Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Nhờ Milo thức uống từ lúc mạch mà con có những ngày hè tràn đầy năng lượng !

• 0 Lượt chia sẻ
  • 998 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 73 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Tên bé : Phạm Thanh Thảo
    Mùa hè lại về ,con gái của mình sẽ có một kì nghĩ dài .Chính vì lẽ đó bậc làm cha làm mẹ luôn chuẩn bị cho con “bí quyết năng lượng “để giúp con tận hưởng mọi hoạt động thể thao trong mùa hè một cách vui vẻ nhất.
    Cho con uống đủ nước khoảng 100ml/kg cân nặng /ngày .Bổ sung thức uống có giá trị dinh dưỡng như :sữa tươi,nước ép,ngũ cốc,...Bổ sung bữa phụ cho con gái bằng 1 ly thức uống lúa mạch Milo với thành phần chứa ngũ cốc giàu dinh dưỡng mỗi ngày sẽ cung cấp năng lượng bền bỉ cho con hoạt đông,chơi thể thảo hiệu quả hơn.
    Tập trung vào chế độ ăn uống của con gái ,bổ sung vitamin D từ ánh nắng mặt trời
    Đặc biệt vào những ngày hè mình thường xuyên cho con tập thể dục,chơi các môn thể thao mà con yêu thích bơi lội,đi bộ đường dài,đi xe đạp,bé nhà mình là con gái nhưng con rất thích môn bóng rổ ...BCon gái chạy xe đạp giúp cơ thể dẻo dai,rắn chắc...
    demo_jpg_3_1Bố hay cho con chơi bóng rổ để con tăng chiều cao hơn ,và khõe mạnh hơn giúp con giảm áp lực từ việc học cũng nhờ Milo thức uống lúa mạch.

demo_jpg_4_1

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,045 Bài viết

• 5,044 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    con gái nhìn khoẻ khoắn quá, nhà mình cũng áp dụng các bài dinh dưỡng như bạn đấy, ngoài bổ sung dưỡng chất qua thức ăn, sữa tươi mình còn bổ sung năng lượng cho con qua 3 hộp Milo/ngày vào các buổi giữa sáng, đầu giờ chiều và vào lúc cuối giờ chiêù khi con vừa chơi thể thao xong...
    • 3,183 Bài viết

• 1,148 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Con gái năng động tham gia các hoạt động thể thao thế này tốt lắm, giúp con nhanh nhẹn hơn nè, sức khỏe tốt hơn để bước vào năm học mới. Milo không thể thiếu cho mấy bạn nhỏ nhỉ
    • 73 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Cám ơn mọi người có lời khen về bé nhà mình ạ,một điều là mình thấy tất cả các bé đếu thích uống Milo mỗi ngày cả Chúc tất cả các bé có một mùa hè đầy năng lượng nhé !