Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Trường mầm non Nam Mỹ-Đỗ Xuân Hợp, Quận 9

• 4 Lượt chia sẻ
  • 18.8K Lượt đọc
  • 42 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ, con mình được 17 tháng cũng đang định cho đi học. Trường Nam Mỹ ở Đỗ Xuân Hợp thì gần chỗ mình nên mình có đến xem, mình thấy ko ưng lắm:
    1. Cô trẻ trẻ nhìn hiền nhưng không nhiệt tình, vui vẻ.
    2. Lớp học không được thông thoáng, sàn nhà không lát gỗ nên sợ bé trượt té nguy hiểm
    3. Sàn nhà nhiều bụi nên cảm thấy vệ sinh không được tốt (lúc mình ghé trường khoảng 4h30)

Mính tính chiều nay ghé hoa hồng đỏ xem thế nào. Rất mong các mẹ đã gửi con dành chút thời gian chia sẻ kinh nghiệm cho những người đi sau như mình.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ Ngdduc ơi,
    Nếu có thông tin về trường mầm non nào tốt thì chia sẻ cho với mình nha. Con mình đang gửi ở nhà ngoại dưới quê, mình đang tìm trường để đưa con lên.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

con tôi học tại trường nam mỹ cơ sở nam hòa đường đỗ xuân hợp quận 9, bé bị viêm nhiễm vùng kín mà các cô không biết,ngày tôi đóng tiền học cho bé thì thấy bảo vệ của trường lên phòng cho các bé ăn,đến chiều đó con tôi về là bị viêm nhiễm,sau khi tôi báo với nhà trường về trường hợp của bé thì nhà trường bao che cho rằng bảo vệ chỉ lên chia phần ăn cho bé,sai mà còn cố gắng bao che.sau đó tôi xin cho con tôi nghĩ học, ngày bé nghỉ học là 2/3 trong khi tôi lỡ đóng tiền học rồi đến khi tôi xin nghỉ thì nhà trường chỉ trả lại 500k tiền ăn,trong khi tôi đã đóng 2.150.000 mà mới chỉ học dc 2 buổi,con tôi k học nữa thì sao phải đóng tiền học phí tháng đó chứ
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3