TIN TÀI TRỢ.

Thai 36 tuần, điều trị viêm âm đạo 3 lần chưa khỏi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.01K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9,749 Bài viết

• 2,872 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào Bác Sĩ! bác sĩ cho em hỏi chị ở cơ quan em đang mang thai được 36 tuần, vùng kín của chị bị ngứa, nóng, rát, buốt, rờ vào rất đau, ra nhiều khí hư màu trắng, đặc như hồ dán. chị ấy đi khám phụ khoa được kết quả là viêm âm đạo do tạp khuẩn (nấm-; Bạch cầu++; trực khuẩn++; cầu khuẩn++) và điều trị 3 đợt thuốc nhưng vẫn chưa khỏi. Vậy BS tư vấn giúp chị ấy nên thuốc gì mau khỏi vì chị ấy sắp tới ngày sinh. Chị sinh thường thì em bé có bị lây nhiễm gì không ạ? Em xin chân thành cảm ơn!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 352 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Chào bạn,

Thắc mắc của bạn đã được gửi đến chuyên gia rồi nhé

Chúc bạn vui khỏe

BTC_Enfamama
    • 352 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phamhuongquy Xem bài viết
    Chào Bác Sĩ! bác sĩ cho em hỏi chị ở cơ quan em đang mang thai được 36 tuần, vùng kín của chị bị ngứa, nóng, rát, buốt, rờ vào rất đau, ra nhiều khí hư màu trắng, đặc như hồ dán. chị ấy đi khám phụ khoa được kết quả là viêm âm đạo do tạp khuẩn (nấm-; Bạch cầu++; trực khuẩn++; cầu khuẩn++) và điều trị 3 đợt thuốc nhưng vẫn chưa khỏi. Vậy BS tư vấn giúp chị ấy nên thuốc gì mau khỏi vì chị ấy sắp tới ngày sinh. Chị sinh thường thì em bé có bị lây nhiễm gì không ạ? Em xin chân thành cảm ơn!
    Xin chào bạn!

Gia đình Enfa rất hiểu sự lo lắng của mẹ đối với sức khỏe. Tuy nhiên, Gia đình Enfa chỉ được phép tư vấn cho mẹ những thông tin cơ bản về dinh dưỡng hoặc những thông tin liên quan đến sản phẩm của GDEF. Về vấn đề sức khỏe và bệnh lý, GDEF khuyên mẹ đến bác sĩ chuyên khoa để có được tư vấn chính xác và hướng dẫn cách điều trị phù hợp nhất nhé!

BTC_Enfamama