Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Cho con đi chơi dã ngoại thường xuyên trong mùa hè giúp con luôn vui vẻ và khỏe mạnh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 866 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 5,348 Bài viết

• 1,774 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Công chúa lớn nhà mình hiện nay đã 7,5 tuổi, mình luôn cố gắng cho con tham gia các hoạt động thể thao vào mùa hè để con cao lớn chứ không thấp như mẹ. Và mình rất vui là ngay từ nhỏ, bé đã rất thích rèn luyện thể thao rồi:

AnhMilo_Bong1_zpsc6860cfa

Khi lớn lên mình cũng thường xuyên tranh thủ vào những ngày hè, con được nghỉ học, cho con tham gia các chuyến du lịch nắng ngày hay những buổi đi chơi dã ngoại, ở nơi mình chọn thường có các chương trình thể thao để con tham gia được như trượt máng cỏ, chạyv.v…để con phát triển thể lực tốt hơn:

AnhMilo_Bong2_zps0d24c051

Và một bí quyết để cho bé “tăng cường năng lượng” đó chính là dù đi đâu, bé cũng mang theo hộp sữa bột Milo mà bé rất thích để mẹ pha cho bé uống mỗi ngày. Bé bảo với mẹ rằng, con uống Milo để tiếp thêm năng lương cho con cao lớn và khỏe mạnh. Đó chính là niềm vui và sự an tâm của mẹ trong hành trình “tiếp thêm năng lượng” để con phát triển thể lực một cách vui vẻ nhất!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,944 Bài viết

• 1,553 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thảm cỏ xanh mướt mắt quá, con có thể vui chơi những chổ không khí trong lành thế này còn gì bằng.
    Em nào có nói lời chia tay
    Mà chiều nay chông chênh đến vậy
    Con đường xưa vẫn trải đầy ánh nắng
    Sỏi đá khô cằn.............
    Cũng thổn thức kêu đau
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,183 Bài viết

• 1,149 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhìn con vui đùa thích chưa kìa, nhóc nhà mình cũng thích uống milo lắm nhất là thấy có trại hè năng lượng bạn ấy cứ nói mẹ suốt, là mẹ tham gia để con tham gia đá banh cùng các bạn nhé