TIN TÀI TRỢ.

các mẹ cho em hỏi: chương trình "Triệu mẹ tin dùng, triệu lời chia sẻ" diễn ra thế nào ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.4K Lượt đọc
  • 160 Trả lời

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9,749 Bài viết

• 2,872 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ ơi, hôm nay thấy các chị cơ quan bàn tán có cuộc thi trên diễn đàn WTT. em cũng chưa nghe đầu cuối thế nào, lên đây hỏi các mẹ xem chương trình thế nào, thời gian địa điểm diễn ra cuộcthi. mình là mình rất kết các cuộc thi trên WTT muốn sưu tầm các món quà của WTT lắm lắm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,471 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhà mẹ nó sao giống nhà mình quá, ham hố quà cáp lắm nên cũng đang nhăm nhe tham gia chương trình đây. Chương trình đã bắt đầu từ ngày hôm qua rùi đấy mẹ nó ah, từ ngày 22/8/2013 đến 21/10/2013.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,611 Bài viết

• 1,869 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng vậy nữa nè, vừa sang nghía thử website và Fanpage của Enfamama rồi đấy các mom ơi. Ấn tượng và thân thiện lắm, bây giờ đợi các clips lên để ủng hộ các mom nhà mình thôi. Mẹ phamhuongquy và mẹ huyen0062 chuẩn bị gửi bài tham gia chưa vậy????
    • 9,749 Bài viết

• 2,872 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình cũng có 1 clip hồi chuẩn bị sinh thôi. lúc đó đau đẻ thế mà ox cũng chộp được. sẽ gửi để thử vận may xem có quà không nhé.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanang1. Xem bài viết
    Mình cũng vậy nữa nè, vừa sang nghía thử website và Fanpage của Enfamama rồi đấy các mom ơi. Ấn tượng và thân thiện lắm, bây giờ đợi các clips lên để ủng hộ các mom nhà mình thôi. Mẹ phamhuongquy và mẹ huyen0062 chuẩn bị gửi bài tham gia chưa vậy????
    • 9,749 Bài viết

• 2,872 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chương trình kéo dài nhỉ, kiểu này tha hồ cho những mẹ mang bầu quay clip và chụp hình. mang thai lân tới chắc phải ghi lại từng ngày từng tuần con lớn khôn từ trong bụng ấy chứ nhỉ. hiii
    Trích dẫn Nguyên văn bởi huyen0062 Xem bài viết
    Nhà mẹ nó sao giống nhà mình quá, ham hố quà cáp lắm nên cũng đang nhăm nhe tham gia chương trình đây. Chương trình đã bắt đầu từ ngày hôm qua rùi đấy mẹ nó ah, từ ngày 22/8/2013 đến 21/10/2013.
    • 5,175 Bài viết

• 3,798 Được cảm ơn

Em thích nhất là thể loại tham dự phong phú, ai có ảnh thi ảnh, ai có clip thi clip, ai không ảnh, không clip thì có thể đơn giản là ngồi viết những cảm nhận của mình với những đứa con của mình.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 7,212 Bài viết

• 2,526 Được cảm ơn

Uầy, nhưng mà gửi ảnh thế nào nhỉ các mẹ? em ko thấy link đâu cả
    • 3,471 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Meo_mup Xem bài viết
    Uầy, nhưng mà gửi ảnh thế nào nhỉ các mẹ? em ko thấy link đâu cả
    Đây này cả nhà ơi. Người tham gia đăng tải bài dự thi qua website của Enfamama tại: http://dinhduongkhimangthai.giadinhenfa.com.vn/hoặc Facebook fanpage của Enfamama tại: https://www.facebook.com/giadinhenfa...01342700085526
    Có mẹ nào đăng bài thi chưa vậy? Mình xung phong ủng hộ nè.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,809 Bài viết

• 387 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chương trình hay quá, may mà em mò vào được topic này mới biết được chương trình hay vậy. Nào các mẹ cùng tham gia để ủng hộ chương trình thôi nào.
    • 8,067 Bài viết

• 7,922 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi haivan2410 Xem bài viết
    Em thích nhất là thể loại tham dự phong phú, ai có ảnh thi ảnh, ai có clip thi clip, ai không ảnh, không clip thì có thể đơn giản là ngồi viết những cảm nhận của mình với những đứa con của mình.
    Uh, nhiều mục quá chắc mình cũng không theo được. Mà ảnh hay clip thì rắc rối quá, mình chọn viết cảm nhận thôi.
    Cuộc sống của đời tôi
    eNortjKzUjI0MTQxM1CyBlwwFWkCzQ,,45

Cách làm bánh Gato/cuộn và cupcake
    • 8,067 Bài viết

• 7,922 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đây này cả nhà ơi. Người tham gia đăng tải bài dự thi qua website của Enfamama tại: http://dinhduongkhimangthai.giadinhenfa.com.vn/hoặc Facebook fanpage của Enfamama tại: https://www.facebook.com/giadinhenfa...01342700085526
    Vào trang web là cách nhanh nhất đấy nhỉ. Ủng hộ các mẹ cùng dự thi nhé.
    Cuộc sống của đời tôi
    eNortjKzUjI0MTQxM1CyBlwwFWkCzQ,,45

Cách làm bánh Gato/cuộn và cupcake
    • 3,471 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ah, các mẹ cho mình hỏi, mình chụp hình hay quay clip bằng điện thoại để gửi dự thi có được không nhỉ? Diện thoại thì lúc nào cũng kè kè bên mình, nên thấy khi nào con "đáng yêu" là chụp liền để dễ giựt giải đó mà hehehe
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 4,239 Bài viết

• 759 Được cảm ơn

Thích quà tặng của Mead Johnson lắm nên sẽ quay clip của con để dự thi. Thế tính theo lượt like hả các mẹ hay tính như thế nào?
    Mẹ yêu Cún và Nhím nhất nhất nhất
    • 1,529 Bài viết

• 1,065 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kimsonbui Xem bài viết
    Thích quà tặng của Mead Johnson lắm nên sẽ quay clip của con để dự thi. Thế tính theo lượt like hả các mẹ hay tính như thế nào?
    Mình cũng đang thắc mắc vấn đề này nè các mẹ, vì thấy vừa có tính lượt like lại vi72a có tiêu chí chấm giải của BTC, không hiểu là như thế nào.
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy, ta có thêm ngày nữa để yêu thương :Rose:
    wP3kp7

vT1Sp7
    • 9,749 Bài viết

• 2,872 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sao mình vào link các mẹ gửi trang của Enfamama mà lại báo không tìm thấy là sao nhỉ?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi suringuyen Xem bài viết
    Mình cũng đang thắc mắc vấn đề này nè các mẹ, vì thấy vừa có tính lượt like lại vi72a có tiêu chí chấm giải của BTC, không hiểu là như thế nào.
    • 5,175 Bài viết

• 3,798 Được cảm ơn

ah, các mẹ cho mình hỏi, mình chụp hình hay quay clip bằng điện thoại để gửi dự thi có được không nhỉ? Diện thoại thì lúc nào cũng kè kè bên mình, nên thấy khi nào con "đáng yêu" là chụp liền để dễ giựt giải đó mà hehehe
    Điện thoại cũng ok mà mẹ nó. Miễn là cố gắng đừng để hình bị mờ, nhòe, rung là được. Đúng là điện thoại là cơ động nhất dễ dàng quay, chụp được con mọi lúc mọi nơi chứ nhiều khi phụ thuộc vào máy ảnh, máy quay lại không có cảnh độc đáo.
    • 4,073 Bài viết

• 739 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi haivan2410 Xem bài viết
    Điện thoại cũng ok mà mẹ nó. Miễn là cố gắng đừng để hình bị mờ, nhòe, rung là được. Đúng là điện thoại là cơ động nhất dễ dàng quay, chụp được con mọi lúc mọi nơi chứ nhiều khi phụ thuộc vào máy ảnh, máy quay lại không có cảnh độc đáo.
    Nhiều điện thoại xịn chụp hình, quay clip còn rõ hơn cả máy chụp hình nữa ah. Hình rõ và đúng tiêu chí là tham gia thôi mẹ ơi!
    • 3,471 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình mới vào nghía wesite của Fanpage và Anfamama, ấn tượng lắm , wesite đang sẵn sàng đón chào các clip lên ủng hộ khìa. Nhanh nhanh lên các mẹ ơi.
    • 3,471 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhiều hình ảnh đẹp, bài viết hay và cảm động lắm các mẹ ah. Chắc mình chỉ tham gia bài viết chia sẻ thôi vì hình ảnh và clip trong thời gian mang thai bé đều rất ít và ..... "xí" lắm hè hè.
    • 2,809 Bài viết

• 387 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Điện thoại hay máy ảnh em nghĩ đều được miễn là đúng định dạng theo yêu cầu của BTC là định dạng: .flv, .avi, .mp4 (dung lượng không quá 20 MB) là được a. Không biết có đúng không các mẹ nhỉ?
  • Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9