỡ cứ tưởng có bé thứ hai sẽ có kinh nghiệm nhưng khi chuẩn bị có kế hoạch mang thai vẫn thấy lo và lúng túng. cảm ơn WTT nhiều nha, những chương trình thật bổ ích lý thú
    Đúng đấy nhỉ mẹ quy, mình cũng đã có đứa đầu rùi, vậy mà bây giờ thăm em bé mới sinh cũng không dám ẵm bé đấy (bé nhỏ quá) nên thời gian mang bầu bé đầu như nào mình cũng "nhạt"bớt mất rùi. Chẳng hạn việc ăn uống như thế nào để con sinh ra thông minh, khỏe mạnh, xinh đẹp cũng không còn chắc lắm, phải nhờ chuyên gia tư vấn thôi.
    • 3,611 Bài viết

• 1,869 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nguồn tư liệu thực tế này mới đáng quý nè cả nhà, rất mong có thật nhiều câu hỏi từ các mẹ để những mẹ đi sau sẽ học hỏi được nhiều kinh nghiệm quý báu mà không còn hoang mang lo lắng đi tìm kiếm ở đâu nữa
    • 352 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Chào các thành viên,

Chương trình tư vấn " Hỏi đáp với chuyên gia" đã kết thúc vào ngày 30/03/2013. Do đó, những câu hỏi từ sau ngày 30/08/2013 sẽ không được giải đáp. Các bạn có thể cùng chia sẻ kinh nghiệm thông qua các câu hỏi đã được giải đáp bởi chuyên gia.

BTC chân thành cảm ơn sự quan tâm, tham gia nhiệt tình của các bạn.

Thân ái,

BTC_Enfamama
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 720 Bài viết

• 777 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BTC_Enfamama Xem bài viết
    Chào các thành viên,

Chương trình tư vấn " Hỏi đáp với chuyên gia" đã kết thúc vào ngày 30/03/2013. Do đó, những câu hỏi từ sau ngày 30/08/2013 sẽ không được giải đáp. Các bạn có thể cùng chia sẻ kinh nghiệm thông qua các câu hỏi đã được giải đáp bởi chuyên gia.

BTC chân thành cảm ơn sự quan tâm, tham gia nhiệt tình của các bạn.

Thân ái,

BTC_Enfamama
    '

Hình như có sự nhầm lẫn phải không BTC ơi? Sao lại ngày 30 tháng 3 năm 2013 thế? Bên dưới lại 30 tháng 8 kìa. Hic...hic... em chưa kịp đặt câu hỏi mà chương trình đã close rồi Em đành phải đọc và theo dõi các câu hỏi của các mẹ để tìm giải pháp cho mình vậy.
    BTC vất vả quá, ngày nghỉ mà vẫn lên comment trả lời, thông báo đến thành viên kịp thời.
    Cám ơn BTC
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,962 Bài viết

• 704 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi keyword Xem bài viết
    '

Hình như có sự nhầm lẫn phải không BTC ơi? Sao lại ngày 30 tháng 3 năm 2013 thế? Bên dưới lại 30 tháng 8 kìa. Hic...hic... em chưa kịp đặt câu hỏi mà chương trình đã close rồi Em đành phải đọc và theo dõi các câu hỏi của các mẹ để tìm giải pháp cho mình vậy.
    BTC vất vả quá, ngày nghỉ mà vẫn lên comment trả lời, thông báo đến thành viên kịp thời.
    Cám ơn BTC
    Hic, mình cũng chưa hỏi được hết những gì mình thắc mắc, ước gì chương trình tư vấn cho mình thêm ít thời gian nữa nhỉ, vì hiện tại mình cũng đang bầu bì đây.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em năm nay 24 tuổi. em có bé được 26 tuần. em có uống thuốc sắt và canxi do bác sĩ kê. nhưng từ tuần thứ 22 em tạm dừng sử dụng vì triệu chứng táo bón quá nặng. sau 2 tuần em có uống thuốc lại. nhưng do k để ý uống được 2 ngày thì phát hiện thuốc sắt (obimin) đã bị mốc rất nặng (màu đen không còn là màu cam) trong khi thuốc để trong lọ, có bông và gói hút ẩm. Cho em hỏi em đã uống 2 viên thuốc mốc. vậy có ảnh hưởng nhiều đến bé k ạ? và thuốc như vậy có phải là thuốc giả k? em rất lo vì em đã uống hết 3 lọ tương tự như vậy. Nếu k dừng lại thì đã không phát hiện ra tình trạng này. em xin chuyên gia tư vấn giúp. em cảm ơn nhiều!
    • 1,708 Bài viết

• 799 Được cảm ơn

các mẹ có giống trường hợp mình không nhỉ? mình click vào tạo chủ đề mới thì không được, vậy bây giờ mình có hỏi các chuyên gia nữa được không?