TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ có biết về CLB dinh dưỡng "Nuôi dưỡng bé thông minh" không ạ?

• 1 Lượt chia sẻ
  • 12.6K Lượt đọc
  • 168 Trả lời

• Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,817 Bài viết

• 1,141 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sonoko Xem bài viết
    Hồi mình bầu cũng thich tham gia các buổi tư vấn này kia lắm, dù đi lại cũng hơi mệt do mình bị bại bên hông, đi lại nhiều về nằm ê ẩm không xoay người nổi. Vậy mà cũng đi bộ nhiều, dạo nhiều mà toàn tự chạy xe đi chứ không nhờ xã đâu nhé. Chỉ đi khám thai chồng mới chở chứ đi chơi đi mua đò cho con toàn tự đi thôi. Tham gia các buổi nghe sẽ học hỏi được nhiều, sau đó thực hành và trở thành bà mẹ nuôi con khỏe dạy con ngoan.
    Không phải ai cũng có kiến thức đủ và đúng về hành trình mang thai, tham gia tư vấn biết thêm được rất nhiều điều bổ ích nên ai cũng thích.
    Trên thế giới to to, có 2người nho nhỏ.
    Trong 2người nho nhỏ, có 1 tình yêu thật to.
    Tình yêu thật to sẽ làm nên 1 gia đình nho nhỏ.
    Và trong gia đình nho nhỏ, sẽ có những tiếng cười thật to.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,611 Bài viết

• 1,869 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình cũng được tham gia hội thảo enfa tổ chức ở Láng Hạ nè, tham gia học được bao nhiêu kiến thức để nuôi dạy con thông minh từ trong bụng mẹ cả nhà ạ. Hội thảo cũng dành cho cả mẹ nuôi con nhỏ nên mình cũng tranh thủ đăng ký luôn, hihi. Tham gia lại còn rinh cả quà cho con nữa chứ, hí hí
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,360 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Clb này như thế nào ạ, em có tham gia được không, thủ tục ra sao, các mẹ chỉ em với nhé
    • 3,611 Bài viết

• 1,869 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi motnhoc208 Xem bài viết
    Clb này như thế nào ạ, em có tham gia được không, thủ tục ra sao, các mẹ chỉ em với nhé
    CLB này mẹ nó vào website của enfa để tham khảo thủ tục đăng ký nha, đơn giản và rất dễ đó ạ. Mình thì được biết thông tin qua Fanpage của enfa, đăng ký qua số điện thoại hotline của chương trình nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 6,516 Bài viết

• 1,855 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Bạn vào website của enfa để đăng ký thành viên CLB dinh dưỡng "Nuôi dưỡng bé thông minh", đăng ký ít phút là xong. Hoặc bạn đăng ký trên Fanpage của enfa cũng được. Trên website có số điện thoại hotline, bạn cũng có thể đăng ký qua điện thoại của chương trình nữa. CLB dinh dưỡng "Nuôi dưỡng bé thông minh" cung cấp cho mẹ kiến thức rất bổ ích đấy.
    • 1,360 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em đã đăng ký được rồi các chị ạ. Đăng ký đúng là nhanh và dễ. Em thích câu lạc bộ dinh dưỡng "Nuôi dưỡng bé thông minh" cho em mở mang hiểu biết, học hỏi thêm nhiều kiến thức bổ ích. Em sẽ áp dụng nuôi dưỡng em bé thật tốt.

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanang1. Xem bài viết
    CLB này mẹ nó vào website của enfa để tham khảo thủ tục đăng ký nha, đơn giản và rất dễ đó ạ. Mình thì được biết thông tin qua Fanpage của enfa, đăng ký qua số điện thoại hotline của chương trình nữa.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Hanina Xem bài viết
    Bạn vào website của enfa để đăng ký thành viên CLB dinh dưỡng "Nuôi dưỡng bé thông minh", đăng ký ít phút là xong. Hoặc bạn đăng ký trên Fanpage của enfa cũng được. Trên website có số điện thoại hotline, bạn cũng có thể đăng ký qua điện thoại của chương trình nữa. CLB dinh dưỡng "Nuôi dưỡng bé thông minh" cung cấp cho mẹ kiến thức rất bổ ích đấy.
    • 3,611 Bài viết

• 1,869 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em đã đăng ký được rồi các chị ạ. Đăng ký đúng là nhanh và dễ. Em thích câu lạc bộ dinh dưỡng "Nuôi dưỡng bé thông minh" cho em mở mang hiểu biết, học hỏi thêm nhiều kiến thức bổ ích. Em sẽ áp dụng nuôi dưỡng em bé thật tốt.
    Vậy thì tốt quá rồi nè, chúc mừng em nhé. Mà hiện giờ hội thảo tổ chức ở đâu em nhỉ, HN không biết còn không. Chị thấy tổ chức 2 lần rùi, hiih. Còn nữa thì chị hú em ở công ty đăng ký tham gia, vừa mới biết tin 2 vạch hôm qua
    • 1,240 Bài viết

• 417 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanang1. Xem bài viết
    Vậy thì tốt quá rồi nè, chúc mừng em nhé. Mà hiện giờ hội thảo tổ chức ở đâu em nhỉ, HN không biết còn không. Chị thấy tổ chức 2 lần rùi, hiih. Còn nữa thì chị hú em ở công ty đăng ký tham gia, vừa mới biết tin 2 vạch hôm qua
    Ô ô bác phương anh đinh phá kế hoạch ah?
    • 1,240 Bài viết

• 417 Được cảm ơn

Em đăng kí ở đâu? Hà nội có không? Cho c xin vài thông tin về câu lạc bô này nào để ham hố tập 3
  • Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9