TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ có biết về CLB dinh dưỡng "Nuôi dưỡng bé thông minh" không ạ?

• 1 Lượt chia sẻ
  • 12.5K Lượt đọc
  • 168 Trả lời

• Trang 5/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5
  • 6
  • ...
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình quen đứa em đang lấy thông tin bà bầu ở Hải Phòng để chuẩn bị cho hội thảo này mà, thấy thích lắm nên lên đây xem có mẹ nào chưa biết thông tin k thì đký cho kẻo lỡ cơ hội thì phí

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,471 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi daudaucantho Xem bài viết
    Cái này tớ biết nên trả lời hộ nhé
    Lịch đây:
    1. HN 22/9: Khách sạn Fortuna, 219B Láng Hạ, Hà Nội
    2. HCm 22/9: Trung Tâm Hội Nghị Diamond Place – 15A Hồ Văn Huê, Q. Phú Nhuận, Tp. HCM
    3. Bình Dương 29/09: Khách sạn The Mira – 555B Đại Lộ Bình Dương, P. Hiệp Thành, Bình Dương
    4. Đồng Nai 06/10: Khách sạn Wooshu - 253 Phạm Văn Thuận, Tân Mai, Biên Hòa, Đồng Nai
    Thời gian của tất cả hội thảo đều là từ 8h sáng - 11h30
    Mẹ nó chuẩn bị tập 2 đi dự rùi ghi chép lại là chu đáo luôn á chứ. Ngoài ra, tớ ở CT chưa có tham gia trực tiếp thì tớ xem các thông tin online trước. Mẹ nó ngó ở đây nè: http://dinhduongkhimangthai.giadinhe...san/gioi-thieu
    Chỗ mình cũng không được tổ chức theo lịch rùi, các mẹ ở nơi tổ chức nhớ đi tham gia và chia sẻ thông tin với những mẹ ở nơi khác không gia được như mình với nhé.
    • 3,471 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Àh, mà không biết nội dung mà CLB nói tới là gì nhỉ, mình đã có tập 1, nhưng nói thiệt giờ cũng lớ ngớ lắm, bây giờ đang chuẩn bị tập 2 mà dinh dưỡng như thế nào cho thai kỳ khỏe mạnh cũng quên ráo rùi, chẳng biết CLB có nói tới vấn đề này không nhỉ?
    • 911 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng đã theo học lớp tiền sản nè, còn nhãn hàng enfa rất chu đáo, từ lúc mình bầu đã có mấy em gọi điện hỏi thăm tình hình sức khỏe hai mẹ con và chế độ dinh dưỡng nữa.
    • 1,498 Bài viết

• 488 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyen0062 Xem bài viết
    Àh, mà không biết nội dung mà CLB nói tới là gì nhỉ, mình đã có tập 1, nhưng nói thiệt giờ cũng lớ ngớ lắm, bây giờ đang chuẩn bị tập 2 mà dinh dưỡng như thế nào cho thai kỳ khỏe mạnh cũng quên ráo rùi, chẳng biết CLB có nói tới vấn đề này không nhỉ?
    Có 3 nội dung bạn nhé:
    - dinh dưỡng cho thai kỳ khoẻ mạnh
    - dạy con thông minh từ trong bụng mẹ
    - chăm sóc mẹ và bé sau sinh

Vậy là từ A đến Z cho toàn bộ quá trình mang thai sinh nở rồi. Nhanh tay đăng ký tham gia bạn nhé!
    • 9,749 Bài viết

• 2,872 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình cũng sẽ giới thiệu cho cô em ở Đồng Nai đang mang thai đến tham dự lớp học và nghe tư vấn. mẹ nào ở Đồng Nai comment cái coi cho mình xin địa chỉ để cho cô em nhập hội đi cùng, cô em mình nhút nhát lắm, ngại ra chỗ đông người, chỉ dám đi với người quen thôi. hy vọng cho cô em tham gia những CLB kiểu này sẽ giúp em mạnh dạn hơn
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Miluxinhdep Xem bài viết
    Có 3 nội dung bạn nhé:
    - dinh dưỡng cho thai kỳ khoẻ mạnh
    - dạy con thông minh từ trong bụng mẹ
    - chăm sóc mẹ và bé sau sinh

Vậy là từ A đến Z cho toàn bộ quá trình mang thai sinh nở rồi. Nhanh tay đăng ký tham gia bạn nhé!
    • 9,707 Bài viết

• 9,675 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phamhuongquy Xem bài viết
    mình cũng sẽ giới thiệu cho cô em ở Đồng Nai đang mang thai đến tham dự lớp học và nghe tư vấn. mẹ nào ở Đồng Nai comment cái coi cho mình xin địa chỉ để cho cô em nhập hội đi cùng, cô em mình nhút nhát lắm, ngại ra chỗ đông người, chỉ dám đi với người quen thôi. hy vọng cho cô em tham gia những CLB kiểu này sẽ giúp em mạnh dạn hơn
    tham gia vào các câu lạc bộ thế này học hỏi được rất nhiều kinh nghiệm khi mang thai và nuôi con, bạn nên khuyên em bạn đi cho vui nhé..hi. với lại nhãn hàng sẽ mời các chuyên gia trả lời những thắc mắc của chị em tụi mình nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,483 Bài viết

• 1,816 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em đăng ký lớp ở TP HCM, nhà mình có mẹ nào đăng ký cùng thì hú em với nhé, hôm đó đi có hội có tụ cho vui hi hi. Nội dung của câu lạc bộ có vẻ hấp dẫn quá nhỉ, thời gian toàn vào chủ nhật thì ok, có gì chị em mình offline luôn nhỉ
    Yêu Nhím nhất!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4,903 Bài viết

• 1,553 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Học hỏi kinh nghiệm nuôi con không khi nào là đủ cả các mẹ nhỉ? Có khi nhà 2 bé mà cách nuôi cũng là 2 cách do mỗi bé có cá tinh riêng nữa nên cứ trao đổi học hỏi chia sẻ thêm để nuôi bé tốt hơn. Mẹ nào đi tham gia nhớ chia sẻ cho mọi người tham khảo nhé! Nuôi con bây giờ có nhiiều thắc mắc lắm mà không biết hỏi ai luôn đó.
    Em nào có nói lời chia tay
    Mà chiều nay chông chênh đến vậy
    Con đường xưa vẫn trải đầy ánh nắng
    Sỏi đá khô cằn.............
    Cũng thổn thức kêu đau
    • 10,061 Bài viết

• 3,260 Được cảm ơn

Em lười lội trang, xin phép hỏi nhanh các mẹ 1 câu là lớp học tiền sản này miễn phí hay có phí thế? Đăng kí thế nào ạ? Chắc không phải là xông thẳng vào hội trường chứ ạ?
    MTM4NTM2MzA5NQ
    MTM4NTM2MzMwMw
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4,903 Bài viết

• 1,553 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kimtyconyeu Xem bài viết
    Em lười lội trang, xin phép hỏi nhanh các mẹ 1 câu là lớp học tiền sản này miễn phí hay có phí thế? Đăng kí thế nào ạ? Chắc không phải là xông thẳng vào hội trường chứ ạ?
    Bạn vào đây để đăng ký nhé, theo dõi lịch và địa điểm nữa. Miễn phí bạn nhé, khi tới tham gia mang theo sổ khám thai nhận được quà giá trị từ nhãn hàng enfamama nhé http://dinhduongkhimangthai.giadinhe...an/lich-tu-van
    Em nào có nói lời chia tay
    Mà chiều nay chông chênh đến vậy
    Con đường xưa vẫn trải đầy ánh nắng
    Sỏi đá khô cằn.............
    Cũng thổn thức kêu đau
    • 911 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phamhuongquy Xem bài viết
    Nội dung chủ đề chương trình bổ ích quá, đầy đủ kiến thức cho mẹ chăm con tốt rồi, nhanh tay thôi các mẹ bầu ơi.
    • 1,498 Bài viết

• 488 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khanh-khue124 Xem bài viết
    tham gia vào các câu lạc bộ thế này học hỏi được rất nhiều kinh nghiệm khi mang thai và nuôi con, bạn nên khuyên em bạn đi cho vui nhé..hi. với lại nhãn hàng sẽ mời các chuyên gia trả lời những thắc mắc của chị em tụi mình nữa
    Theo kinh nghiệm riêng của mình, đi tham gia học các lớp tư vấn thế này còn được cả quà mang về nữa cơ. Hihi
    • 1,498 Bài viết

• 488 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sonoko Xem bài viết
    Bạn vào đây để đăng ký nhé, theo dõi lịch và địa điểm nữa. Miễn phí bạn nhé, khi tới tham gia mang theo sổ khám thai nhận được quà giá trị từ nhãn hàng enfamama nhé http://dinhduongkhimangthai.giadinhe...an/lich-tu-van
    Ơ, phát biểu theo kiểu kinh nghiệm bản thân xong mới đọc thấy comment của bạn. Đúng là có quà của nhãn hàng nhỉ, chưa biết là quà gì, nhưng cũng "theo kinh nghiệm bản thân" thì quà xinh xắn và dễ thương lắm cơ!
    • 2,016 Bài viết

• 484 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bây giờ đc sự tài trợ của nhiều nhãn hàng nên các mẹ chúng mình có nhiều tiện lợi hơn, như lớp học tiền sản chẳng hạn, free, giờ có thêm chương trình này nữa hay
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mecucon123 Xem bài viết
    Mẹ lolafam ơi, có đúng là của Enfa mở không? Lại còn free nữa á? òa òa Nếu đúng thế thì mừng quá . Mẹ nó cho tớ xin cái link tham khảo được không? Mình bảo cho 4, 5 cô ỏng trong cơ quan. Mình sinh đứa đầu năm 2001, hồi ý mình thấy lạ hoắc khi nghe là có lớp học tiền sản, giá thì mắc như cắt cổ nên chẳng có điều kiện tham gia. Thấy ghen tỵ với các mẹ bj quá
    Tất cả vì khoảng trời riêng của con
    • 2,016 Bài viết

• 484 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    thích quá. nhưng chủ yếu là để biết cách chăm con thôi ạ
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Miluxinhdep Xem bài viết
    Theo kinh nghiệm riêng của mình, đi tham gia học các lớp tư vấn thế này còn được cả quà mang về nữa cơ. Hihi
    • 2,016 Bài viết

• 484 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sonoko Xem bài viết
    Bạn vào đây để đăng ký nhé, theo dõi lịch và địa điểm nữa. Miễn phí bạn nhé, khi tới tham gia mang theo sổ khám thai nhận được quà giá trị từ nhãn hàng enfamama nhé http://dinhduongkhimangthai.giadinhenfa.com.vn/tu-van-tien-san/lich-tu-van
    cảm ơn thông ti của sonoko nhé
    • 10,061 Bài viết

• 3,260 Được cảm ơn

Giờ em mới lọ mọ vào web đây, dạo này bận việc quá đi mất các mẹ ạ
    Vào trang web mẹ sonoko đưa thì có thông tin ngày học đây rồi "Ngày giờ: Từ 8h đến 11h30 ngày 22-09-2013
    Địa chỉ: Khách sạn Fortuna, 219B Láng Hạ, Hà Nội" nhưng đã là ngày mai rồi các mẹ ạ, tức là chỉ còn có mấy tiếng nữa thôi là chương trình sẽ bắt đầu, giờ mới đăng kí thì đâu có kịp nữa ;(
    MTM4NTM2MzA5NQ
    MTM4NTM2MzMwMw
    • 41 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thế cụ thể thì các lớp tư vấn tiền sản này sẽ tư vấn gì thế các chị? Sẽ không phải là tư vấn dùng sữa thôi đấy chứ . Chị nào đã tham gia rồi cho xin ít thông tin để nhà mình còn quyết là ngày mai có đi tham dự hay không
    • 9,749 Bài viết

• 2,872 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hôm nay chương trình diễn ra rồi nè, mẹ nào đi về nhớ chia sẻ thông tin bổ ích cho các mẹ ở nhà nhé. mình đang ngóng thông tin đây. chúc các mẹ có buổi trao đổi thú vị bổ ích
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kimtyconyeu Xem bài viết
    Giờ em mới lọ mọ vào web đây, dạo này bận việc quá đi mất các mẹ ạ
    Vào trang web mẹ sonoko đưa thì có thông tin ngày học đây rồi "Ngày giờ: Từ 8h đến 11h30 ngày 22-09-2013
    Địa chỉ: Khách sạn Fortuna, 219B Láng Hạ, Hà Nội" nhưng đã là ngày mai rồi các mẹ ạ, tức là chỉ còn có mấy tiếng nữa thôi là chương trình sẽ bắt đầu, giờ mới đăng kí thì đâu có kịp nữa ;(
  • Trang 5/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5
  • 6
  • ...
  • 9