TIN TÀI TRỢ.

Phái đẹp mà không biết làm đẹp cho mình là có tội với bản thân

• 2 Lượt chia sẻ
  • 1.32K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 19 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Từ xưa đến nay phụ nữ chúng ta quen sống hi sinh cho chồng con gia đình mà đôi khi không quan tâm đến bản thân mình.các mẹ nghĩ sao nếu chính mình soi gương nhìn mình còn thấy chán nữa là người khác nhìn vào.nhiều chị lai quan niệm là làm đẹp đe giữ chồng,điều này k sai nhưng k đúng hoàn toàn. Đầu tiên mình làm đẹp là cho bản thân mình đã khi thấy mình đẹp hơn tự tin hơn thì khi giao tiếp với mọi người và trong công việc sẽ thấy tự tin vì thế mà mọi thứ đen cũng thuận lợi xuôn sẻ hơn.có thể mỗi người một suy nghĩ một lối sống nhưng với e có thể có người đồng tình có người k đong tình với cách nghĩ của e nhưng e vẫn thẳng thắn nói rằng chị nào mà đang có quan niệm hi sinh hết cho chồng con thì hãy suy nghĩ lại. Hãy yêu bản thân mình trước tiên vì nếu k chăm sóc cho nản thân thì sức khoẻ đâu đẻ lo đc chu đao cho gia đình?các mẹ nhà mình hãy yêu bản thân làm đẹp chăm sóc cho mình nhiều hơn nhé.có nhiều bạn bè e hay trêu e của một nơi người một nẻo,ý nói ông xã e hay đi công tác k lo sợ mất ah? Nực cười con người là cá thể riêng có suy nghĩ và cách sống khác nhau tại sao lại lo giữ khi mình k tôn trọng mình cứ mải chạy theo chồng thì thời gian đó hãy làm đep gặp gỡ bạn bè lo công việc. Để chồng phải ghen và chạy theo mình chứ nhỉ các chị e?thế mới là thành công. E thì hễ ra ngoài đi chợ thôi cũng trang điểm, nhưng trang điểm nhẹ còn khi đi chơi hay đi ăn uống với chồng hay bạn bè e trang điem kỹ và đam hơn.
    đây là ảnh e đe măt mộc nè:

image
    Và đây là sau khi trang điểm đi chơi:

image
    Cuối cùng chúc các mẹ nhà mình luôn xinh đẹp, chúc cuộc thi thành công tốt đẹp.!
    các mẹ có cùng quan điểm thì vote cho em.hi hi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 217 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

xinh và dễ thương lắm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 76 Bài viết

• 428 Được cảm ơn

Vote vote...
    • 19 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenhoanghyen Xem bài viết
    xinh và dễ thương lắm
    Cảm ơn chị đã ủng hộ ạh
    • 988 Bài viết

• 481 Được cảm ơn

Đẹp quá, ủng hộ mẹ nó
    • 19 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nghe_tung Xem bài viết
    Đẹp quá, ủng hộ mẹ nó
    cảm ơn chị ah.