TIN TÀI TRỢ.

Bà bầu bị ho thì nên uống thuốc gì cho khỏi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.9K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 4,239 Bài viết

• 759 Được cảm ơn

Em họ em đang bầu tháng thứ 6 mà ho quá chừng, đã thử qua đủ loại như tắc chưng rồi chanh ngâm mật ong vẫn không đỡ. Xin bác sĩ cho biết là có thể uống thuốc gì để đỡ ho chứ nhìn em ấy ho nhiều thương lắm ạ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 8,067 Bài viết

• 7,922 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ nó khuyên em họ nên xúc miệng và họng bằng nước muối ấm vào mỗi sáng sau khi ngủ dậy và buổi tối trước khi đi ngủ nhé. Cực tốt và hiệu nghiệm lắm.
    Cuộc sống của đời tôi
    eNortjKzUjI0MTQxM1CyBlwwFWkCzQ,,45

Cách làm bánh Gato/cuộn và cupcake
    • 352 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Chào bạn,

Thắc mắc của bạn đã được gửi đến chuyên gia rồi nhé

Chúc bạn vui khỏe

BTC_Enfamama
    • 352 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kimsonbui Xem bài viết
    Em họ em đang bầu tháng thứ 6 mà ho quá chừng, đã thử qua đủ loại như tắc chưng rồi chanh ngâm mật ong vẫn không đỡ. Xin bác sĩ cho biết là có thể uống thuốc gì để đỡ ho chứ nhìn em ấy ho nhiều thương lắm ạ.
    Xin chào bạn!

Gia đình Enfa rất hiểu sự lo lắng của mẹ đối với sức khỏe. Tuy nhiên, Gia đình Enfa chỉ được phép tư vấn cho mẹ những thông tin cơ bản về dinh dưỡng hoặc những thông tin liên quan đến sản phẩm của GDEF. Về vấn đề sức khỏe và bệnh lý, GDEF khuyên mẹ đến bác sĩ chuyên khoa để có được tư vấn chính xác và hướng dẫn cách điều trị phù hợp nhất nhé!

BTC_Enfamama