TIN TÀI TRỢ.

Công Vinh, Triệu Hán Minh cùng truyền tình yêu thể thao cho bé

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.84K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 31 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

Là những vận động viên chuyên nghiệp trong hai môn bóng đá và bóng rổ, Công Vinh và Triệu Hán Minh đã tham gia nhiều hoạt động dành cho thiếu nhi mà gần đây nhất là Trại hè năng lượng Nestlé MILO. Hai huấn luyện viên của Trại hè năng lượng đã và đang đồng hành cùng MILO khơi gợi nên tình yêu thể thao của các bé ngay từ những ngày đầu.

Công Vinh: Bóng đá cho Vinh cả ý chí và sức khỏe
    6_30_2014_1_07_46_PM
    Bắt đầu luyện tập đá bóng từ năm 14 tuổi, Công Vinh không phải là một gương mặt sáng so với các bạn đồng trang lứa. Thế nhưng có lẽ tình yêu với trái bóng tròn khi đó đã cho cậu bé Công Vinh một quyết tâm bền bỉ theo đuổi môn thể thao thú vị này.

6_30_2014_1_08_16_PM

Là một trong những huấn luyện viên danh dự tham gia vào “Trại hè năng lượng Nestlé MILO” năm nay, Công Vinh dường như không chỉ muốn mang đến những bài học kỹ thuật khô khan.
    6_30_2014_1_08_34_PM
    Những buổi tập luyện thật thoải mái và những trận đấu giao hữu đầy ắp tiếng cười của các “cầu thủ nhí” chính là cách mà anh muốn các em thiếu nhi được sống vui, sống khỏe sau năm học căng thẳng vừa qua. Sức khỏe và ý chí quyết tâm là món quà mà anh chàng cầu thủ xứ Nghệ muốn gửi gắm đến các em nhỏ.

Triệu Hán Minh: Hết mình với thể thao, các em cũng sẽ hết mình trong học tập

6_30_2014_1_08_57_PM

Sở hữu một chiều cao lý tưởng và là thần tượng của các tiềm năng bóng rổ tương lai, Triệu Hán Minh là một trong những người thầy được các em nhỏ rất yêu mến trên sân “Trại hè năng lượng Nestlé MILO” năm nay. Với vẻ ngoài hiền lành, gần gũi, phong cách nhanh nhẹn cùng cách hướng dẫn tận tình, Triệu Hán Minh nhanh chóng khiến các em nhỏ “mê tít” những bài học về kỹ năng bóng rổ và lợi ích tuyệt vời của thể thao.
    6_30_2014_1_09_15_PM
    Triệu Hán Minh quan niệm: “Thể thao không chỉ mang lại cho các em sức khỏe về thể chất, đó còn là những giây phút các em được sống hết mình với bạn bè, với đồng đội cùng niềm đam mê của mình. Những khoảng thời gian thư giãn đó sẽ giúp các bé lấy lại được sự minh mẫn và cả sự hứng khởi cho những giờ học tiếp theo nữa.”
    Tìm được môn thể thao yêu thích và chia sẻ với những người bạn có cùng đam mê sẽ làm cho tuổi thơ của các bé trở nên nhiều màu sắc. Không chỉ chào đón các “cầu thủ nhí” trên những sân chơi thể thao mùa hè thú vị, Nestlé MILO còn mang lại cho các em nguồn năng lượng bền bỉ để hăng say tập luyện. Cùng tìm hiểu thêm về các hoạt động thể thao bổ ích trong mùa hè này tại www.nestlemilo.com.vn hoặc www.facebook.com/milovietnam.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 5,292 Bài viết

• 1,753 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cho con tập bóng đá và bóng rổ thường cho các con đạt đến chiều cao lí tưởng, nhất là vào mùa hè này, bố mẹ nên cho các con tham gia các buổi rèn luyện ngoại khóa giúp cho con phát triển thể lực để khi vào năm học mới sẽ có sức để học tập cùng với bạn đồng hành Milo mỗi ngày!
    • 2,110 Bài viết

• 459 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    thể thao không chỉ mang khoẻ về vật chất mà còn là những phút giây thư giãn sảng khoải bên bạn bè, hay quá ! Phải cùng milo trao cho con năng lượng 1 ngày hè tuyệt vời mới được !
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,171 Bài viết

• 348 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn nhà mình hâm mộ cầu thủ Công Vinh lắm. Cả bóng đá, bóng rổ bạn đều thích. Tuy nhiên, do vấn đề về xương, nên mình không dám cho bạn ấy tham gia các môn vận động mạnh. Bác sĩ khuyên cho bé học bơi nên bé nhà mình chỉ học bơi và tham gia các trò chơi vận động nhẹn nhàng được thôi.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 687 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình có cô cháu gái rất mê gia đình Cầu thủ Công Vinh và ca sĩ Thủy Tiên. Không biết các bé tham gia trại hè có được gặp chàng cầu thủ hào hoa, đẹp trai, tài giỏi thế này không nhỉ? Nói thật chứ, đến mình cũng muốn gặp chứ đừng nói tụi trẻ con ham đá bóng.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,152 Bài viết

• 2,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Oi các bé mà thấy chú công vinh thì thôi rồi, là động lực để các con có thể chơi thể thao và rèn luyện sức khoẻ đấy. Hè này có chương trình này của milo thì tuyệt vời rùi
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 454 Bài viết

• 627 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Công Vinh nhìn men lỳ quá đi. Không biết ngày hội của Milo tại Hà Nội có các chàng trai hào hoa này xuất hiện cho các mẹ và các bé xin chữ ký không nhỉ?
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 851 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Công Vinh từ ngày lên chức bố nhìn chững chạc hơn hẳn các mẹ nhỉ Nhìn đàn ông mạnh mẽ quá. Thường những đại sứ như kiểu Công Vinh, Triệu Hán Minh thường mang đến nguồn cảm hứng bất tận cho các con yêu thích thể thao hơn
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 720 Bài viết

• 777 Được cảm ơn

Công Vinh ngày càng được nhiều người hâm mộ ủng hộ. Mình cũng thích chàng trai này. Đời sống cũng như sự nghiệp của bạn ý thật sự là niềm mơ ước của bao nhiêu người.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 678 Bài viết

• 683 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ngày hội Milo ở HN hôm nay không được Công Vinh và Triệu Hán Minh góp mặt các mẹ ạ. Hi..hi... mÌnh bon chen vác cả con nhỏ, dẫn mấy đứa cháu đi chơi mà ko đc gặp. Cứ tưởng trại hè nào cũng có mặt các chàng trai này cơ. Hi..hi... Nhưng đc cái các con vui chơi rrất là vui.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,171 Bài viết

• 348 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hai nhân vật ấy chỉ tham gia vào sự kiện khai mạc thôi mẹ nó ơi. Chứ lịch thi đấu của các bạn ấy cũng dày đặc lắm, làm sao mà theo các bạn nhỏ nhà mình hết mùa hè được. Tuyển thủ quốc gia chứ có phải vận động viên vườn đâu mà có thể theo lũ trẻ nhà mình cả 3 tháng hè
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,746 Bài viết

• 5,585 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thể thao không chỉ mang lại cho các em sức khỏe về thể chất, đó còn là những giây phút các em được sống hết mình với bạn bè, với đồng đội cùng niềm đam mê của mình. Những khoảng thời gian thư giãn đó sẽ giúp các bé lấy lại được sự minh mẫn và cả sự hứng khởi cho những giờ học tiếp theo nữa.” Mình thích cấu nói này của Triệu Hán Minh nè, đúng là chơi thể thao không phải chi là của ban thân mà còn về bạn bè nữa, chơi thể thao giúp cho con người trở nên quan tâm đến bạn bè hơn, mình cũng huống cho con chơi thể thao từ nhỏ.
    • 5,746 Bài viết

• 5,585 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ngày hội trại hè Milo đến mẹ nó tham gia là sẽ được gặp Công Vinh ngay đó, mình cũng ham hố muốn cho cu cậu nhà mình tham gia để được gặp tuyển thủ quốc gia.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi M.A.M Xem bài viết
    Công Vinh nhìn men lỳ quá đi. Không biết ngày hội của Milo tại Hà Nội có các chàng trai hào hoa này xuất hiện cho các mẹ và các bé xin chữ ký không nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,028 Bài viết

• 1,270 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đến tham gia Trại hè Năng lượng Milo được gặp Công vinh thì con mình thích lắm đây, con mình thích bóng đá mà được giao lưu với chú Công Vinh thì con gì bằng, mình phải nói cho con nó mừng trước mới được.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,152 Bài viết

• 2,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoaianhct Xem bài viết
    Đến tham gia Trại hè Năng lượng Milo được gặp Công vinh thì con mình thích lắm đây, con mình thích bóng đá mà được giao lưu với chú Công Vinh thì con gì bằng, mình phải nói cho con nó mừng trước mới được.

Mình cũng muốn gặp thần tượng 1 lần? Hy vọng các con sẽ cảm nhận được thể thao quan trọng với sức khỏe như thế nào. Được tìm hiểu thêm về môn bóng đá nữa chứ.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,152 Bài viết

• 2,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng muốn gặp thần tượng 1 lần? Hy vọng các con sẽ cảm nhận được thể thao quan trọng với sức khỏe như thế nào. Được tìm hiểu thêm về môn bóng đá nữa chứ.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,171 Bài viết

• 348 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi my_thuan.. Xem bài viết
    Ngày hội trại hè Milo đến mẹ nó tham gia là sẽ được gặp Công Vinh ngay đó, mình cũng ham hố muốn cho cu cậu nhà mình tham gia để được gặp tuyển thủ quốc gia.
    Tuần vừa rồi mình tham gia không thấy Công Vinh góp mặt, chắc cậu ấy bận quá, Cu cậu nhà mình cứ hỏi mãi sao không thấy chú Công Vinh hả mẹ? Mình đành phải nói chữa là: Chú Công Vinh bận, về trước rồi do con đến muộn quá )
    • 678 Bài viết

• 683 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bongmeo. Xem bài viết
    Tuần vừa rồi mình tham gia không thấy Công Vinh góp mặt, chắc cậu ấy bận quá, Cu cậu nhà mình cứ hỏi mãi sao không thấy chú Công Vinh hả mẹ? Mình đành phải nói chữa là: Chú Công Vinh bận, về trước rồi do con đến muộn quá )
    Hóa ra khôgn chỉ riêng mình mà rất nhiều mẹ mong muốn được gặp chàng cầu thủ tài hoa này. Đặc biệt là các bạn nhỏ, các bạn ấy ai cũng háo hức. Nhưng tiếc là tuần vừa rồi không có các mẹ nhỉ. Hi vọng tuần sau là tuần cuối, sẽ có sự góp mặt của các ngoi sao thể thao này.
    • 803 Bài viết

• 2,724 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có cầu thủ chuyên nghiệp tham gia huấn luyện cho các bạn ấy thì sân chơi sẽ sôi nổi và ý nghĩa lắm bé nào có cơ hội trải nghiệm sẽ là một kỷ niệm không bao giờ quên đâu.
    • 687 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tuần này là tuần cuối rồi các mẹ ạ. Các mẹ chưa gửi bài dự thi thì mau chóng gửi bài dự thi để con có cơ hội tham gia trại hè đi các mẹ ơi. bé nhà em đã tham gia được mấy tuần rồi, chụp được nhiều ảnh lắm. Cơ mà vẫn chưa có ảnh chụp với thần tượng Công Vinh. Bé cứ hỏi mãi, sao không có chú Công Vinh hả mẹ, làm mình cũng không biết trả lời sao nữa.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2