TIN TÀI TRỢ.

Trường mầm non ngôi nhà tư duy - đường Nguyễn Trãi quận 5

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.05K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vừa cho bé lùn nhà mình theo học thử vài ngày ở trường Ngôi nhà tu duy, đường nguyễn trãi , quận 5. Dù học phí hơi cao (gần 4 triệu/1thang), nhưng nghĩ tiền nào của đó nên cũng ráng tiết kiệm cho con đi học để được chăm sóc tôt. Nhưng thấy bé có vẻ không ổn, các cô chăm không tốt . Có mẹ nào đang gửi con ở đây cho mình hỏi ý kiến và kinh nghiệm.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình vừa ghé trường xem cho con mình học....Mới vào tới cổng đã nghe tiếng bé gái gào khóc, vào trong một xíu thì nghe cô giáo quát :" im ngay, mày im không "..lap...lap..Mình không ngờ trường quảng cáo thấy tốt như vậy mà đến nơi thì quá thất vọng, sân chơi thì nhỏ, giáo viên thì không có tâm... Thế là hai vợ chồng quay ra luôn, khỏi cần xem nửa.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các bạn. Mình cũng cho bé đến trường Ngôi Nhà Tư Duy để xem thử trường. Bé 15 tháng, vừa đặt chân vào lớp đã thấy 1 bạn chạy ra xông vào định cắn tới tấp, lúc về vừa bước ra cửa, bạn đó từ đâu chạy tới xô bé nhà mình xuống cầu thang. Thế nên không dám cho con học ở đây, bé đang học tạm ở 1 lớp giữ trẻ, mình muốn tìm trường tốt cho bé có không gian vui chơi mà tìm chưa thấy.